สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

Fiber Optic Fast Connector - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Fiber Optic Fast Connector)

  • Ftth Fiber Optic SC ตัวเชื่อมต่อด่วน APC

    Ftth Fiber Optic SC ตัวเชื่อมต่อด่วน APC

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Ftth Fiber Optic SC ตัวเชื่อมต่อด่วน APC การใช้จุดเชื่อมเซรามิคสูงของ Ftth Fiber Optic SC APC Fast Connector ช่วยให้มั่นใจได้ว่าการสูญเสียการแทรกซึมและการสูญเสียผลตอบแทนสูงจะลดลงสมรรถนะการทำงานของ Field Assembly Connector ของ V-rowove ที่ถูกตัดต่อในกลไกการล็อกสไลด์ที่ยึดติดกับเส้นใยมี V-groove...

    ติดต่อตอนนี้

  • ออปติคัล SC PC Fast Optic Fast Connector

    ออปติคัล SC PC Fast Optic Fast Connector

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ออปติคัล SC PC Fast Optic Fast Connector การใช้ ปลั๊ก Fast Optic Fast Connector ของ SC PC นี้ทำให้สามารถเพิ่มความยืดหยุ่นในการออกแบบระบบเดินสายรวมทั้งลดระยะเวลาในการต่อสายไฟได้ ชุดไฟเบอร์ออปติก Fast Connector เป็นโซลูชันที่ได้รับความนิยมสำหรับการเดินสายไฟภายในอาคารและชั้นสำหรับการใช้งาน LAN และ CCTV และ FTTH สำหรับ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC UPC

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC UPC

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็ว SC เป็นอุปกรณ์เรื่อย ๆ ที่ใช้ในการเชื่อมต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในรูปแบบแพทช์แสงอย่างต่อเนื่อง SC UPC เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วถูกนำมาใช้กันอย่างแพร่หลายในการส่งผ่านใยแก้วนำแสงแผงแพทช์ไฟเบอร์และการทดสอบใยแก้วนำแสง instruments.The...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ Fc Fast Connector ออปติคัลไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์แบบรวดเร็ว

    ตัวเชื่อมต่อ Fc Fast Connector ออปติคัลไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์แบบรวดเร็ว

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัล FC Connector เอฟซีต่อแสงแบบเชื่อมต่อไฟเบอร์ด่วนคือการออกแบบภายในของ V-Groove จัดตำแหน่งวัสดุ PEI แม่นยำฉีดพื้นผิวเรียบทนต่อการยืด เอฟซีใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วการออกแบบโครงสร้างยาอม, ติดตั้งง่ายประหยัดเวลาลดความยากลำบากของการก่อสร้าง...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125 Ftth Field Assembly ตัวเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว SC / APC ทำให้การต่อสายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ เหล่านี้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงมีการสิ้นสุดโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC APC / UPC ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์รวดเร็ว

    SC APC / UPC ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์รวดเร็ว

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    SC APC / UPC ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์รวดเร็ว ผลิตภัณฑ์นี้เป็นไฟเบอร์ออปติก SC APC พลาสติกเชื่อมต่ออย่างรวดเร็วฝังตัวใยแก้วนำแสงใบหน้าความสูงการฉายภาพและมวลเซรามิก การใช้ Ftth SC APC / UPC ใยแก้วนำแสง Fast Connector concentricity สูงเซรามิคไฟเบอร์ออปติก SC APC พลาสติก Fast Connector ฝังตัวใยช่วยให้...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบ SC Apc Single Mode

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบ SC Apc Single Mode

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบ SC Apc Single Mode FTTH SC Fast Connector ได้รับการออกแบบมาเพื่อให้มีคุณภาพสูงและมีประสิทธิภาพสูงในการติดตั้งโครงสร้างของตำแหน่งการจีบคือการออกแบบที่ไม่ซ้ำกันและไม่จำเป็นต้องติดกาวขัดหรือวัสดุสิ้นเปลืองใด ๆ Single-mode Fiber Fast Connector นำโครงสร้างที่ติดตั้งมากับไฟเบอร์ สามารถใช้...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก FA Apc Waterproof

    สายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก FA Apc Waterproof

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    สายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก FA Apc Waterproof SM Assembly SC ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก APC ชิ้นส่วน V-Groove ที่มีความแม่นยำสูงด้วยศูนย์กลางยึดเหนี่ยวตัวเองพร้อมกับยึดแน่นหนาและทนทาน โครงสร้างของฐาน เชื่อมต่อกันน้ำ ของ SC APC บนเทคโนโลยีการทำจีบแบบกล่องอาคาร การตั้งค่าเส้นใยดัดช่วยป้องกันไม่ให้สายเคเบิลลาก Fast...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่อ Fast Optic Fast ของ SC UPC SM

    ขั้วต่อ Fast Optic Fast ของ SC UPC SM

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ขั้วต่อ Fast Optic Fast ของ SC UPC SM ส่วนประกอบ V-Groove ที่มีความแม่นยำสูงของ Fast Fast Connector พร้อมด้วยศูนย์กลางการยึดแน่นหนูสมรรถนะที่ดีเยี่ยมและทนทาน โครงสร้างของฐาน SM Fast Connector บนเทคโนโลยีการสร้างจีบแบบกล่องอาคาร SC SM Fiber Optic Quick Connector สามารถ...

    ติดต่อตอนนี้

  • เอสพีซีเอ็กซ์พลอเรอสแควร์

    เอสพีซีเอ็กซ์พลอเรอสแควร์

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    เอสพีซีเอ็กซ์พลอเรอสแควร์ SC Apc Fiber Optic Fast Connector ใช้สำหรับ เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงที่ ใช้ใน ภาคสนาม ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายใยแก้วนำแสงในบ้าน (FTTH) เพื่อประกอบสายเคเบิลหล่นได้อย่างรวดเร็ว SC Fast Connector จัดตำแหน่งให้สอดคล้องกันใน V-row ผ่านตัวยึดด้วยเซรามิคเครื่องมือง่ายๆการใช้งาน ไฟเบอร์ออปติก...

    ติดต่อตอนนี้

  • ชนิด Hot Melt ของ SC Fiber Optic Fast Connector

    ชนิด Hot Melt ของ SC Fiber Optic Fast Connector

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ชนิด Hot Melt ของ SC Fiber Optic Fast Connector ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ Foclink ทำให้การต่อสายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ เหล่านี้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงมีการสิ้นสุดโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขายร้อน SC FC LC / APC ตัวเชื่อมต่อ UPC Fast

    ขายร้อน SC FC LC / APC ตัวเชื่อมต่อ UPC Fast

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ขายร้อน SC FC LC / APC ตัวเชื่อมต่อ UPC Fast Ftth Field Assembly ตัวเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว LC / APC ทำให้การต่อสายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ เหล่านี้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงมีการสิ้นสุดโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fc Lc Sc ผ่านตรง Field Assembly Singlemode Apc ไฟเบอร์ออปติก Fast Connector รวดเร็ว

    Fc Lc Sc ผ่านตรง Field Assembly Singlemode Apc ไฟเบอร์ออปติก Fast Connector รวดเร็ว

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fc Lc Sc ผ่านตรง Field Assembly Singlemode Apc ไฟเบอร์ออปติก Fast Connector รวดเร็ว Singlemode Fiber Optic Fc Apc Connector เป็นโซลูชั่นที่ได้รับความนิยมสำหรับการเดินสายไฟแบบออปติคัลภายในอาคารและพื้นสำหรับแอพพลิเคชัน LAN และ CCTV และด้วยการขยายตัวของ FTTH...

    ติดต่อตอนนี้

  • FTTH 16 พอร์ต fibra optica cajas nap

    FTTH 16 พอร์ต fibra optica cajas nap

    • แบรนด์: Foclink OEM

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษบรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    FTTH 16 พอร์ต fibra optica cajas nap Fibra Optica Cajas Nap เป็นตัวเชื่อมต่อ PLC ที่ใช้กับระบบเชื่อมต่อการเข้าถึงเทอร์มินัล FTTH access access Optica Cajas Nap ใช้ สำหรับเชื่อมต่อและป้องกันสายไฟเบอร์สำหรับ FTTH โดยเฉพาะ FTTH Fiber Optica Cajas Nap...

    ติดต่อตอนนี้

  • 2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน

    2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน Gpon Optical Splitter เป็นอุปกรณ์จ่ายกำลังแสงแบบท่อนำคลื่นรวมตามวัสดุควอตซ์ 2 16 แยก

    ติดต่อตอนนี้

  • 1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter

    1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter Fiber Plc Splitter ใช้เทคโนโลยี Planar Waveguide ตอแหลเอ้อเคเบิ้ล Splitte r ให้ค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพและโซลูชั่นเครือข่ายประหยัดพื้นที่ Fiber Splitter เป็นองค์ประกอบสำคัญในเครือข่าย FTTX และรับผิดชอบในการกระจายสัญญาณจากสำนักงานกลางไปยังหมายเลขของสถานที่ในราคาที่เหมาะสม...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 Fiber FC

    ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 Fiber FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 2PCS / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

    กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF รายละเอียด: ODF พร้อมกับผมเปีย และอะแดปเตอร์มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ สามารถจัดจำหน่ายกล่องบรรจุได้ตั้งแต่ 6 ถึง 144 เส้นใย ODF ทั้งหมดสามารถถอนได้และออกแบบมาสำหรับการติดตั้งในชั้นวาง 19...

    ติดต่อตอนนี้

  • Simplex Duplex Fiber Optic Adapter

    Simplex Duplex Fiber Optic Adapter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น ไฟเบอร์ออฟติคัลอแด็ปเตอร์ เชื่อมต่อกันผ่านบูชของรอยต่อของอะแดปเตอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC Multimode Fixed Fiber Attenuator

    LC Multimode Fixed Fiber Attenuator

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC Multimode Fixed Fiber Attenuator Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC PC Multimode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสง ใช้ในการใช้งานที่มีการระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเรามี LC, FC, SC, ST, MU ลดทอนคงที่ MU ระดับลดทอนที่แตกต่างกัน เรายังสามารถจัดหา...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter

    1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter FBT Coupler Splitter i s มีคุณสมบัติของปริมาตรขนาดเล็กช่วงความยาวคลื่นการทำงานที่กว้างความน่าเชื่อถือสูงความสม่ำเสมอที่ดีของเครื่องสเปกโตรโฟโตมิเตอร์และอื่น ๆ สำหรับเครือข่ายแบบพาสซีฟออปติคอล (EPON, BPON, GPON ฯลฯ )...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

    Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นอีเธอร์เน็ต ให้พลังงานผ่าน Ethernet (PoE) 15.4W ไปยังอุปกรณ์ขับเคลื่อน (PD) เช่นกล้อง IP โทรศัพท์ VoIP และจุดเชื่อมต่อไร้สาย Fast Ethernet Converter ขยายระยะการส่งผ่านเครือข่ายจาก 100m ผ่านสายทองแดงเป็น 120 กิโลเมตรผ่านสายไฟเบอร์ออปติก...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter

    Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ต ได้รับการออกแบบเพื่อให้สอดคล้องกับข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อมอย่างเต็มรูปแบบ (อุณหภูมิในการทำงานโดยรอบการสั่นสะเทือนทางกลการสั่นสะเทือนความชื้นที่มีการควบแน่นเงื่อนไขแรงดันไฟฟ้าสูง / ต่ำเส้นต่ำและการป้องกันแรงดันไฟฟ้าชั่วคราว)...

    ติดต่อตอนนี้

  • Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter

    Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit จัดหาตัวรับส่งสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ตสำหรับผู้ใช้มืออาชีพในการพัฒนาผลิตภัณฑ์อัจฉริยะที่ทรงพลัง Single Mode to Multimode Fiber Converter พร้อม ตัวแปลงไฟเบอร์แบบ RJ45 10/100M Multimode Media Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • Network Ethernet Optical Fiber Media Converter

    Network Ethernet Optical Fiber Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Network Ethernet Optical Fiber Media Converter Optical To Ethernet Converter เป็นสื่อกลางระหว่างเซ็กเมนต์ 10Base-T หรือ 100Base-Tx และ 100 Base-FX เซ็กเมนต์ Network Media Converter ได้รับการออกแบบมาเป็นหลักสำหรับความเร็ว / แบนด์วิดท์ที่สูงขึ้นและมีความต้องการกลุ่มงานที่ต้องการการขยายเครือข่ายอีเธอร์เน็ต แปลงแสงเป็น...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com