รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > Cat6 เพื่อแปลงไฟเบอร์ (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Cat6 เพื่อแปลงไฟเบอร์)

Cat6 เพื่อแปลงไฟเบอร์ - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ Cat6 เพื่อแปลงไฟเบอร์ ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง Cat6 เพื่อแปลงไฟเบอร์ ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน Cat6 เพื่อแปลงไฟเบอร์ แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Fiber RJ45 Cat6
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Cat6 เพื่อแปลงไฟเบอร์ , Media Fiber Converter , ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Rj45

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Fiber RJ45 Cat6 Converter ไฟเบอร์ออปติกเพื่อ Rj45 ca ช่วยให้สามารถกำหนดค่าเครือข่ายได้อย่างยืดหยุ่นโดยใช้ ตัวรับส่งสัญญาณ SFP ที่ BAUDCOM...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลงสัญญาณ CAT6 Fiber OFC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: สวิตช์ Fiber Converter , OFC Converter , ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Cat6

ตัวแปลงสัญญาณ CAT6 Fiber OFC Fiber Converter สลับ ไปใช้งานด้วย Ethernet ทองแดง 10 หรือ 100Mbps หรือ Fast Ethernet และไฟเบอร์ 100 เมกะบิตต่อวินาที ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Cat6 อีเธอร์เน็ตสามารถดึง / เสียบมากกว่า 1000times และให้ประสิทธิภาพที่ดี OFC...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ Cat6 ไปยังสวิตช์ตัวแปลงอีเธอร์เน็ตแบบ Multimode
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: สวิตช์ Fiber To Ethernet Converter , Cat6 สำหรับ Fiber Optic Converter , Multimode Fiber Converter

ไฟเบอร์ Cat6 ไปยังสวิตช์ตัวแปลงอีเธอร์เน็ตแบบ Multimode Fiber to Ethernet Converter Switch สามารถใช้ที่ใดก็ได้ในเครือข่ายเพื่อผสานรวมเทคโนโลยีใหม่ ๆ เข้ากับอุปกรณ์ที่มีอยู่เพื่อรองรับแอพพลิเคชันใหม่ ๆ และสนับสนุน...

 คลิกรายละเอียด
1 พอร์ต Cat6 Gig LAN เพื่อแปลงไฟเบอร์ออปติก
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Lan , Fiber to Cat6 Media Converter , 1 กิกไฟเบอร์ Media Converter

1 พอร์ต Cat6 Gig LAN เพื่อแปลงไฟเบอร์ออปติก Fiber Optic To Lan Converter เพื่อเพิ่มเครือข่ายองค์กรขนาดใหญ่ 1000M ขึ้นไป 120 กม . Fiber to Cat6 Media Converter...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก RJ45 ไปยัง Ethernet Cat6 Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber to Cat6 Converter , ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตคอนเวอร์เตอร์ , ไฟเบอร์เป็นตัวแปลง Rj45

ไฟเบอร์ออปติก RJ45 ไปยัง Ethernet Cat6 Media Converter Fiber To Cat6 Converter ช่วยให้การเชื่อมต่อเปลี่ยนจาก 10 / 100BASE-TX เป็น 100BASE-FX ไฟเบอร์ไปยัง Rj45 Converter เปลี่ยนระยะการส่งผ่าน Ethernet จากระยะ 100 เมตรของ Cooper ไปที่เส้นใยแสงแบบ...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง Cat6 เพื่อแปลงไฟเบอร์ จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก Cat6 เพื่อแปลงไฟเบอร์ ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน Cat6 เพื่อแปลงไฟเบอร์ ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ Cat6 เพื่อแปลงไฟเบอร์ ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย