รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > 96 ใยแก้วนำแสง (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ 96 ใยแก้วนำแสง)

96 ใยแก้วนำแสง - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ 96 ใยแก้วนำแสง ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง 96 ใยแก้วนำแสง ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน 96 ใยแก้วนำแสง แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
โครงข่ายใยแก้วนำแสง FTTH 96 Core SC LC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 5 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: CE/rohs

Tag: 96 ใยแก้วนำแสง , คณะรัฐมนตรีโทรคมนาคม SC SCIBs , ตู้ไฟเบอร์ออปติก FTTH

โครงข่ายใยแก้วนำแสง FTTH 96 Core SC LC ตู้ไฟเบอร์ออปติก FTTH ผลิตจากวัสดุ SMC / Stainless steel สำหรับตัวเลือกของคุณ ในขณะเดียวกันตู้ SC LC Fibres Telecom สามารถใช้ในการเชื่อมต่อ XPON เพื่อติดตั้งตัวแยกแสงใยแก้วนำแสง,...

 คลิกรายละเอียด
LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 20db , ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์

LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode ใช้ในแอพพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC APC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC-APC

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก SC APC Attenuator...

 คลิกรายละเอียด
ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ลดทอนแสง 0db SC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC APC , ตัวลดทอน SC / apc

Attenuator 10 db SC / UPC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ SC / apc Fixed Attenuator...

 คลิกรายละเอียด
96 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์ออฟติคัลเฟรม , แผง Patch 96 พอร์ต , 96 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

96 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของ 96 พอร์ต Patch Patch ใยแก้วนำแสง ODF มี 12 แผง Fibre Patch Panel, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber Patch Panel...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC Attenuator ตัวแปร , Attenuator LC 2db , ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB Foclink มีสายยาวของคลื่นคู่แบบคู่ (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode ไฟเบอร์ Attenuator รวมถึง Attenuator แสงตัวแปร, Attenuator แสงแบบอินไลน์, xed Attenuator แสง ตัวลดทอนแบบคงที่...

 คลิกรายละเอียด
การปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกนกลางทางอากาศของกลางแจ้ง 48
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกน 48 , ปิดประกบกันใยแก้วนำแสง , กล่องต่อใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง

การปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกนกลางทางอากาศของกลางแจ้ง 48 การปิดประกบกันของใยแก้วนำแสงชนิดแนวตั้งดูเหมือนโดมดังนั้นจึงเรียกว่าประเภทโดม พวกเขาต้องการสเปคเดียวกันกับประเภทแนวนอน พวกเขาถูกออกแบบมาสำหรับการใช้งานฝังปิดประกบกันใยแก้วนำแสง 4 รูเล็ก...

 คลิกรายละเอียด
การปิดรอยต่อไฟเบอร์ออปติก 96 แกนโดม
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ข้อต่อปิด 96 Cores Dome , กล่องต่อสายไฟเบอร์ , กล่องต่อใยแก้วนำแสง

การปิดรอยต่อไฟเบอร์ออปติก 96 แกนโดม ปิดเป็นของปริมาณขนาดเล็กถาดประกบกันภายในปิดจะเลี้ยวได้เหมือนหนังสือเล่มเล็กและมีรัศมีความโค้งที่เพียงพอและพื้นที่สำหรับขดลวดใยแก้วนำแสงไปยังม. เอกแน่ใจว่ารัศมีความโค้ง . ไฟเบอร์ออปติกโดมปิดไฟเบอร์ Spli คอี Closur...

 คลิกรายละเอียด
กล่องต่อประกบกันของสายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ข้อต่อปิดสายเคเบิลใยแก้วนำแสง , กล่องต่อสายเคเบิล , กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก

กล่องต่อประกบกันของสายเคเบิลใยแก้วนำแสง การปิดเป็นปริมาณขนาดเล็กความจุขนาดใหญ่และการบำรุงรักษาที่สะดวก วงแหวนยางที่มีความยืดหยุ่นภายในฝาปิดนั้นมีประสิทธิภาพในการซีลและกันเหงื่อได้ดี ท่อสามารถเปิดได้ซ้ำ ๆ โดยไม่มีการรั่วไหลของอากาศ...

 คลิกรายละเอียด
ประกบกันใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ตู้ไฟเบอร์ออปติก , ใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง , ใยประกบกันกลางแจ้ง

ประกบกันใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งประกบกัน สามารถนำมาใช้ในการเชื่อมต่อเส้นตรงและสาขา (หนึ่งเป็นสองหนึ่งในสาม) การเชื่อมต่อของสายแสงภายในเส้นผ่าศูนย์กลาง 22 มม. (φ) ทุกประเภทและโครงสร้างเมื่อวางเหนือศีรษะในท่อ ใต้ดินหรือในบ่อ...

 คลิกรายละเอียด
กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง 24 พอร์ต ODF
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: 24 เฟรมการกระจายไฟเบอร์พอร์ต ODF , ใยแก้วนำแสง 24 พอร์ต ODF , 24 พอร์ต Optical ODF

กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง 24 พอร์ต ODF กรอบการกระจายแสง 24 พอร์ต ODF คือความจุสูงสุดถึง 4-96 พอร์ต, 4 ไฟเบอร์ในพอร์ต, กรอบการกระจายแสง ODF ใยแก้วนำแสง 24 พอร์ต ODF ยังมีอยู่ในพอร์ตอะแดปเตอร์: ST, FC, SC, LC, MU, MTRJ, ขนาดมาตรฐาน,...

 คลิกรายละเอียด
กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงแร็ค 4u ODF
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกแบบแร็คเมาท์ , Rack Mount 4u ODF , กล่องกระจายสัญญาณแบบแร็คเมาท์

กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงแร็ค 4u ODF กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกแบบแร็คเมาท์ ออกแบบมาสำหรับการเชื่อมต่อไฟเบอร์และการกระจายของสายเคเบิลแกนนำ Rack Mount 4u ODF เหมาะสำหรับการประกบไฟเบอร์จัดเก็บและป้องกัน สำหรับ กรอบการกระจายแสงแบบ มาตรฐานความกว้าง 19...

 คลิกรายละเอียด
กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: โครงตู้ไฟเบอร์ , กรอบการกระจายแสง , กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง

กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF โครงกระจายไฟเบอร์ แบบติดตั้งแร็คได้รับ การออกแบบที่ปรับเปลี่ยนได้พร้อมถาดที่สามารถดึงได้ภายในและกล่องเหล็กรีดเย็น สามารถติดตั้งไว้ล่วงหน้ากับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกและผมเปียชนิดต่างๆ กรอบการกระจายแสง มีขนาดมาตรฐาน 19...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: ตัวแยกไฟเบอร์แบบพาสซีฟ , Optical Cable Coupler , ราคา Gpon Splitter

ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง ตัวแยกสัญญาณแบบพาสซีฟ ถูกใช้เพื่อแยกลำแสงไฟเบอร์ออปติกเป็นหลาย ๆ ลำที่อัตราส่วนการแยกสัญญาณที่แน่นอน Optical Cable Coupler เป็นหนึ่งในองค์ประกอบหลักของ FTTH พารามิเตอร์ทั่วไปของ ตัวแยกสัญญาณใยแก้วนำแสง...

 คลิกรายละเอียด
กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF 24
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 2PCS / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE
  • หมายเลขรุ่น: ODF-036

Tag: Gpon กรอบการกระจายแสง , ODF 24 Core SC , กรอบการกระจายเส้นใยแสงเซินเจิ้น

24 พอร์ตกลางแจ้ง odf ราคากรอบการกระจายแสง รายละเอียด: ODF พร้อมกับผมเปีย และอะแดปเตอร์มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ สามารถจัดจำหน่ายกล่องบรรจุได้ตั้งแต่ 6 ถึง...

 คลิกรายละเอียด
แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC , แผงไฟเบอร์ SC , แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต

แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต 96 แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบมาสำหรับการใช้งานที่ต้องการการแพตช์ไฟเบอร์และการเชื่อมต่อแบบ corss และการต่อเชื่อมของโหมดเดี่ยวหรือมัลติโหมดไฟเบอร์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ คือการแก้ไขและจัดการ...

 คลิกรายละเอียด
LC ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.6 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.7 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ชายกับหญิง 5db Optic Attenuator , LC อุปกรณ์ลดทอนใยแก้วนำแสงสู่ตัวผู้ , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

โหมดเดียว Simplex LC ลดทอนแสงไฟเบอร์ Foclink มีไฟเบอร์ Attenuator ได้แก่ Attenuator Optical ตัวแปร Inline Attenuator แสงคงที่ Attenuator ออปติคอล LC ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ลดทอนใยแก้วนำแสง , Attenuator ออปติกแปลน , ตัวลดทอนแสง 10 Db FC

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC ไฟเบอร์ Attenuators เหล่านี้ประกอบด้วยขั้วต่อ FC ชายที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อ FC หญิงที่ปลายอีกด้านหนึ่ง...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอน LC แบบใยแก้วนำแสงเป็นตัวผู้
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ลดทอนใยแก้วนำแสง , ลดทอนใยแก้วนำแสงเป็นเพศหญิง , ตัวลดทอน LC LC

LC ไฟเบอร์ออปติกลดทอนเพศหญิง Foclink มีสายยาวของคลื่นคู่แบบคู่ (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode ไฟเบอร์ Attenuator ได้แก่ Attenuator Optical ตัวแปร Inline Attenuator แสงคงที่ออปติคอล Attenuator เหล่านี้หลากหลายในสาย attenuators...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ราง Din ST
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ราง Din , แผงเลิกจ้างไฟเบอร์ , แผงแพทช์ ST

แผงแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ราง Din ST Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ประเภทของ ST Patch Rail Fiber Optic Panel ตั้งแต่ 6 พอร์ตถึง 144 พอร์ต เหมาะสำหรับใช้ในเครือข่ายโทรคมนาคมสำนักงานกลางระบบ สายแพทช์ Optical และเครือข่ายใยแก้วนำแสง Fiber...

 คลิกรายละเอียด
กล่องเทอร์มินัลเครือข่ายใยแก้วนำแสงแบบติดผนัง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สถานีเครือข่ายออปติคอล , กล่องฝ่าวงล้อมไฟเบอร์ออปติก , กล่องไฟเบอร์

กล่องเทอร์มินัลเครือข่ายใยแก้วนำแสงแบบติดผนัง ใยแก้วนำแสงสถานีเครือข่ายกล่องใช้กันอย่างแพร่หลายเป็นจุดเลิกจ้างสำหรับสายป้อนการเชื่อมต่อกับวางสายเคเบิล การต่อเชือก, การแยก, การกระจายสามารถทำได้ในกล่องนี้ กล่องไฟเบอร์ออปติกฝ่าวงล้อม...

 คลิกรายละเอียด
FTTH กล่องหน้ากากหน้าจอ 6 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก , กล่องจัดการไฟเบอร์ , กล่องสายไฟเบอร์

FTTH กล่องหน้ากากหน้าจอ 6 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสง กล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสง สามารถรองรับสมาชิกได้ถึง 6 ราย กล่องเคเบิลไฟเบอร์ ถูกใช้เป็นจุดสิ้นสุดสำหรับสายป้อนเพื่อเชื่อมต่อกับสายเคเบิลหล่นในระบบเครือข่าย FTTx กล่องการจัดการไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
กล่องกระจายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องกระจายไฟเบอร์ , ตู้เชื่อมต่อไฟเบอร์ , กล่องสิ้นสุดสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

กล่องกระจายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง กล่องกระจายไฟเบอร์ มีไว้สำหรับการกระจายและการเชื่อมต่อเทอร์มินัลสำหรับระบบใยแก้วนำแสงชนิดต่าง ๆ โดยเฉพาะอย่างยิ่งเหมาะสำหรับการกระจายขั้วมินิเครือข่าย...

 คลิกรายละเอียด
การปิดประกบกันของใยแก้วนำแสง 12 แกน
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องรับเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง , ปิดประกบกันใยแก้วนำแสง , ปิดสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

การปิดประกบกันของใยแก้วนำแสง 12 แกน ง่ายต่อการป้อนใหม่โดยไม่ต้องใช้ชุดเครื่องมือป้อนใหม่ ที่อยู่อาศัยที่แข็งแกร่งให้ทนไฟกันน้ำและ quakeproof ในขณะที่ปกป้อง splices ระหว่างการดึง, การบิดและผลกระทบ . ไฟเบอร์ออปติกโดมปิดไฟเบอร์ Spli คอี Closur E, F I...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง 96 ใยแก้วนำแสง จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก 96 ใยแก้วนำแสง ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน 96 ใยแก้วนำแสง ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ 96 ใยแก้วนำแสง ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย