สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ไฟเบอร์ออปติค Pigtail - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ไฟเบอร์ออปติค Pigtail)

  • เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode

    เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic

    • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode Pigtail Single Mode เหมาะสำหรับงานใยแก้วนำแสงทุกประเภท Pigtail Optical SC ได้รับการออกแบบผลิตและทดสอบตามมาตรฐานอุตสาหกรรม คุณภาพของส่วนประกอบที่ใช้ในการสร้าง ไฟเบอร์ออปติค Pigtail...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC SM Fiber Optik Connector Pigtail

    SC SM Fiber Optik Connector Pigtail

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic

    • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    SC SM Fiber Optik Connector Pigtail SC SM Pigtail หนึ่งในสไตน์ที่เก่าที่สุดและเป็นหนึ่งในสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ใช้บ่อยที่สุด SC SM Pigtail ใช้งานง่ายและประหยัดค่าใช้จ่าย Fiber Optic Pigtail Connector ได้รับการยอมรับอย่างกว้างขวางในเครือข่ายใยแก้วนำแสง Pigtail Fiber Optik มีแขนเสื้อและตัวเรือนทำจากโลหะ zirconia...

    ติดต่อตอนนี้

  • CATV ไฟเบอร์ออปติกกล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติค

    CATV ไฟเบอร์ออปติกกล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติค

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    CATV ไฟเบอร์ออปติกกล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติค ซีลเดียวเลื่อนเข้าที่ฐานของการปิดเพื่อการติดตั้งที่รวดเร็วและปลอดภัย มันไม่จำเป็นต้องมีเครื่องมือพิเศษในการติดตั้ง ง่ายต่อการถอดสายเคเบิลและนำกลับมาใช้ใหม่ได้อย่างสมบูรณ์ ช่วงอุณหภูมิ: -10 ~ + 65 องศาเซลเซียส 72...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติคอลกิกะบิตทองแดง

    ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติคอลกิกะบิตทองแดง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติคอลกิกะบิตทองแดง Fiber Optic Converter สามารถใช้ที่ใดก็ได้ในเครือข่ายเพื่อรวมเทคโนโลยีที่ใหม่กว่าเข้ากับอุปกรณ์ที่มีอยู่เพื่อรองรับการใช้งานใหม่เทคโนโลยีและการเติบโตในอนาคต แทนที่จะเป็นค่าใช้จ่ายการอัพเกรดทั่วกระดาน Gigabit Media Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • โครงตู้โครงข่ายไฟเบอร์ออปติค 96

    โครงตู้โครงข่ายไฟเบอร์ออปติค 96

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    โครงตู้โครงข่ายไฟเบอร์ออปติค 96 กรอบการกระจายไฟเบอร์ออปติคอล ได้รับการป้องกันอย่างดีจากสภาพอากาศทุกสภาพอากาศเพราะใช้วัสดุ SMC SMC มีคุณสมบัติฉนวนกันความร้อนที่ยอดเยี่ยม, ป้องกันการควบแน่นเพื่อป้องกันไม่ให้ตู้เกิดผลกระทบต่อสิ่งแวดล้อมเช่นฝนตกหิมะแมลงและก๊าซที่กัดกร่อนเป็นต้น 96 กล่องกระจายไฟเบอร์ โครงสร้าง modular,...

    ติดต่อตอนนี้

  • ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติคอล 2.5 มม

    ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติคอล 2.5 มม

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-009

    • การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติคอล 2.5 มม ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติคอล 2.5 มม ได้รับการออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ SC, FC และ ST ได้เป็นอย่างดี เครื่องมือทำความสะอาด ปากกา SC Optical Fibre Connector ทำความสะอาด หน้าปัดปลายฝุ่นเพื่อขจัดฝุ่นละอองน้ำมันและสิ่งสกปรกอื่น ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลตัวเอฟเอคัพ APC

    ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลตัวเอฟเอคัพ APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลตัวเอฟเอคัพ APC ตัวลดทอนสัญญาณออปติคัลแบบปรับได้ มีให้สำหรับ Singlemode 9/125, Multimode 50/125 และ Multimode 62.5 / 125 FC APC ตัวรับสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัลเพศชายเพศชาย สามารถทำงานร่วมกับผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ออปติกในตลาดต่างประเทศ ชุดตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์แบบปรับได้ ได้แก่ SC, FC, LC, ST, MU, SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC แบบ Single Mode

    ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC แบบ Single Mode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC โหมดเดี่ยว ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC แบบ Single Mode ใช้เชื่อมต่อ สาย ไฟเบอร์ออปติกในการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงเพื่อลดพลังงานแสงในระดับหนึ่ง ส่วนใหญ่รวมทั้ง F คงที่ Attenuator Optical ผม nLine Attenuator ติ, V Attenuator Optical ariable เรา จัดหาชนิดของ Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติคอลเพศชาย

    กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติคอลเพศชาย

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติคอลเพศชาย กล่องทำความสะอาดปลอกหมอนเครื่องไฟเบอร์ออปติคอล ช่วยขจัดสิ่งปนเปื้อนต่างๆเช่นฝุ่นละอองฝุ่นละอองและสิ่งสกปรกที่ก่อให้เกิดการสูญเสียการแทรกสูงและการสะท้อนแสงและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคแบบ Cassette

    กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคแบบ Cassette

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคแบบ Cassette กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคอลชนิด Cassette ช่วยขจัดสิ่งปนเปื้อนต่างๆเช่นฝุ่นละอองฝุ่นและสิ่งสกปรกที่ก่อให้เกิดการสูญเสียการแทรกและการสะท้อนแสงสูงและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติค

    กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติค

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติค Kom Shine KCC-500 สามารถขจัดสิ่งปนเปื้อนเช่นฝุ่นละอองฝุ่นและสิ่งสกปรกได้อย่างมีประสิทธิภาพซึ่งทำให้เกิดการสูญเสียการแทรกตัวสูงและการสะท้อนกลับและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์ ST-ST Singlemode Duplex

    ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์ ST-ST Singlemode Duplex

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์ ST-ST Singlemode Duplex ตัวเชื่อมต่อแบบ ST สองชั้นของ FOC นี้ได้รับการออกแบบมาสำหรับติดตั้งในแผงที่มีหน้าตัดแบบสี่เหลี่ยมผืนผ้า ชุดนี้มีแขนปรับระดับสีบรอนซ์หรือเซรามิคเพื่อตอบสนองความต้องการด้านการออกแบบเฉพาะของคุณ นอกจากนี้ตัวเชื่อมต่อเหล่านี้สามารถใช้กับตัวเชื่อมต่อแบบ PC หรือ UPC ได้...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก Patch Panel 12 Core Pigtail

    ไฟเบอร์ออปติก Patch Panel 12 Core Pigtail

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติก Patch Panel 12 Core Pigtail ไฟเบอร์ออปติก Patch Panel 12 Core Pigtail พร้อม ไฟเบอร์ไฟเบอร์ และ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก มี Patch Panel 12 พอร์ต LC / PC Duplex , L C Adapter และ Pigtail LC ชิ้นส่วนจัดส่งแยกต่างหากตัวติดตั้งประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ในแผง Patch Fiber Optic ในเว็บไซต์...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ ABS plc 1x8

    ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ ABS plc 1x8

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ ABS plc 1x8 PLC Splitter ออพติคอล 1x8 เป็นเครือข่ายแบบพาสซีฟออปติคอล (EPON, BPON, GPON ฯลฯ ) เพื่อเชื่อมต่อสำนักงานกลางและอุปกรณ์ปลายทางและเพื่อให้บรรลุปัดสัญญาณแสง 1x8 ABS PLC Splitter มักจำเป็นต้องแบ่งสัญญาณแสงออกเป็นสัญญาณที่เหมือนกันหลายตัวหรือรวมสัญญาณหลายสัญญาณเข้าเป็นสัญญาณเดียว 1x8...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1x4 SC ตัวเก็บประจุไฟเบอร์ออปติคอล SCC รุ่น UPC 0.9

    1x4 SC ตัวเก็บประจุไฟเบอร์ออปติคอล SCC รุ่น UPC 0.9

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1x4 SC ตัวเก็บประจุไฟเบอร์ออปติคอล SCC รุ่น UPC 0.9 ไฟเบอร์ออฟติคัล Splitter PLC 0.9 เป็น ความสม่ำเสมอของช่องต่อช่องสัญญาณจากช่อง แสงที่ใช้ในการกำหนดกำลังรับแสงของผลิตภัณฑ์เครื่องฉาย รังสีต่ำ PDL ผลิตภัณฑ์มีคุณสมบัติการสูญเสียการแทรกต่ำและมีปริมาตรขนาดเล็กความยาวคลื่นในการทำงานกว้างช่องสัญญาณสูงและ อื่น ๆ . 1x4 Tube...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC G652d Lszh Pvc Jacket Fiber Pigtail

    SC G652d Lszh Pvc Jacket Fiber Pigtail

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic

    • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    SC G652d Lszh Pvc Jacket Fiber Pigtail SC Fiber Pigtail เรียกว่า G652d Lszh Fiber Pigtail Pvc Jacket Pigtail เป็นสิ่งสำคัญของเครือข่ายออปติคัล พวกเขามีตัวเชื่อมต่อแบบเดียวกันหรือแตกต่างกันซึ่งติดตั้งไว้ที่ปลายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Pigtail ใช้ในพื้นที่แอพพลิเคชันที่สำคัญสองแห่ง ได้แก่...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตู้ไฟเบอร์ออปติค 4U กลางแจ้งของเทเลคอม

    ตู้ไฟเบอร์ออปติค 4U กลางแจ้งของเทเลคอม

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month

    • สั่งขั้นต่ำ: 5 Bag/Bags

    ตู้ไฟเบอร์ออปติค 4U กลางแจ้งของเทเลคอม เทเลคอมตู้กลางแจ้ง โครงสร้างที่มั่นคงและปิดสนิทด้วยข้อดีของประสิทธิภาพที่ดีของการป้องกันฝุ่นและรูปลักษณ์ที่เรียบร้อย เต้ารับไฟเบอร์ตู้ที่ จอดรถสำหรับการยกเลิกที่ไม่ได้ใช้ Telecom Optic Cabinet 4u ที่ เก็บข้อมูลไว้สำหรับเส้นใยยาว ตู้ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง คุณสมบัติ 1....

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค Cat5 POE Ethernet Fiber Optic Converter

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค Cat5 POE Ethernet Fiber Optic Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค Cat5 POE Ethernet Fiber Optic Converter สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติคไปยัง Ethernet Converter เป็นผลิตภัณฑ์ใหม่ที่ใช้สำหรับการส่งผ่านแสงผ่านทางอีเธอร์เน็ตความเร็วสูง Cat5 สำหรับ Fiber Optic Converter คือ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ทองแดงเป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล Ethernet แบบ Single Mode

    ทองแดงเป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล Ethernet แบบ Single Mode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ทองแดงเป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล Ethernet แบบ Single Mode Media Converter Copper To Fiber Fiber Ethernet Fiber Optic Transceiver สำหรับผู้ใช้มืออาชีพในการพัฒนาผลิตภัณฑ์อัจฉริยะที่มีประสิทธิภาพ ไฟเบอร์ออปติคแบบไฟเบอร์เดียวกับอีเธอร์เน็ตคอนเน็กเตอร์ 1 1/10 / 100M RJ45 fiber media converter.dual fiber media...

    ติดต่อตอนนี้

  • Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode

    Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode Fiber Optic เพื่อ Ethernet Media Converter ที่ ออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการใช้งานระบบเครือข่ายใยแก้วนำแสงที่เกิดขึ้นใหม่...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่อออพติคอลไฟเบอร์ออปติคัล Quick Sc / Upc

    ขั้วต่อออพติคอลไฟเบอร์ออปติคัล Quick Sc / Upc

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ขั้วต่อออพติคอลไฟเบอร์ออปติคัล Quick Sc / Upc ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ Foclink ทำให้การต่อสายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ เหล่านี้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงมีการสิ้นสุดโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 64 ไฟเบอร์ออปติค LGX Box Cassette ปลั๊กอินชนิด Splitter

    1 64 ไฟเบอร์ออปติค LGX Box Cassette ปลั๊กอินชนิด Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1 64 ไฟเบอร์ออปติค LGX Box Cassette ปลั๊กอินชนิด Splitter 1 64 LGX กล่องเทปคาสเซ็ตมีช่วงความยาวคลื่นปฏิบัติการกว้างดีสม่ำเสมอช่องต่อช่องทางความน่าเชื่อถือสูงและขนาดที่เล็กและมีการใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTX PON ที่จะตระหนักถึงการจัดการพลังงานสัญญาณแสง 1 64 LGX Box Cassette Plug-in Type...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1: 4 1: 8 ไฟเบอร์ออปติคัล PLC Splitter

    1: 4 1: 8 ไฟเบอร์ออปติคัล PLC Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1: 4 1: 8 ไฟเบอร์ออปติคัล PLC Splitter ตัวแยกแสง 1 * 8 เป็นเครือข่ายแบบพาสซีฟออปติคอล (EPON, BPON, GPON ฯลฯ ) เพื่อเชื่อมต่อสำนักงานกลางและอุปกรณ์ปลายทางและเพื่อให้บรรลุปัดสัญญาณแสง Splitter 1: 4 มักจำเป็นต้องแบ่งสัญญาณออปติคอลเป็นสัญญาณที่เหมือนกันหลาย ๆ ตัวหรือรวมสัญญาณหลาย ๆ สัญญาณเข้าเป็นสัญญาณเดียว PLC Splitter...

    ติดต่อตอนนี้

  • ประเภท Connector Fiber Optic Pigtail

    ประเภท Connector Fiber Optic Pigtail

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ประเภทตัวเชื่อมต่อ Pigtail Optic Pigtail ขั้วต่อ Fiber Optic Pigtail สามารถแบ่งออกได้เป็น: FC, SC, ST, LC, MTRJ, MPO, MU, SMA, FDDI, E2000, DIN4, D4 เป็นต้น , 2.0 มม. หรือ 3.0 มม. แอพพลิเคชั่น ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, SC Fiber Connector, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) : - โทรคมนาคมระบบไฟเบอร์ออปติก...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com