รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > G652d เส้นใยไฟเบอร์ Lszh (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ G652d เส้นใยไฟเบอร์ Lszh)

G652d เส้นใยไฟเบอร์ Lszh - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ G652d เส้นใยไฟเบอร์ Lszh ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง G652d เส้นใยไฟเบอร์ Lszh ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน G652d เส้นใยไฟเบอร์ Lszh แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
SC G652d Lszh Pvc Jacket Fiber Pigtail
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: SC Fiber Pigtail , G652d เส้นใยไฟเบอร์ Lszh , Pigtail เสื้อแจ็คเก็ต Pvc

SC G652d Lszh Pvc Jacket Fiber Pigtail SC Fiber Pigtail เรียกว่า G652d Lszh Fiber Pigtail Pvc Jacket Pigtail เป็นสิ่งสำคัญของเครือข่ายออปติคัล พวกเขามีตัวเชื่อมต่อแบบเดียวกันหรือแตกต่างกันซึ่งติดตั้งไว้ที่ปลายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Pigtail...

 คลิกรายละเอียด
SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ SC AP SC ในอาคาร , สายไฟ SC Single Mode , SC Lszh Patch Cord

SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord SC Lszh Patch Cord เป็นที่รู้จักกันว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ประกอบด้วย สายไฟ SC Single Mode ที่ เชื่อมต่อกับขั้วต่อต่างๆที่ปลายสาย AP SC SM สายในร่ม APC SM Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: ไฟเบอร์ Pigtail LC , เส้นใยไฟเบอร์ Core 12 , เส้นใย Pigtail Singlemode LC

เส้นใยไฟเบอร์ขั้วเดี่ยวชนิด Core LC จำนวน 12 เส้น LC Pigtail Fiber เป็นส่วนประกอบที่น่าเชื่อถือเป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการสูญเสียการสูญเสียและการสูญเสียผลตอบแทนต่ำ 12 Core Fiber Pigtail มาพร้อมกับการกำหนดค่าสายแบบ simplex หรือ duplex โดยช่วงของ LC...

 คลิกรายละเอียด
LC SM เส้นใยไฟเบอร์ออปติก 12 สี
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: LC Fiber Pigtail , ไฟเบอร์ออปติก 12 แกน , LC Pigtail สีม่วง

FO SC APC หางเดียว LC Fiber Pigtail เป็นสายไฟเบอร์ออปติกที่มีปลายทั้งสองด้านที่มีตัวเชื่อมต่อที่ช่วยให้สามารถเชื่อมต่อกับ CATV สวิตช์ออพติคอลหรืออุปกรณ์โทรคมนาคมอื่น ๆ ได้อย่างรวดเร็ว มีชั้นป้องกันที่หนา 12 เส้นใยแก้วนำแสง Fiber Optic...

 คลิกรายละเอียด
LSZH สายไฟเบอร์ออปติก
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LSZH Patch Cord , สายแพทช์ราคาถูก , ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์

LSZH สายไฟเบอร์ออปติก Fiber Optic Jumpers เป็นเส้นใยระยะสั้นที่มีขั้วต่อที่ปลายทั้งสองข้างเพื่อติดตั้งได้ง่ายที่ แผงไฟเบอร์พัชท รูสวิตช์แสงและอุปกรณ์ telco เราเป็นผู้จัดจำหน่าย สายแพทช์ราคาถูก ซึ่ง ได้แก่ : โหมดเดี่ยวและมัลติ OM1, OM2, OM3...

 คลิกรายละเอียด
เส้นใยไฟเบอร์ Singlemode SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC SC Patch Cord , สายแพทช์คู่แบบ Singlemode Duplex , สายแพทช์

เส้นใยไฟเบอร์ Singlemode SC Patch Cord Cable หรือที่รู้จักกันในชื่อจัมเปอร์ ไฟเบอร์ หรือ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC Patch Cord เป็นหนึ่งในส่วนประกอบที่ใช้บ่อยที่สุดในเครือข่ายใยแก้วนำแสง ความหมายของ `โหมด` เช่นเดียวกับโหมด Singlemode...

 คลิกรายละเอียด
OFC FC SM เส้นใยไฟเบอร์
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.42 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.42 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: เส้นใยไฟเบอร์ออฟติคอล , ไฟเบอร์ออปติก Pigtail แบบ Single mode 0.9 มม , ไฟเบอร์ออฟติคอล

OFC FC SM Pigtail Optical Fiber Pigtail มีให้เลือกทั้งแบบ singlemode และ multimode และ Pigtail Optical Fibre สามารถเชื่อมต่อกันได้อย่างเต็มที่กับผลิตภัณฑ์ NTT-FC ทั้งแบบ smf และ mmf ไฟเบอร์ออปติก Pigtail แบบ Single-Mode 0.9 มม...

 คลิกรายละเอียด
เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.38 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.38 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: โหมด Pigtail Single , Pigtail Optical SC , ไฟเบอร์ออปติค Pigtail

เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode Pigtail Single Mode เหมาะสำหรับงานใยแก้วนำแสงทุกประเภท Pigtail Optical SC ได้รับการออกแบบผลิตและทดสอบตามมาตรฐานอุตสาหกรรม คุณภาพของส่วนประกอบที่ใช้ในการสร้าง ไฟเบอร์ออปติค Pigtail...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง G652d เส้นใยไฟเบอร์ Lszh จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก G652d เส้นใยไฟเบอร์ Lszh ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน G652d เส้นใยไฟเบอร์ Lszh ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ G652d เส้นใยไฟเบอร์ Lszh ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย