รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > Dx Sm Patch Cord (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Dx Sm Patch Cord)

Dx Sm Patch Cord - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ Dx Sm Patch Cord ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง Dx Sm Patch Cord ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน Dx Sm Patch Cord แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก APC LC , DX SM Patch Cord , สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบ Duplex

สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล LC APC LC APC สายไฟเบอร์ออปติคไฟเบอร์ , 10 Gig Multimode 50/125, Duplex เป็นที่นิยมในระบบเครือข่ายความหนาแน่นสูง สายแพทช์ lc lc นี้จะถูกยกเลิกโดยใช้สแนปอินแบบ fiber optic lc connector อุปกรณ์เหล่านี้สามารถทำงานร่วมกับอุปกรณ์...

 คลิกรายละเอียด
LC สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์แบบ Single Mode , สายแพทช์แบบ Single Mode LC , สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode

LC สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode สายแพ็คเก็ตแบบ Single Mode LC Key มีความหลากหลายของ Simplex, Duplex และ Mini Zip ที่กำหนดเอง สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสงแบบ Single Mode เป็นไปตาม RoHS และ Fiber Optic Cable แบบ Single Mode...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออฟติคัล PVC Simplex Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติกใยแพรไหม Simplex Duplex , สายไฟเบอร์ออปติก SM Duplex , พีวีซีเพล็กซ์ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

สายไฟเบอร์ออฟติคัล PVC Simplex Duplex มี สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ แพ็คเก็ต Simplex Duplex ที่ ทนทานและมีเสถียรภาพซึ่งใช้งานได้โดยตรงในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงแตกต่างกันโดยไม่ต้องเพิ่มการป้องกัน แจ็คเก็ตคู่นี้จะป้องกันไม่ให้ SM Duplex Fiber Optic Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SM สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ , SM สายไฟเบอร์แพทช์ , สายแพทช์ไฟเบอร์แบบเดียว

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว สายแพทช์ไฟเบอร์แบบเดียว เหมาะสำหรับวิศวกรที่ต้องการ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับการส่งผ่านข้อมูลความเร็วสูงและ / หรือทางไกล ขนาดโหมด 8.3 / 125 เป็นลายลักษณ์อักษรอย่างชัดเจนในแจ็คเก็ต,...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก Simplex หรือ Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ SM DX , สายแพทช์ไฟเบอร์ Simplex หรือ Duplex , SX DX Patch Cord

สายไฟเบอร์ออปติก Simplex หรือ Duplex Simplex หรือ Duplex Fiber Patch Cord ประกอบด้วยเส้นใยเดี่ยวและใช้ในแอพพลิเคชันที่ต้องการการโอนข้อมูลเพียงทางเดียว สายไฟเบอร์ออปติคอลของ SM DX ใยแก้วนำแสง ตรงตามมาตรฐาน RoHS และ สายสลิง SX DX...

 คลิกรายละเอียด
lc ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ราคาสายไฟ
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC SC จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก , LC FC Patch Cord ราคา , LC ถึง LC Fiber Patch Leads

lc ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ราคาสายไฟ LC ถึง LC Fiber Patch Leads โดยทั่วไปมีสีส้มหรือสีเทามีขั้วต่อสีครีมหรือสีดำและระยะการส่งผ่านที่สั้นกว่า LC FC Patch Cord ราคา ถูกเสริมด้วยเส้นด้ายอะรามิดและล้อมรอบด้วยเสื้อป้องกัน LC SC Fiber Optic Jumper...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติล Singel Mode , สายไฟ Patch SM , ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Patch Cord

สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel สายไฟเบอร์ออปติค Singel Mode เหมาะสำหรับวิศวกรที่ต้องการ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับการส่งผ่านข้อมูลความเร็วสูงและ / หรือระยะไกล สายไฟ SM Optical Patch...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์ออปติก LC Type 24 Core , แผงแพทช์ LC 24 พอร์ต , แผงแพทช์ 19 นิ้ว

ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของ บานหน้าต่างแพทช์ 19 นิ้ว มี แผงแพทช์ไฟเบอร์ 12 พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต, 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต, 144 แผงแพทไฟเบอร์ไฟเบอร์ แผงแพทช์ LC...

 คลิกรายละเอียด
19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 24 พอร์ต , 19 Rack Mount Panel Patch Patch , แผงแพทช์ 24 พอร์ตพร้อมตัวเชื่อมต่อ

19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable Type ของ 1U Rack ที่ติดตั้ง 24 Port Patch Panel มี 12 แผง Fiber Patch Patch, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber...

 คลิกรายละเอียด
แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC , แผงไฟเบอร์ SC , แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต

แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต 96 แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบมาสำหรับการใช้งานที่ต้องการการแพตช์ไฟเบอร์และการเชื่อมต่อแบบ corss และการต่อเชื่อมของโหมดเดี่ยวหรือมัลติโหมดไฟเบอร์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ คือการแก้ไขและจัดการ...

 คลิกรายละเอียด
คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: คณะรัฐมนตรีแผงไฟเบอร์ออปติก , Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก , ตู้ ODF ใยแก้วนำแสง

คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel ติดตั้งผนังกันน้ำ แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในร่มและ Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลภายในและในร่ม, หรือเคเบิลทั้งภายในและภายนอก...

 คลิกรายละเอียด
1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-023
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express
  • ชนิด: กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติก

Tag: แผงพอร์ตแพทช์ 48U , แผงหน้าปัด Optic Patch Duplex , แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch Lc Duplex

1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch 1u 48 พอร์ทแพทช์พาเนล มีให้เลือกใช้สำหรับระบบการสื่อสารด้วยความจุขนาดเล็กติดตั้งบนผนังโครงสร้างที่เหมาะสมและกะทัดรัดเหมาะกับห้องเครื่อง Sc Optic Patch Panel Duplex ประกอบไปด้วย 2...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC APC UPC SM SX
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: FC Adaptor ใยแก้วนำแสง , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / pc , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC PC

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC APC UPC SM SX FC optical fiber connectors ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับการใช้งานด้านโทรคมนาคม อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบ สี่เหลี่ยมผืนผ้า FC / PC APC UPC SM SX ผลิตขึ้นโดย Foc link...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกของ FC APC UPC SM MM
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: FC Adaptor PC / UPC ไฟเบอร์ออปติก , FC / APC Adapters ประเภทสแควร์ , อะแดปเตอร์ FC / PC Square

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกของ FC APC UPC SM MM ตัวย่อของเอฟซีเป็นตัวเชื่อมต่อแบบ ferrule, ซึ่งแสดงให้เห็นว่าวิธีการเสริมกำลังภายนอกของมันคือการใช้แขนโลหะวิธีการยึดเป็นเทิร์น หัวเข็มขัด. ประการแรกเชื่อมต่อประเภท FC, การใช้เซรามิคปลายก้นของขา...

 คลิกรายละเอียด
แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patchic 12 ชิ้น
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงควบคุม LC LC , แผงไฟเบอร์ออปติก Patch 12 แผง , แผงต่อไฟเบอร์ออปติก

แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patchic 12 ชิ้น Foclink เป็นผู้ผลิต แผง Patch Fiber Optic , Pull-out type, LC port, rack mount 19 fiber optic odf / ODF 24 core สามารถดึงออกมาได้ง่ายเหมือนลิ้นชักเช่นเดียวกันกับกล่องเชื่อมต่อเส้นใยอื่น ๆ LC LC Patch Panel...

 คลิกรายละเอียด
12 แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch Cable
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต , แผง Patch Rack Mount , แผง patch สายไฟเบอร์

12 แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch Cable 12 แผงสายเคเบิลไฟเบอร์ออฟติคัล มี แผง บานเลื่อนอลูมิเนียมพร้อมฟังก์ชั่นล็อคตัวเองป้องกันไม่ให้ลิ้นชักหล่นลงเมื่อเคลื่อนย้าย ติดตั้งแร็ค 19 นิ้วสำหรับการ์ดเชื่อมต่อ ST, SC, LC, MTRJ, FC ลิ้นชักสามารถจัดให้มี 12...

 คลิกรายละเอียด
แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 5pc / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงไฟเบอร์ออปติก Patch , แผง patch ไฟเบอร์ , แผงไฟเบอร์ออปติก

แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต 12 แผง วงจร ไฟเบอร์ออปติกที่ มีสายรัดและอะแดปเตอร์มี แผงไฟเบอร์ออปติก อะแดปเตอร์และสายรัด ชิ้นส่วนจะจัดส่งแยกต่างหากตัวติดตั้งประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน แผงไฟเบอร์ออปติก ในสถานที่ กล่องสามารถจัดให้มี 12...

 คลิกรายละเอียด
ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-014
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air
  • ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

Tag: ทำความสะอาดไฟเบอร์ Smpte , ชุดทำความสะอาด Fiber Smpte , ชุดทำความสะอาด Sticklers

ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber ได้รับการออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ SC, FC และ ST ได้เป็นอย่างดี เครื่องมือทำความสะอาด ปากกา SC Optical Fibre Connector ทำความสะอาด...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SCC PC APC , อะแดปเตอร์ SM Optical Adapter

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex SC PC / APC SM Simplex ไฟเบอร์ออปติคไฟเบอร์ออปติคอลอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ เป็นที่รู้จักกันเป็น SC ชุดไฟเบอร์ออฟติคัลอะแดปเตอร์รวมถึงโหมดเดียวและอะแดปเตอร์ SC มัลติแขนเซอร์โคเนียและแขนสีบรอนซ์เริมและ SC...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / upc SM , DX Sc / apc อะแดปเตอร์สีเขียว

อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC SM SX MM DX
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC อะแดปเตอร์ไม่มีอแดปเตอร์ , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / upc SM SX , อะแดปเตอร์ SC / pc MM DX

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / upc SM SX MM DX SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC...

 คลิกรายละเอียด
อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Mulitmode Sc , ไฟเบอร์ออปติก Coupler Singlemode แบบ Multimode , อะแดปเตอร์ Om3 Sc Dx

อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve,...

 คลิกรายละเอียด
LC / Apc LC / อัพ Om4 Quad SM Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ LC / Apc Om4 , ตัวแปลง Upc LC , ตัวแปลงต่อ LC Quad SM

LC / Apc LC / อัพ Om4 Quad SM Adapter Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
LC / PC-LC / PC ชนิดเพล็กซ์ Coupler SM DX Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC / PC-LC / พีซี Duplex ประเภท Coupler , LC / upc SM DX Adapter , LC / upc OM3 Quad Adaptor

LC / PC-LC / PC ชนิดเพล็กซ์ Coupler SM DX Adapter LC / PC-LC / pc Duplex Type ตัวเชื่อมต่อ SM DX Adapter ประกอบด้วยตัวเครื่องด้านนอกโพลีเมอร์หรือโลหะและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งกลไกการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง Dx Sm Patch Cord จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก Dx Sm Patch Cord ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน Dx Sm Patch Cord ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ Dx Sm Patch Cord ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย