รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > Fiber Quick Connector (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Fiber Quick Connector)

Fiber Quick Connector - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ Fiber Quick Connector ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง Fiber Quick Connector ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน Fiber Quick Connector แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
ชุดส่วนประกอบไฟเบอร์ออปติก Fast SC 5CM
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.45 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: ขั้วต่อไฟเบอร์ไฟเบอร์แบบประกอบ , ตัวเชื่อมต่อ SC Fast , ขั้วต่อ SC APC Fast 5CM

Ftth Fiber Optic SC APC ชุดเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว การประกอบ Fiber Quick Connector สามารถจัดวางเส้นใยได้อย่างรวดเร็วและง่ายดายในฟิลด์และ ตัว เลือก SC Fast Connector มีขนาด 900 ไมครอนและ 250 ไมครอน SC Fast Connector...

 คลิกรายละเอียด
Ftth Fiber Optic SC ตัวเชื่อมต่อด่วน APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.45 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: ตัวเชื่อมต่อ Ftth SC / APC Fast Connector , ตัวเชื่อมต่อสนามทำงาน , Fiber Quick Connector

Ftth Fiber Optic SC ตัวเชื่อมต่อด่วน APC การใช้จุดเชื่อมเซรามิคสูงของ Ftth Fiber Optic SC APC Fast Connector ช่วยให้มั่นใจได้ว่าการสูญเสียการแทรกซึมและการสูญเสียผลตอบแทนสูงจะลดลงสมรรถนะการทำงานของ Field Assembly Connector ของ V-rowove...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อ Fc Fast Connector ออปติคัลไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์แบบรวดเร็ว
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัล FC Connector , ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic ของ FC , ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัล FC Connector เอฟซีต่อแสงแบบเชื่อมต่อไฟเบอร์ด่วนคือการออกแบบภายในของ V-Groove จัดตำแหน่งวัสดุ PEI แม่นยำฉีดพื้นผิวเรียบทนต่อการยืด เอฟซีใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วการออกแบบโครงสร้างยาอม,...

 คลิกรายละเอียด
SC / APC SC / UPC FTTH ขั้วต่อไฟเบอร์ออฟติคัล
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.45 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: คอนเนคเตอร์แบบ Optics Fast Connector , ขั้วต่อ Fast SC / PC , ขั้วต่อ Fast SC / PC

SC / APC SC / UPC FTTH ขั้วต่อไฟเบอร์ออฟติคัล การใช้เซรามิคที่มีศูนย์กลางสูงทำให้มั่นใจได้ว่าการสูญเสียการแทรกซึมต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูงสมรรถนะการ เชื่อมต่อ Field Assembly Connector ของ V-groove ที่จะตัดบนกลไกการล็อคสไลด์ไซต์ที่ยึดติดกับเส้นใยมี...

 คลิกรายละเอียด
SC / APC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC / UPC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.45 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: Fast Connector Ftth , ขั้วต่อ Fast Sc Upc Fiber , Sc Apc Quick Connector

SC / APC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC / UPC ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ Foclink ทำให้การต่อสายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ เหล่านี้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงมีการสิ้นสุดโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ...

 คลิกรายละเอียด
1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: แยกสายเคเบิลไฟเบอร์ , ไฟเบอร์แยกราคา , แยกไฟเบอร์ จำกัด (มหาชน)

1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter Fiber Plc Splitter ใช้เทคโนโลยี Planar Waveguide ตอแหลเอ้อเคเบิ้ล Splitte r ให้ค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพและโซลูชั่นเครือข่ายประหยัดพื้นที่ Fiber Splitter เป็นองค์ประกอบสำคัญในเครือข่าย FTTX...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 Fiber FC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 2PCS / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE
  • หมายเลขรุ่น: ODF-035

Tag: ODF FC 12 พอร์ต , ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 ไฟเบอร์ , ODF พร้อมกับ FC ไฟเบอร์ออปติกหางเปีย

กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF รายละเอียด: ODF พร้อมกับผมเปีย และอะแดปเตอร์มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ สามารถจัดจำหน่ายกล่องบรรจุได้ตั้งแต่ 6 ถึง 144 เส้นใย ODF...

 คลิกรายละเอียด
Simplex Duplex Fiber Optic Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Adatper , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น...

 คลิกรายละเอียด
LC Multimode Fixed Fiber Attenuator
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC Attenuator มัลติ , ไฟเบอร์ออปติก LC Attenuator มัลติ , Multenode Fixed Fiber Attenuator

LC Multimode Fixed Fiber Attenuator Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC PC Multimode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสง ใช้ในการใช้งานที่มีการระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเรามี LC,...

 คลิกรายละเอียด
Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber Optic เป็น Ethernet Converter , Fiber Converter เป็น Ethernet , Fast Ethernet Converter

Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นอีเธอร์เน็ต ให้พลังงานผ่าน Ethernet (PoE) 15.4W ไปยังอุปกรณ์ขับเคลื่อน (PD) เช่นกล้อง IP โทรศัพท์ VoIP และจุดเชื่อมต่อไร้สาย Fast Ethernet Converter ขยายระยะการส่งผ่านเครือข่ายจาก 100m...

 คลิกรายละเอียด
Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Gigabit Ethernet Media Converter , ราคาตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก , Media Converter ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวเป็น Rj45

Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ต ได้รับการออกแบบเพื่อให้สอดคล้องกับข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อมอย่างเต็มรูปแบบ...

 คลิกรายละเอียด
Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ไฟเบอร์ออปติก Media Converter Gigabit , Single Mode เป็น Multimode Fiber Converter , มัลติมีเดียคอนเวอร์เตอร์

Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit จัดหาตัวรับส่งสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ตสำหรับผู้ใช้มืออาชีพในการพัฒนาผลิตภัณฑ์อัจฉริยะที่ทรงพลัง Single Mode to Multimode Fiber Converter พร้อม...

 คลิกรายละเอียด
Network Ethernet Optical Fiber Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: สุดยอดสื่อแปลงไฟเบอร์ , Network Media Converter , แปลงแสงเป็น Ethernet

Network Ethernet Optical Fiber Media Converter Optical To Ethernet Converter เป็นสื่อกลางระหว่างเซ็กเมนต์ 10Base-T หรือ 100Base-Tx และ 100 Base-FX เซ็กเมนต์ Network Media Converter ได้รับการออกแบบมาเป็นหลักสำหรับความเร็ว /...

 คลิกรายละเอียด
Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber Optic ถึง Ethernet , Gigabit Ethernet Fiber Media Converter , อีเธอร์เน็ตถึงไฟเบอร์

Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก เป็นอีเธอร์เน็ตเป็นชุดแปลงสื่อการส่งผ่านอีเธอร์เน็ตซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าบนสายเคเบิลคู่บิดคู่ในระยะทางสั้นและสัญญาณแสงในระยะไกล Ethernet To Fiber Converter...

 คลิกรายละเอียด
คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: คณะรัฐมนตรีแผงไฟเบอร์ออปติก , Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก , ตู้ ODF ใยแก้วนำแสง

คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel ติดตั้งผนังกันน้ำ แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในร่มและ Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลภายในและในร่ม, หรือเคเบิลทั้งภายในและภายนอก...

 คลิกรายละเอียด
Ethernet Copper ไปยัง Fiber Optic Adapter Media Converter ราคา
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ทองแดงเป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก , ราคา Ethernet Media Converter , อีเทอร์เน็ตไปยังอะแดปเตอร์ไฟเบอร์

Ethernet Copper ไปยัง Fiber Optic Adapter Media Converter ราคา ทองแดงสำหรับ Fiber Optic Converter สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ...

 คลิกรายละเอียด
RJ45 ไปยัง Lan Fiber Optic Converter Price
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ออพติคแลนเพื่อแปลงไฟเบอร์ , ไฟเบอร์ออปติกในราคา Converter RJ45 , RJ45 เพื่อแปลงไฟเบอร์

RJ45 ไปยัง Lan Fiber Optic Converter Price ออพติคแลนไปยัง Fiber Converterx สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX...

 คลิกรายละเอียด
กล่องแปลงไฟเบอร์แบบมัลติอีเธอร์ไฟเบอร์แบบ LC Fiber
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: กล่องแปลงไฟเบอร์ , ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบ LC Fiber , Gigabit Media Converter Multimode

กล่องแปลงไฟเบอร์แบบมัลติอีเธอร์ไฟเบอร์แบบ LC Fiber Fiber Converter Box สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX LC Fiber Media...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลงสัญญาณ CAT6 Fiber OFC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: สวิตช์ Fiber Converter , OFC Converter , ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Cat6

ตัวแปลงสัญญาณ CAT6 Fiber OFC Fiber Converter สลับ ไปใช้งานด้วย Ethernet ทองแดง 10 หรือ 100Mbps หรือ Fast Ethernet และไฟเบอร์ 100 เมกะบิตต่อวินาที ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Cat6 อีเธอร์เน็ตสามารถดึง / เสียบมากกว่า 1000times และให้ประสิทธิภาพที่ดี OFC...

 คลิกรายละเอียด
การรวมตัวกันของ Dome Fiber Optic Splice
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: การปิดกั้นโดมใยแก้วนำแสง , ฝาครอบ Fiber Dome , Dome Splice Closure

การรวมตัวกันของ Dome Fiber Optic Splice กล่องหุ้มฉนวนใยแก้วนำแสงได้รับการออกแบบมาเพื่อความยืดหยุ่นในการกำหนดค่าการบรรจุเหล่านี้ทำให้มีการจัดเก็บข้อมูลที่หยาบกร้านเพิ่มความสูงของถาดต่างๆและการจัดเก็บข้อมูลแพลตฟอร์มมวลชน...

 คลิกรายละเอียด
กรอบการติดตั้ง Fiber Wall ติดตั้ง ODF พร้อมราคา
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: ODP 1 ชิ้นในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ODF Wall Mount , Fiber Wall-Mounted ODF , โครงกระจายไฟเบอร์ออพติกพร้อมราคา

กรอบการติดตั้ง Fiber Wall ติดตั้ง ODF พร้อมราคา กรอบ การติดตั้ง Fiber Optic Wall-Mounted ODF เหมาะสำหรับริบบิ้นและเส้นใยเดี่ยว ODF...

 คลิกรายละเอียด
Rack Mount 19 Fiber Optical ODF
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: ODP 1 ชิ้นในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: Rack Mount 19 ไฟเบอร์ออปติก ODF , ไฟเบอร์ออปติค 19 ODF Rack Mount , Rack Mount Optic ODF

Rack Mount 19 Fiber Optical ODF ไฟเบอร์ออฟติคัล 19 ODF Rack Mount ODF เหมาะสำหรับเส้นใยเดี่ยวและริบบิ้นและชุดไฟเบอร์แบบแพ็ ค เก็ต, Rack Mount 19 Fiber Optic ODF 19 '' และ 23 '' หรือการออกแบบที่กำหนดเอง...

 คลิกรายละเอียด
ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-014
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air
  • ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

Tag: ทำความสะอาดไฟเบอร์ Smpte , ชุดทำความสะอาด Fiber Smpte , ชุดทำความสะอาด Sticklers

ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber ได้รับการออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ SC, FC และ ST ได้เป็นอย่างดี เครื่องมือทำความสะอาด ปากกา SC Optical Fibre Connector ทำความสะอาด...

 คลิกรายละเอียด
อุปกรณ์เสริม SC Fiber Optics อุปกรณ์ทำความสะอาดปากกา
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-013
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air
  • ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

Tag: SC ไฟเบอร์ทำความสะอาดปากกา , Optics อุปกรณ์ทำความสะอาด , โซลูชันการทำความสะอาดเลนส์

อุปกรณ์เสริม SC Fiber Optics อุปกรณ์ทำความสะอาดปากกา อุปกรณ์เสริม SC Fiber Optics อุปกรณ์ทำความสะอาดปากกา ได้รับการออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ SC, FC และ ST ได้เป็นอย่างดี เครื่องมือทำความสะอาด ปากกา SC Optical Fibre Connector ทำความสะอาด...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง Fiber Quick Connector จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก Fiber Quick Connector ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน Fiber Quick Connector ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ Fiber Quick Connector ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
Related information
  • Fiber optic distribution box

    12-core fiber distribution box manufacturer FOC specializes in production: communication cable transfer box, fiber distribution box, optical splitter box, ODF optical distribution frame, optical...

สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย