สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

Media Converter ทองแดงเป็นไฟเบอร์ - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Media Converter ทองแดงเป็นไฟเบอร์)

  • ทองแดงเป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล Ethernet แบบ Single Mode

    ทองแดงเป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล Ethernet แบบ Single Mode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ทองแดงเป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล Ethernet แบบ Single Mode Media Converter Copper To Fiber Fiber Ethernet Fiber Optic Transceiver สำหรับผู้ใช้มืออาชีพในการพัฒนาผลิตภัณฑ์อัจฉริยะที่มีประสิทธิภาพ ไฟเบอร์ออปติคแบบไฟเบอร์เดียวกับอีเธอร์เน็ตคอนเน็กเตอร์ 1 1/10 / 100M RJ45 fiber media converter.dual fiber media...

    ติดต่อตอนนี้

  • Utp Copper เป็น Lan Fibre Media Transceiver

    Utp Copper เป็น Lan Fibre Media Transceiver

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Utp Copper เป็น Lan Fibre Media Transceiver ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ถึงทองแดง ออกแบบมาเพื่อให้เหมาะกับความต้องการในการปรับใช้ที่เกิดขึ้นใหม่ของเครือข่ายใยแก้วนำแสง ตัวแปลง แบบเอกเทศ Fiber To Lan ช่วยให้คุณเชื่อมต่อเครือข่ายคู่บิด Gigabit กับเครือข่ายใยแก้วนำแสงได้อย่างง่ายดายและคุ้มค่ากับระยะทางสูงสุด 100 กิโลเมตร Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

    Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นอีเธอร์เน็ต ให้พลังงานผ่าน Ethernet (PoE) 15.4W ไปยังอุปกรณ์ขับเคลื่อน (PD) เช่นกล้อง IP โทรศัพท์ VoIP และจุดเชื่อมต่อไร้สาย Fast Ethernet Converter ขยายระยะการส่งผ่านเครือข่ายจาก 100m ผ่านสายทองแดงเป็น 120 กิโลเมตรผ่านสายไฟเบอร์ออปติก...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter

    Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ต ได้รับการออกแบบเพื่อให้สอดคล้องกับข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อมอย่างเต็มรูปแบบ (อุณหภูมิในการทำงานโดยรอบการสั่นสะเทือนทางกลการสั่นสะเทือนความชื้นที่มีการควบแน่นเงื่อนไขแรงดันไฟฟ้าสูง / ต่ำเส้นต่ำและการป้องกันแรงดันไฟฟ้าชั่วคราว)...

    ติดต่อตอนนี้

  • Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter

    Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit จัดหาตัวรับส่งสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ตสำหรับผู้ใช้มืออาชีพในการพัฒนาผลิตภัณฑ์อัจฉริยะที่ทรงพลัง Single Mode to Multimode Fiber Converter พร้อม ตัวแปลงไฟเบอร์แบบ RJ45 10/100M Multimode Media Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • Network Ethernet Optical Fiber Media Converter

    Network Ethernet Optical Fiber Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Network Ethernet Optical Fiber Media Converter Optical To Ethernet Converter เป็นสื่อกลางระหว่างเซ็กเมนต์ 10Base-T หรือ 100Base-Tx และ 100 Base-FX เซ็กเมนต์ Network Media Converter ได้รับการออกแบบมาเป็นหลักสำหรับความเร็ว / แบนด์วิดท์ที่สูงขึ้นและมีความต้องการกลุ่มงานที่ต้องการการขยายเครือข่ายอีเธอร์เน็ต แปลงแสงเป็น...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter

    Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก เป็นอีเธอร์เน็ตเป็นชุดแปลงสื่อการส่งผ่านอีเธอร์เน็ตซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าบนสายเคเบิลคู่บิดคู่ในระยะทางสั้นและสัญญาณแสงในระยะไกล Ethernet To Fiber Converter เรียกอีกอย่างว่าไฟเบอร์กับอีเธอร์เน็ตคอนเวอร์เตอร์ โดยทั่วไปแล้ว Gigabit Ethernet Fiber Media...

