รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > 96 Fiber Closure Splitter (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ 96 Fiber Closure Splitter)

96 Fiber Closure Splitter - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ 96 Fiber Closure Splitter ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง 96 Fiber Closure Splitter ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน 96 Fiber Closure Splitter แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
เครื่องเก็บสายไฟเบอร์ออพติกแบบเทอร์โม 96
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: 96 Fiber Closure Splitter , ปิดช่องทางอากาศ , การติดตั้งสายไฟเบอร์ออปติก

เครื่องเก็บสายไฟเบอร์ออพติกแบบเทอร์โม 96 มีสายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง (Fiber Optic Drop Closure) แบบ 96 ช่อง (Fiber Optic Drop Closure) สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง (FOSC)...

 คลิกรายละเอียด
96 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์ออฟติคัลเฟรม , แผง Patch 96 พอร์ต , 96 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

96 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของ 96 พอร์ต Patch Patch ใยแก้วนำแสง ODF มี 12 แผง Fibre Patch Panel, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber Patch Panel...

 คลิกรายละเอียด
การปิดรอยต่อไฟเบอร์ออปติก 96 แกนโดม
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ข้อต่อปิด 96 Cores Dome , กล่องต่อสายไฟเบอร์ , กล่องต่อใยแก้วนำแสง

การปิดรอยต่อไฟเบอร์ออปติก 96 แกนโดม ปิดเป็นของปริมาณขนาดเล็กถาดประกบกันภายในปิดจะเลี้ยวได้เหมือนหนังสือเล่มเล็กและมีรัศมีความโค้งที่เพียงพอและพื้นที่สำหรับขดลวดใยแก้วนำแสงไปยังม. เอกแน่ใจว่ารัศมีความโค้ง . ไฟเบอร์ออปติกโดมปิดไฟเบอร์ Spli คอี Closur...

 คลิกรายละเอียด
1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: แยกสายเคเบิลไฟเบอร์ , ไฟเบอร์แยกราคา , แยกไฟเบอร์ จำกัด (มหาชน)

1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter Fiber Plc Splitter ใช้เทคโนโลยี Planar Waveguide ตอแหลเอ้อเคเบิ้ล Splitte r ให้ค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพและโซลูชั่นเครือข่ายประหยัดพื้นที่ Fiber Splitter เป็นองค์ประกอบสำคัญในเครือข่าย FTTX...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 Fiber FC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 2PCS / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE
  • หมายเลขรุ่น: ODF-035

Tag: ODF FC 12 พอร์ต , ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 ไฟเบอร์ , ODF พร้อมกับ FC ไฟเบอร์ออปติกหางเปีย

กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF รายละเอียด: ODF พร้อมกับผมเปีย และอะแดปเตอร์มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ สามารถจัดจำหน่ายกล่องบรรจุได้ตั้งแต่ 6 ถึง 144 เส้นใย ODF...

 คลิกรายละเอียด
แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC , แผงไฟเบอร์ SC , แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต

แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต 96 แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบมาสำหรับการใช้งานที่ต้องการการแพตช์ไฟเบอร์และการเชื่อมต่อแบบ corss และการต่อเชื่อมของโหมดเดี่ยวหรือมัลติโหมดไฟเบอร์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ คือการแก้ไขและจัดการ...

 คลิกรายละเอียด
Simplex Duplex Fiber Optic Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Adatper , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น...

 คลิกรายละเอียด
กรอบการกระจาย Rack ODF 96 พอร์ตติดแร็ค
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กรอบการกระจายหลัก , ไฟเบอร์ออปติก ODF 96 พอร์ต , ODF Rack Mount

กรอบการกระจาย Rack ODF 96 พอร์ตติดแร็ค ตัวยึดแร็ค ODF พร้อม ไฟเบอร์แบบหางเปีย และ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ ประกอบด้วยหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบหางเปียและอะแดปเตอร์ใน กรอบการกระจายแสง บนเว็บไซต์ Fiber Optic...

 คลิกรายละเอียด
LC Multimode Fixed Fiber Attenuator
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC Attenuator มัลติ , ไฟเบอร์ออปติก LC Attenuator มัลติ , Multenode Fixed Fiber Attenuator

LC Multimode Fixed Fiber Attenuator Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC PC Multimode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสง ใช้ในการใช้งานที่มีการระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเรามี LC,...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 96 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์แผงแพทช์ , แผงแพทช์ออปติก 96 พอร์ต , แผงแพทช์ FO

แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 96 พอร์ต แผงไฟเบอร์ออปติก 96 พอร์ต มี แผง เลื่อนเหล็กเย็นพร้อมฟังก์ชั่นล็อคตัวเองเพื่อป้องกันลิ้นชักตกเมื่อเคลื่อนย้าย แร็คเมาท์ขนาด 19 นิ้ว แผงแพทช์ไฟเบอร์ FO สำหรับ ST, SC, LC, FC อะแดปเตอร์ และ ไฟเบอร์ผมเปีย , 96...

 คลิกรายละเอียด
1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: ตัวแยก 1 8 , 1x2 แยก PLC , ตัวแยก Coupler FBT

1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter FBT Coupler Splitter i s มีคุณสมบัติของปริมาตรขนาดเล็กช่วงความยาวคลื่นการทำงานที่กว้างความน่าเชื่อถือสูงความสม่ำเสมอที่ดีของเครื่องสเปกโตรโฟโตมิเตอร์และอื่น ๆ สำหรับเครือข่ายแบบพาสซีฟออปติคอล (EPON, BPON, GPON...

 คลิกรายละเอียด
Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber Optic เป็น Ethernet Converter , Fiber Converter เป็น Ethernet , Fast Ethernet Converter

Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นอีเธอร์เน็ต ให้พลังงานผ่าน Ethernet (PoE) 15.4W ไปยังอุปกรณ์ขับเคลื่อน (PD) เช่นกล้อง IP โทรศัพท์ VoIP และจุดเชื่อมต่อไร้สาย Fast Ethernet Converter ขยายระยะการส่งผ่านเครือข่ายจาก 100m...

 คลิกรายละเอียด
Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Gigabit Ethernet Media Converter , ราคาตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก , Media Converter ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวเป็น Rj45

Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ต ได้รับการออกแบบเพื่อให้สอดคล้องกับข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อมอย่างเต็มรูปแบบ...

 คลิกรายละเอียด
Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ไฟเบอร์ออปติก Media Converter Gigabit , Single Mode เป็น Multimode Fiber Converter , มัลติมีเดียคอนเวอร์เตอร์

Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit จัดหาตัวรับส่งสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ตสำหรับผู้ใช้มืออาชีพในการพัฒนาผลิตภัณฑ์อัจฉริยะที่ทรงพลัง Single Mode to Multimode Fiber Converter พร้อม...

 คลิกรายละเอียด
Network Ethernet Optical Fiber Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: สุดยอดสื่อแปลงไฟเบอร์ , Network Media Converter , แปลงแสงเป็น Ethernet

Network Ethernet Optical Fiber Media Converter Optical To Ethernet Converter เป็นสื่อกลางระหว่างเซ็กเมนต์ 10Base-T หรือ 100Base-Tx และ 100 Base-FX เซ็กเมนต์ Network Media Converter ได้รับการออกแบบมาเป็นหลักสำหรับความเร็ว /...

 คลิกรายละเอียด
Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber Optic ถึง Ethernet , Gigabit Ethernet Fiber Media Converter , อีเธอร์เน็ตถึงไฟเบอร์

Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก เป็นอีเธอร์เน็ตเป็นชุดแปลงสื่อการส่งผ่านอีเธอร์เน็ตซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าบนสายเคเบิลคู่บิดคู่ในระยะทางสั้นและสัญญาณแสงในระยะไกล Ethernet To Fiber Converter...

 คลิกรายละเอียด
1x2 1X4 FBT ใยแก้วนำแสง Coupler Splitter
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: 1 2 แยก PLC , แยกเหล็ก 1 4 บมจ , Fiber Coupler

1x2 1X4 FBT ใยแก้วนำแสง Coupler Splitter Fiber Optic Coupler ได้รับการพัฒนาบนพื้นฐานของ กระบวนการท่อนำคลื่นแก้ว ซิลิก้าที่ไม่เหมือนใคร...

 คลิกรายละเอียด
8 Core Gpon Splitter กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: 8 หลักกล่องเทอร์มินัลกลางแจ้ง , Gpon Splitter กล่องเทอร์มินัล , กล่องกระจายขั้ว

8 Core Gpon Splitter กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ 8 Core Outdoor Terminal Box โครงสร้างการกำหนดค่าพอร์ตและการกระจายของอุปกรณ์ใยแก้วนำแสงความหนาแน่นสูง Gpon Splitter กล่อง พลาสติก เทอร์มินัล ผลิตภัณฑ์ลักษณะเส้นเรียบ กล่องกระจายขั้วขั้ว...

 คลิกรายละเอียด
โครงตู้โครงข่ายไฟเบอร์ออปติค 96
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องกระจายไฟเบอร์ 96 , กรอบการกระจายไฟเบอร์ออปติก , กล่องกระจายสายตาเทเลคอม

โครงตู้โครงข่ายไฟเบอร์ออปติค 96 กรอบการกระจายไฟเบอร์ออปติคอล ได้รับการป้องกันอย่างดีจากสภาพอากาศทุกสภาพอากาศเพราะใช้วัสดุ SMC SMC มีคุณสมบัติฉนวนกันความร้อนที่ยอดเยี่ยม,...

 คลิกรายละเอียด
คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: คณะรัฐมนตรีแผงไฟเบอร์ออปติก , Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก , ตู้ ODF ใยแก้วนำแสง

คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel ติดตั้งผนังกันน้ำ แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในร่มและ Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลภายในและในร่ม, หรือเคเบิลทั้งภายในและภายนอก...

 คลิกรายละเอียด
Ethernet Copper ไปยัง Fiber Optic Adapter Media Converter ราคา
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ทองแดงเป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก , ราคา Ethernet Media Converter , อีเทอร์เน็ตไปยังอะแดปเตอร์ไฟเบอร์

Ethernet Copper ไปยัง Fiber Optic Adapter Media Converter ราคา ทองแดงสำหรับ Fiber Optic Converter สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ...

 คลิกรายละเอียด
Sc48 72 96 แผงไฟเบอร์บอดี้หลัก
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก 96 ซีพียู , แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แกนหลัก 72 , แผง patch ของ Sc48 Cores Fiber

Sc48 72 96 แผงไฟเบอร์บอดี้หลัก ชุด ไฟเบอร์ออปติก 96 แผงไฟเบอร์ออปติก ชุดที่ติดตั้งบนผนัง 1 ชุดเป็นอุปกรณ์เสริมของสายไฟขั้วต่อในเครือข่ายการรับส่งข้อมูลและเครือข่ายใยแก้วนำแสง 72 ไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง...

 คลิกรายละเอียด
RJ45 ไปยัง Lan Fiber Optic Converter Price
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ออพติคแลนเพื่อแปลงไฟเบอร์ , ไฟเบอร์ออปติกในราคา Converter RJ45 , RJ45 เพื่อแปลงไฟเบอร์

RJ45 ไปยัง Lan Fiber Optic Converter Price ออพติคแลนไปยัง Fiber Converterx สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX...

 คลิกรายละเอียด
กล่องแปลงไฟเบอร์แบบมัลติอีเธอร์ไฟเบอร์แบบ LC Fiber
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: กล่องแปลงไฟเบอร์ , ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบ LC Fiber , Gigabit Media Converter Multimode

กล่องแปลงไฟเบอร์แบบมัลติอีเธอร์ไฟเบอร์แบบ LC Fiber Fiber Converter Box สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX LC Fiber Media...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง 96 Fiber Closure Splitter จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก 96 Fiber Closure Splitter ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน 96 Fiber Closure Splitter ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ 96 Fiber Closure Splitter ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
Related information
  • Fiber optic distribution box

    12-core fiber distribution box manufacturer FOC specializes in production: communication cable transfer box, fiber distribution box, optical splitter box, ODF optical distribution frame, optical...

สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย