สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

Ftth Gpon Fiber Optic Splitter - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Ftth Gpon Fiber Optic Splitter)

  • 1x4 Fiber Apc กล่อง Lgx Plc Spliiter

    1x4 Fiber Apc กล่อง Lgx Plc Spliiter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1x4 Fiber Apc กล่อง Lgx Plc Spliiter FTTH Gpon Fiber Optic Splitter เป็น เครือข่ายออปติคัลพาสซีฟ (EPON, BPON, GPON ฯลฯ ) เพื่อเชื่อมต่อสำนักงานศูนย์กลางและอุปกรณ์ปลายทางและเพื่อให้บรรลุ shunt สัญญาณแสง ความสม่ำเสมอของช่องต่อช่องสัญญาณที่ ดี 1x4 Fiber APC LGX Box PLC Spliiter เป็น ระบบการสื่อสารแบบไฟเบอร์ซึ่ง...

    ติดต่อตอนนี้

  • FTTH 16 พอร์ต fibra optica cajas nap

    FTTH 16 พอร์ต fibra optica cajas nap

    • แบรนด์: Foclink OEM

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษบรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    FTTH 16 พอร์ต fibra optica cajas nap Fibra Optica Cajas Nap เป็นตัวเชื่อมต่อ PLC ที่ใช้กับระบบเชื่อมต่อการเข้าถึงเทอร์มินัล FTTH access access Optica Cajas Nap ใช้ สำหรับเชื่อมต่อและป้องกันสายไฟเบอร์สำหรับ FTTH โดยเฉพาะ FTTH Fiber Optica Cajas Nap...

    ติดต่อตอนนี้

  • 2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน

    2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน Gpon Optical Splitter เป็นอุปกรณ์จ่ายกำลังแสงแบบท่อนำคลื่นรวมตามวัสดุควอตซ์ 2 16 แยก

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 2 1 8 FTTH FTTX แยกไฟเบอร์ออปติก PLC

    1 2 1 8 FTTH FTTX แยกไฟเบอร์ออปติก PLC

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1:16 ท่อเหล็กไฟเบอร์ออฟติคัล PLC Splitte r 1 x 8 ไฟเบอร์ออปติคบมจ Splitter ถูกนำมาใช้กันอย่างแพร่หลายในด้านท้องถิ่นหรือเลิกแบบ Passive Optical Network (EPON, BPON, GPON ฯลฯ ) สำหรับการแยกสัญญาณออปติคอล . Fttx Ftth 2 ทางแยกใยแก้วนำแสง คือการใส่ชิปแยก PLC...

    ติดต่อตอนนี้

  • Gpon 1 16 ABS กล่องแยกไฟเบอร์ออฟติคัล

    Gpon 1 16 ABS กล่องแยกไฟเบอร์ออฟติคัล

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    Gpon 1 16 ABS กล่องแยกไฟเบอร์ออฟติคัล Plc Gpon Splitter เป็นชื่อ splitter ลำแสงขึ้นอยู่กับพื้นผิวควอตซ์ของอุปกรณ์การกระจายพลังงานแสง waveguide แบบบูรณาการเช่นเดียวกับระบบการส่งผ่านสายโคแอกเซียล PLC 1 16 แยกใยแก้วนำแสง ยังต้องเป็นสัญญาณแสงควบคู่กับการกระจายสาขา...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง

    ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง ตัวแยกสัญญาณแบบพาสซีฟ ถูกใช้เพื่อแยกลำแสงไฟเบอร์ออปติกเป็นหลาย ๆ ลำที่อัตราส่วนการแยกสัญญาณที่แน่นอน Optical Cable Coupler เป็นหนึ่งในองค์ประกอบหลักของ FTTH พารามิเตอร์ทั่วไปของ ตัวแยกสัญญาณใยแก้วนำแสง...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter

    1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter Fiber Plc Splitter ใช้เทคโนโลยี Planar Waveguide ตอแหลเอ้อเคเบิ้ล Splitte r ให้ค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพและโซลูชั่นเครือข่ายประหยัดพื้นที่ Fiber Splitter เป็นองค์ประกอบสำคัญในเครือข่าย FTTX และรับผิดชอบในการกระจายสัญญาณจากสำนักงานกลางไปยังหมายเลขของสถานที่ในราคาที่เหมาะสม...

    ติดต่อตอนนี้

  • Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ

    Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ ตัวแยกแสงแบบพาสซีฟ ให้การแสดงที่ยอดเยี่ยมในช่วงความยาวคลื่นกว้าง (1260 ~ 1620nm) ที่ช่วงอุณหภูมิ -40 ~ + 85C ตัวแยก plc B lockless มีการสูญเสียการแทรกต่ำและ PDL การสูญเสียผลตอบแทนสูงและทิศทางและความสม่ำเสมอที่ดีมาก F iber optic plc splitter 1 8 การ ใช้งานรวมถึงระบบ FTTx, PON และ CATV...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 Fiber FC

    ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 Fiber FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 2PCS / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

    กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF รายละเอียด: ODF พร้อมกับผมเปีย และอะแดปเตอร์มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ สามารถจัดจำหน่ายกล่องบรรจุได้ตั้งแต่ 6 ถึง 144 เส้นใย ODF ทั้งหมดสามารถถอนได้และออกแบบมาสำหรับการติดตั้งในชั้นวาง 19...

    ติดต่อตอนนี้

  • FTTH กล่องหน้ากากหน้าจอ 6 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

    FTTH กล่องหน้ากากหน้าจอ 6 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    FTTH กล่องหน้ากากหน้าจอ 6 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสง กล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสง สามารถรองรับสมาชิกได้ถึง 6 ราย กล่องเคเบิลไฟเบอร์ ถูกใช้เป็นจุดสิ้นสุดสำหรับสายป้อนเพื่อเชื่อมต่อกับสายเคเบิลหล่นในระบบเครือข่าย FTTx กล่องการจัดการไฟเบอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติกติดผนัง Ftth

    กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติกติดผนัง Ftth

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 500

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    Ftth BoX ไฟเบอร์ออปติกติดผนังแบบติดผนัง กล่องเลิกจ้าง FTTH มีฟังก์ชั่นของการแก้ไขฟังก์ชั่นการเชื่อมป้องกันขั้วของสายเคเบิล; กล่อง ต่อสาย ไฟเบอร์ออปติก ใช้เพื่อเชื่อมต่อสายเคเบิลและผมเปีย ราคากล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ ด้วยแผ่นอิเล็กโทรไลต์คุณภาพสูงสเปรย์ไฟฟ้าสถิตโดยรวมโครงสร้างที่เป็นของแข็งลักษณะสวยงาม...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องต่อสายไฟเบอร์ 12 แกน Ftth

    กล่องต่อสายไฟเบอร์ 12 แกน Ftth

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Piece/Pieces

    กล่องต่อสายไฟเบอร์ 12 แกน Ftth กล่องเลิกจ้าง Foclink นอกอาคารไฟเบอร์ ถูกออกแบบมาเพื่อเชื่อมต่อสายป้อน / จำหน่ายกับสายเคเบิลหล่นของสมาชิกโดยใช้ PLC splitter ในเครือข่าย FTTx ราคาสิ้นสุดกล่องไฟเบอร์ออปติก ของ FTTH อุปกรณ์กระจายเครือข่ายออปติคอลไคลเอนต์ส่วนใหญ่สำหรับขั้วส่งแสงเข้าปลายหลอมเหลว แสง,...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก FTTH 4 แกน

    กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก FTTH 4 แกน

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก FTTH 4 แกน กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก ถูกนำมาใช้ในการสิ้นสุดของอาคารและบ้านพักอาศัยเพื่อแก้ไขและประกบด้วยผมเปีย กล่องไฟเบอร์เทอร์มินัล ทำจากพลาสติกคุณภาพสูงดีไซน์กะทัดรัดขนาดเล็กและอเนกประสงค์ มันสามารถติดตั้งบนผนัง F IBER...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องเลิกจ้าง FTTH 4 แกนใยกลางแจ้ง

    กล่องเลิกจ้าง FTTH 4 แกนใยกลางแจ้ง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    กล่องเลิกจ้าง FTTH 4 แกนใยกลางแจ้ง กล่องเลิกจ้างกลางแจ้งไฟเบอร์ มีฟังก์ชั่นของการแก้ไขฟังก์ชั่นการเชื่อมป้องกันขั้วของสายเคเบิล; กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก ใช้สำหรับเชื่อมต่อสายเคเบิลและผมเปีย การ เลิกจ้างสายเคเบิลใยแก้วนำแสง F iber ชนิดที่...

    ติดต่อตอนนี้

  • FTTH Hybrid SC หญิงอะแดปเตอร์ LC

    FTTH Hybrid SC หญิงอะแดปเตอร์ LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: หนึ่งชิ้นในหนึ่งถุง PE ดูภาพด้านล่าง แพคเกจ OEM สามารถใช้ได้

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    FTTH Hybrid SC หญิงอะแดปเตอร์ LC FTTH Hybrid SC เป็นอะแดปเตอร์เพศชาย LC ใช้เพื่อจัดเตรียมสายเคเบิลเคเบิลหรือเคเบิลกับอุปกรณ์การเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาแขนจับคู่และอะแดปเตอร์ไฮบริดที่หลากหลายรวมถึงอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกไฮบริดแบบตัวผู้และตัวเมียเป็นพิเศษ สายไฟเบอร์ออปติก...