    ติดต่อตอนนี้

  • Ethernet Copper ไปยัง Fiber Optic Adapter Media Converter ราคา

    Ethernet Copper ไปยัง Fiber Optic Adapter Media Converter ราคา

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Ethernet Copper ไปยัง Fiber Optic Adapter Media Converter ราคา ทองแดงสำหรับ Fiber Optic Converter สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX อีเทอร์เน็ตมีเดียคอนโทรลเลอร์ราคา...

    ติดต่อตอนนี้

  • UTP ไฟเบอร์ออฟติคัลเพื่อแปลง Ethernet ทองแดง Media

    UTP ไฟเบอร์ออฟติคัลเพื่อแปลง Ethernet ทองแดง Media

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    UTP ไฟเบอร์ออฟติคัลเพื่อแปลง Ethernet ทองแดง Media UTP To Fiber Converter ทองแดง สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX ออฟติคอลอีเธอร์เน็ตเพื่อ Media Converter คือ...

    ติดต่อตอนนี้

  • RJ45 ไปยัง Lan Fiber Optic Converter Price

    RJ45 ไปยัง Lan Fiber Optic Converter Price

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    RJ45 ไปยัง Lan Fiber Optic Converter Price ออพติคแลนไปยัง Fiber Converterx สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX ไฟเบอร์ออปติกสำหรับ RJ45 Converter ราคา นี้มี...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก Gigabit เพื่อ Ethernet Media Converter

    ไฟเบอร์ออปติก Gigabit เพื่อ Ethernet Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติก Gigabit เพื่อ Ethernet Media Converter กิกะบิตอีเธอร์เน็ตคอน โทรเลอ ร์ พร้อมพอร์ตออปติกหลายพอร์ทไฟฟ้าและชุดแหล่งจ่ายไฟภายนอกเป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่ปรับเปลี่ยนได้อัตโนมัติขนาด 10/100 / 1000M ซึ่งรองรับสัญญาณไฟฟ้า 10/100 / 1000BASE-TX และไฟ 1000BASE-FX การแปลงระหว่างสัญญาณ Gigabit Fiber To...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC

    กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC กล่องแปลงไฟเบอร์ออปติค สามารถยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX LC Fiber Media ConverterConverter...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC

    กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC กล่องแปลงไฟเบอร์ออปติค สามารถยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX LC Fiber Media ConverterConverter...

    ติดต่อตอนนี้

  • UTP ไปยัง Fiber Optic Ethernet Copper Media Converter

    UTP ไปยัง Fiber Optic Ethernet Copper Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    UTP ไปยัง Fiber Optic Ethernet Copper Media Converter UTP To Fiber Converter สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX ออฟติคอลอีเธอร์เน็ตเพื่อ Media Converter คือ...

    ติดต่อตอนนี้

  • Lan ไปยัง Optic RJ45 Fiber Converter Price

    Lan ไปยัง Optic RJ45 Fiber Converter Price

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Lan ไปยัง Optic RJ45 Fiber Converter Price Lan To Fiber Converter สามารถใช้งานได้ทุกที่ในเครือข่ายเพื่อผสานรวมเทคโนโลยีใหม่ ๆ เข้ากับอุปกรณ์ที่มีอยู่เพื่อรองรับแอพพลิเคชันใหม่ ๆ และสนับสนุน สื่อสองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX ไฟเบอร์ออปติกสำหรับ RJ45 Converter ราคา นี้มี...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต Cat5 ไปยัง Gigabit Media Converter

    ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต Cat5 ไปยัง Gigabit Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต Cat5 ไปยัง Gigabit Media Converter Fiber to Media Converter เป็น ตัวแปลงสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก 10/100 / 1000M แบบอัตโนมัติซึ่งสนับสนุนสัญญาณไฟฟ้าแบบ Twisted-pair 10/100 / 1000BASE-TX และการแปลงสัญญาณระหว่างแสง 1000BASE-FX Cat5 To Fiber Converter ขยายเครือข่ายการส่งข้อมูลช่วง จำกัด จากลวดทองแดง 100...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber Copper ไปยัง Ethernet Optic Media Converter

    Fiber Copper ไปยัง Ethernet Optic Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Copper ไปยัง Ethernet Optic Media Converter เครื่องแปลง ไฟเบอร์ออปติคอลมีเดีย 10/100 / 1000M สามารถแปลงสัญญาณอีเธอร์ออพติคอลอีเธอร์เน็ตระหว่างอินเตอร์เฟซ UTP 10/100 / 1000M และอินเทอร์เฟซใยแก้วนำแสง 1000M (FX) Media Converter ไฟเบอร์เป็นทองแดงสามารถใช้ที่ใดก็ได้ในเครือข่ายเพื่อผสานรวมเทคโนโลยีใหม่ ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • โหมดเดี่ยวเป็นแบบ Multimode Ethernet ST Fiber Media Converter

    โหมดเดี่ยวเป็นแบบ Multimode Ethernet ST Fiber Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    โหมดเดี่ยวเป็นแบบ Multimode Ethernet ST Fiber Media Converter โหมดเดียวเป็นมัลติไฟเบอร์ Media Converter เป็น

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค Cat5 POE Ethernet Fiber Optic Converter

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค Cat5 POE Ethernet Fiber Optic Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค Cat5 POE Ethernet Fiber Optic Converter สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติคไปยัง Ethernet Converter เป็นผลิตภัณฑ์ใหม่ที่ใช้สำหรับการส่งผ่านแสงผ่านทางอีเธอร์เน็ตความเร็วสูง Cat5 สำหรับ Fiber Optic Converter คือ...

    ติดต่อตอนนี้

  • โหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมีเดีย Fiber Cable Media Converter

    โหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมีเดีย Fiber Cable Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    โหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมีเดีย Fiber Cable Media Converter ตัวแปลง สัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps; ไฟเบอร์: SC, 1000Mbps ไฟเบอร์เดียวในโหมดมัลติ อีเธอร์เน็ต Fiber Converter รองรับแพ็คเก็ต Ethernet สูงสุด 1536 ไบต์ โหมดเดี่ยวเป็น Multimode Media Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์พอร์ต LAN แบบเดี่ยว Gigabit Single Mode สำหรับ UTP Media Converter

    ไฟเบอร์พอร์ต LAN แบบเดี่ยว Gigabit Single Mode สำหรับ UTP Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์พอร์ต LAN แบบเดี่ยว Gigabit Single Mode สำหรับ UTP Media Converter Fiber to Utp Converter สามารถใช้ที่ใดก็ได้ในเครือข่ายเพื่อผสานรวมเทคโนโลยีใหม่เข้ากับอุปกรณ์ที่มีอยู่เพื่อรองรับแอพพลิเคชันใหม่เทคโนโลยีและการเติบโตในอนาคต Lc Fiber To Ethernet Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • Multimode Rj45 ไปยัง Fiber Ethernet Lan Media Converter

    Multimode Rj45 ไปยัง Fiber Ethernet Lan Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Multimode Rj45 ไปยัง Fiber Ethernet Lan Media Converter Rj45 To Fiber Optic Converter เป็นชุดอุปกรณ์แปลงสื่อการรับส่งข้อมูลแบบอีเธอร์เน็ตซึ่งใช้สัญญาณไฟฟ้าในสายคู่สั้นและสัญญาณทางไกลในระยะทางไกล Fiber to Lan Media Converter เรียกว่า Fiber to Ethernet Converter Multimode Fiber To Ethernet Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต RJ45 Media Converter

    ไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต RJ45 Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต RJ45 Media Converter Fiber to Rj45 Media Converter ให้โซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัพเกรดเครือข่ายด้วยทองแดงไปยัง fiber optic เพื่อขยายสัญญาณ Media Converter ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตราคา สามารถเข้าถึง 550m ในขณะที่เส้นใยโหมดเดี่ยวสูงสุดถึง 100km...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์เป็นมัลติอีเธอร์เน็ต Cat5 Ethernet Media Conveerter

    ไฟเบอร์เป็นมัลติอีเธอร์เน็ต Cat5 Ethernet Media Conveerter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์เป็นมัลติอีเธอร์เน็ต Cat5 Ethernet Media Conveerter Fast Ethernet Media Converter เป็นตัวกลางระหว่างเซ็กเมนต์ 10Base-T หรือ 100Base-Tx และส่วน 100 Base-FX Fiber To Cat5 Converter ได้รับการออกแบบมาสำหรับกลุ่มงานที่มีความต้องการความเร็วสูง / แบนด์วิธที่ต้องการความเร็วสูงขึ้นซึ่งต้องการการขยายเครือข่ายอีเธอร์เน็ต...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com