สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

Lc Fc St Sc สายแพทช์ - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Lc Fc St Sc สายแพทช์)

  • สายไฟเบอร์ออปติก LC / FC / ST / SC

    สายไฟเบอร์ออปติก LC / FC / ST / SC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก LC / FC / ST / SC LC FC ST SC สายแพทช์ เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการแทรกและการสูญเสียการสูญเสียต่ำ ST SC Patch Cord เรียกอีกอย่างหนึ่งว่าจัมเปอร์ใยแก้วหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ ประกอบด้วยสายไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อกับขั้วต่อที่แตกต่างกัน สายไฟเบอร์ออปติก ST SC Patch Cord...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode

    LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode ใช้ในแอพพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU ตัวลดทอนคงที่ที่มีระดับการลดทอนที่แตกต่างกันตั้งแต่...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก SC APC Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC

    ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    Attenuator 10 db SC / UPC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ SC / apc Fixed Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core

    ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของ บานหน้าต่างแพทช์ 19 นิ้ว มี แผงแพทช์ไฟเบอร์ 12 พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต, 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต, 144 แผงแพทไฟเบอร์ไฟเบอร์ แผงแพทช์ LC 24 พอร์ต...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล, ODF UNIT, กล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสงให้การเชื่อมต่อสาขาสำหรับการยกเลิกไฟเบอร์ FPP-48P-006 เป็นหน่วยรวมสำหรับการจัดการไฟเบอร์และสามารถใช้เป็นกล่องกระจาย 24 พอร์ตไฟเบอร์แพทช์แผงแบ่งออกเป็นประเภทการแก้ไขและชนิดเลื่อนออก...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์พอร์ต 1U 19 นิ้ว SC 24

    แผงแพทช์พอร์ต 1U 19 นิ้ว SC 24

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์พอร์ต 1U 19 นิ้ว SC 24 Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable Type ของ 1U Rack ที่ติดตั้ง 24 Port Patch Panel มี 12 แผง Fiber Patch Patch, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber Patch Panel 1U 19 นิ้ว SC 24 Port Patch Panel...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC 19 นิ้ว 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์

    SC 19 นิ้ว 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    SC 19 นิ้ว 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC 19 นิ้ว 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์ มีตัวเลื่อนโลหะพร้อมฟังก์ชั่นล็อคตัวเองเพื่อป้องกันไม่ให้ลิ้นชักตกเมื่อเคลื่อนย้าย แผงแพทช์ SC 19 นิ้ว สำหรับอะแดปเตอร์ ST, SC, LC, MTRJ, FC ลิ้นชักเป็นโฮลดิ้งบอร์ดสำหรับประกบและดึงเส้นใยออกได้ง่ายเมื่อทำการทดสอบและจัดจำหน่าย 195 ''...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din 24 LC

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din 24 LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din 24 LC Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกราง Din ประกอบด้วย 12 แผง ไฟเบอร์แพทช์แผง 24 แผงไฟเบอร์แพทช์แผง 48 แผงไฟเบอร์แพทช์พอร์ต 48 แผงไฟเบอร์แพทช์พอร์ต 96 แผงแพทช์ไฟเบอร์ 144 พอร์ต แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB Foclink มีสายยาวของคลื่นคู่แบบคู่ (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode ไฟเบอร์ Attenuator รวมถึง Attenuator แสงตัวแปร, Attenuator แสงแบบอินไลน์, xed Attenuator แสง ตัวลดทอนแบบคงที่ ถูกใช้ในแอปพลิเคชันที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF

    แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF ด้วย Fiber Pigtail และ Fiber Adapter มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ กล่องสามารถจัดจำหน่ายให้มีเส้นใยจาก 12 ถึง 144 แผงโครงแพทช์ไฟเบอร์แพทช์...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2U SC

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2U SC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2U SC แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC 2U ได้รับการออกแบบสำหรับการยกเลิกโดยตรงสูงสุด 48 เส้นใยการติดตั้งกล่องหุ้ม แผงแพทช์ไฟเบอร์แพทช์ ได้รับการออกแบบสำหรับ (24xSC / LC / ST / FC DUPLEX) ตัวโลหะหนักให้การปกป้องเส้นใย insid...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC ได้รับ การออกแบบให้ปรับเปลี่ยนได้ด้วยถาดภายในและกล่องเหล็กรีดเย็น แผงแพทช์ไฟเบอร์ สามารถติดตั้งล่วงหน้าได้ด้วย อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ และ ไฟเบอร์ Pigtai l ชนิดต่าง ๆ มันมีขนาด 19...

    ติดต่อตอนนี้

  • 12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ FC

    12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ FC แผงแพทช์ไฟเบอร์ FC 12 พอร์ต พร้อม ไฟเบอร์ผมเปีย และ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ประกอบด้วยหนึ่ง แผงไฟเบอร์แพทช์ 12 พอร์ต , FC อะแดปเตอร์ s และ Pigtail FC มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกจากกันตัวติดตั้งจะประกอบผมเปียและอะแดปเตอร์ในแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกในสถานที่ กล่องสามารถจัดจำหน่ายให้มีเส้นใยจาก 12 ถึง...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลชนิด SC ขนาดเล็ก ODF

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลชนิด SC ขนาดเล็ก ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลชนิด SC ขนาดเล็ก ODF แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกชนิด SC ขนาดเล็ก ODF , FTTH กลางแจ้งในร่ม 1U 2U ผนังแร็คเมาท์ ODF ผู้ติดตั้งจะประกอบ ไฟเบอร์ผมเปีย และ ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ ใน ODF ในเว็บไซต์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก กล่อง ODF ขนาดเล็ก สามารถจัดจำหน่ายให้มีเส้นใยตั้งแต่ 6 ถึง 144...

    ติดต่อตอนนี้

  • 2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน

    2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน Gpon Optical Splitter เป็นอุปกรณ์จ่ายกำลังแสงแบบท่อนำคลื่นรวมตามวัสดุควอตซ์ 2 16 แยก

    ติดต่อตอนนี้

  • 1X4 Abs Box LGX แยก PLC

    1X4 Abs Box LGX แยก PLC

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1X4 Abs Box LGX แยก PLC 1x4 Splitter Abs Box เป็นขนาดที่เล็ก, ความน่าเชื่อถือสูงช่วงความยาวคลื่นปฏิบัติการกว้างและ channel`to ดี·ช่องสม่ำเสมอและมีการใช้กันอย่างแพร่หลายใน PON (EPON / GPON) เครือข่ายที่จะตระหนักถึงการแยกอำนาจสัญญาณแสง 1X4 LGX Box PLC...

    ติดต่อตอนนี้

  • 2 32 Way ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก

    2 32 Way ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    2 32 Way ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก 32 Way แยกไฟเบอร์ออปติก มีประสิทธิภาพสูง 1 × N หรือ 2 × N, โหมดเดี่ยว, ตัวแยกพลังงานแบบพาสซีฟตามเทคโนโลยี PLC 32 Ways Plc Fiber Splitter สามารถใช้ในทิศทางย้อนกลับเพื่อรวมสัญญาณออปติคัลหลายตัวที่มีอยู่ที่พอร์ตเอาต์พุตเข้ากับพอร์ตอินพุต 2 32 ตัวแยกแสง มีให้เลือกหลายรูปแบบโดยมีขั้วต่อ SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์

    1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์ 1 16 ตัวแยกไฟเบอร์ PLC ประกอบด้วย 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 และ 2x2,2X4,2X8,2X8,2X16,2X32,2X64 ชนิด SC PC APC 1 16 PLC ตัวแยกไฟเบอร์ คือ การกระจายช่วงความยาวคลื่นครอบคลุมเทคโนโลยี EPON ที่ใช้ 1310nm, 1490nm และ 1550nm สามช่วงความยาวคลื่น 1-16 Plug-in PLC Splitter...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 2 1 8 FTTH FTTX แยกไฟเบอร์ออปติก PLC

    1 2 1 8 FTTH FTTX แยกไฟเบอร์ออปติก PLC

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1:16 ท่อเหล็กไฟเบอร์ออฟติคัล PLC Splitte r 1 x 8 ไฟเบอร์ออปติคบมจ Splitter ถูกนำมาใช้กันอย่างแพร่หลายในด้านท้องถิ่นหรือเลิกแบบ Passive Optical Network (EPON, BPON, GPON ฯลฯ ) สำหรับการแยกสัญญาณออปติคอล . Fttx Ftth 2 ทางแยกใยแก้วนำแสง คือการใส่ชิปแยก PLC...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter

    1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter Fiber Plc Splitter ใช้เทคโนโลยี Planar Waveguide ตอแหลเอ้อเคเบิ้ล Splitte r ให้ค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพและโซลูชั่นเครือข่ายประหยัดพื้นที่ Fiber Splitter เป็นองค์ประกอบสำคัญในเครือข่าย FTTX และรับผิดชอบในการกระจายสัญญาณจากสำนักงานกลางไปยังหมายเลขของสถานที่ในราคาที่เหมาะสม...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 Fiber FC

    ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 Fiber FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 2PCS / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

    กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF รายละเอียด: ODF พร้อมกับผมเปีย และอะแดปเตอร์มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ สามารถจัดจำหน่ายกล่องบรรจุได้ตั้งแต่ 6 ถึง 144 เส้นใย ODF ทั้งหมดสามารถถอนได้และออกแบบมาสำหรับการติดตั้งในชั้นวาง 19...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง

    LC ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    โหมดเดียว Simplex LC ลดทอนแสงไฟเบอร์ Foclink มีไฟเบอร์ Attenuator ได้แก่ Attenuator Optical ตัวแปร Inline Attenuator แสงคงที่ Attenuator ออปติคอล LC ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง ถูกนำมาใช้ในการใช้งานที่มีการระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเรามี LC, FC, SC, ST, MU ลดทอนคง MU กับระดับการลดทอนที่แตกต่างกันจาก...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC ไฟเบอร์ Attenuators เหล่านี้ประกอบด้วยขั้วต่อ FC ชายที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อ FC หญิงที่ปลายอีกด้านหนึ่ง เมื่อเสียบปลายสายเคเบิลเข้าไปในปลายเพศหญิงปลายชายที่เหลือสามารถเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ที่สายเคเบิลจะเชื่อมต่อโดยตรง แต่ให้ลดความแรงของสัญญาณที่ต้องการ ตัวลดทอนนี้มีอยู่ในค่าการลดทอน...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com