    ติดต่อตอนนี้

  • Simplex Duplex Fiber Optic Adapter

    Simplex Duplex Fiber Optic Adapter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น ไฟเบอร์ออฟติคัลอแด็ปเตอร์ เชื่อมต่อกันผ่านบูชของรอยต่อของอะแดปเตอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • FTTH 1 4 1 8 ตัวแยกสัญญาณอินเทอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 1 4 1 8 ตัวแยกสัญญาณอินเทอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    FTTH 1 4 1 8 ตัวแยกสัญญาณอินเทอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 1 8 PLC Splitter ใช้เทคโนโลยี Planer Light wave Circuit (PLC) สำหรับการแบ่งอัตราส่วน 2, 4, 8,16, 32 และ 64 FTTH 1 4 แยกไฟเบอร์ออปติก สามารถ 1260nm ~ 1650nm เช่นความหลากหลายของความยาวคลื่นของการสำรองพลังงานแสงในการสำนึกการกระจายช่วงความยาวคลื่นครอบคลุมเทคโนโลยี EPON...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC Multimode Fixed Fiber Attenuator

    LC Multimode Fixed Fiber Attenuator

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC Multimode Fixed Fiber Attenuator Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC PC Multimode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสง ใช้ในการใช้งานที่มีการระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเรามี LC, FC, SC, ST, MU ลดทอนคงที่ MU ระดับลดทอนที่แตกต่างกัน เรายังสามารถจัดหา...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter

    1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter FBT Coupler Splitter i s มีคุณสมบัติของปริมาตรขนาดเล็กช่วงความยาวคลื่นการทำงานที่กว้างความน่าเชื่อถือสูงความสม่ำเสมอที่ดีของเครื่องสเปกโตรโฟโตมิเตอร์และอื่น ๆ สำหรับเครือข่ายแบบพาสซีฟออปติคอล (EPON, BPON, GPON ฯลฯ )...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC

    1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC APC ไฟเบอร์ออปติก Attenuator เป็นส่วนประกอบที่ติดตั้งในระบบส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงที่ช่วยลดพลังงานในสัญญาณแสงมันถูกใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายโทรคมนาคมเครือข่ายการสื่อสารใยแก้วนำแสงสิ่งอำนวยความสะดวกการทดสอบใยแก้วนำแสง ผมเปียไฟเบอร์, สายแพทช์ไฟเบอร์, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์, แยกเส้นใย,...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

    Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นอีเธอร์เน็ต ให้พลังงานผ่าน Ethernet (PoE) 15.4W ไปยังอุปกรณ์ขับเคลื่อน (PD) เช่นกล้อง IP โทรศัพท์ VoIP และจุดเชื่อมต่อไร้สาย Fast Ethernet Converter ขยายระยะการส่งผ่านเครือข่ายจาก 100m ผ่านสายทองแดงเป็น 120 กิโลเมตรผ่านสายไฟเบอร์ออปติก...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter

    Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ต ได้รับการออกแบบเพื่อให้สอดคล้องกับข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อมอย่างเต็มรูปแบบ (อุณหภูมิในการทำงานโดยรอบการสั่นสะเทือนทางกลการสั่นสะเทือนความชื้นที่มีการควบแน่นเงื่อนไขแรงดันไฟฟ้าสูง / ต่ำเส้นต่ำและการป้องกันแรงดันไฟฟ้าชั่วคราว)...

    ติดต่อตอนนี้

  • Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter

    Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit จัดหาตัวรับส่งสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ตสำหรับผู้ใช้มืออาชีพในการพัฒนาผลิตภัณฑ์อัจฉริยะที่ทรงพลัง Single Mode to Multimode Fiber Converter พร้อม ตัวแปลงไฟเบอร์แบบ RJ45 10/100M Multimode Media Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • Network Ethernet Optical Fiber Media Converter

    Network Ethernet Optical Fiber Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Network Ethernet Optical Fiber Media Converter Optical To Ethernet Converter เป็นสื่อกลางระหว่างเซ็กเมนต์ 10Base-T หรือ 100Base-Tx และ 100 Base-FX เซ็กเมนต์ Network Media Converter ได้รับการออกแบบมาเป็นหลักสำหรับความเร็ว / แบนด์วิดท์ที่สูงขึ้นและมีความต้องการกลุ่มงานที่ต้องการการขยายเครือข่ายอีเธอร์เน็ต แปลงแสงเป็น...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com