สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

9 125 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ 9 125 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก)

  • ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคอลขนาดเล็ก LC

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคอลขนาดเล็ก LC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคอลขนาดเล็ก LC ส่วน เชื่อมต่อ Mini Optic LC Mini Connector ได้รับการพัฒนาโดย Lucent Technologies (ด้วยเหตุนี้ Lucent Connector) Simplex Duplex ไฟเบอร์ออปติคัล LC PC Connector ใช้กลไกแท็บยึดคล้ายกับโทรศัพท์หรือตัวเชื่อมต่อ RJ45 และตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic 9 125...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC / APC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC / UPC

    SC / APC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC / UPC

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    SC / APC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC / UPC ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ Foclink ทำให้การต่อสายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ เหล่านี้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงมีการสิ้นสุดโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ และไม่จำเป็นต้องมีอีพ็อกซี่ขัดไม่เชื่อมต่อไม่มีความร้อนไม่และสามารถบรรลุพารามิเตอร์การส่งผ่านที่ยอดเยี่ยมเช่นเดียวกับมาตรฐานขัดและ...

    ติดต่อตอนนี้

  • Duplex LC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก

    Duplex LC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    Duplex LC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก โซลูชัน LC Fiber Duplex Connector ได้รับการพัฒนาขึ้นเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าสำหรับการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงที่มีขนาดเล็กและง่ายต่อการใช้งาน Duplex Connector ปลอกโครเมี่ยมพีซีหรือ 8 องศา APC เส้นผ่านศูนย์กลาง 12 ~ 128 มม. concentricity.Cconnectors...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกชนิด FC

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกชนิด FC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกชนิด FC FC Type Connector ประกอบไปด้วยตัวเครื่องทองเหลืองชุบนิกเกิลและตัวยึดชุดเซรามิค / spring / crimp พร้อมกับการจีบผ่านแขนและยางบูต ตัวเชื่อมต่อ FC Optical Connector, FC ไฟเบอร์ออปติก Connector สามารถใช้งานได้ในโหมด UPC และ APC แบบเดี่ยวและแบบมัลติ ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อ FC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ST PC APC

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ST PC APC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ST PC APC การสื่อสาร สายไฟเบอร์ออฟติก ST PC APC Patch Cord ตัวเชื่อมต่อ ST Fiber, ST ST Connector คือจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงสองเส้นที่ เชื่อมต่อ กันโดยยึดตามสื่อการส่งผ่านที่สามารถใช้งานร่วมกันได้เช่นเดียวกับพลาสติกสำหรับส่งข้อมูลขนาดกลาง ของสาย จัมเปอร์ใยแก้วนำแสง , แอพพลิเคชั่น ( Fiber Connector, FC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125 Ftth Field Assembly ตัวเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว SC / APC ทำให้การต่อสายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ เหล่านี้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงมีการสิ้นสุดโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC / UPC Single Mode Quick Assembly Connector ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 9/125

    SC / UPC Single Mode Quick Assembly Connector ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 9/125

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    SC / UPC Single Mode Quick Assembly Connector ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 9/125 SC PC Fusion Splicing บน Fast Connector ทำให้การ ต่อ สายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ ตัวเชื่อมต่ออย่างรวดเร็ว SMC 9/125 มีข้อต่อโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • FO Dual Duplex ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC

    FO Dual Duplex ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    FO Dual Duplex ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex Fiber Optic SC Connector มีคลิป duplexing ซึ่งช่วยให้สามารถเชื่อมต่อแต่ละขั้วต่อแยกกันได้ขั้วต่อ Dual SC ช่วยเพิ่มความเร็วในการแก้ไขปัญหา ในกรณีที่ขั้วไฟเบอร์ถูกย้อนกลับในระหว่างการเลิกจ้างคุณไม่จำเป็นต้องทิ้งขั้วต่อ ....

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC APC

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC APC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC APC ปลั๊กตัวต่อ SC APC Connector Mulitmode 10 ของเรามี ลูกกุญแจ เซรามิคคุณภาพสูง ขั้วต่อ SC SC ใช้สำหรับการสิ้นสุดของ Multimode 50/125 หรือ 6 2 .5 / 125 สาย เคเบิล 3.0 มม. Fiber Optic SC APC Connector Multimode เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งาน datacoms และ telecoms...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com