รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter สำหรับ Fiber To Ethernet (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Media Converter สำหรับ Fiber To Ethernet)

Media Converter สำหรับ Fiber To Ethernet - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ Media Converter สำหรับ Fiber To Ethernet ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง Media Converter สำหรับ Fiber To Ethernet ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน Media Converter สำหรับ Fiber To Ethernet แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
FO ไปยังพอร์ตอีเธอร์เน็ตหลายพอร์ตแปลงสื่อ
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Multi Port Media Converter , FO เพื่อ Ethernet Converter , Media Converter สำหรับ Fiber To Ethernet

FO ไปยังพอร์ตอีเธอร์เน็ตหลายพอร์ตแปลงสื่อ Multi Port Media Converter สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX FO TO Ethernet...

 คลิกรายละเอียด
1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: แยกสายเคเบิลไฟเบอร์ , ไฟเบอร์แยกราคา , แยกไฟเบอร์ จำกัด (มหาชน)

1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter Fiber Plc Splitter ใช้เทคโนโลยี Planar Waveguide ตอแหลเอ้อเคเบิ้ล Splitte r ให้ค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพและโซลูชั่นเครือข่ายประหยัดพื้นที่ Fiber Splitter เป็นองค์ประกอบสำคัญในเครือข่าย FTTX...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 Fiber FC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 2PCS / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE
  • หมายเลขรุ่น: ODF-035

Tag: ODF FC 12 พอร์ต , ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 ไฟเบอร์ , ODF พร้อมกับ FC ไฟเบอร์ออปติกหางเปีย

กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF รายละเอียด: ODF พร้อมกับผมเปีย และอะแดปเตอร์มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ สามารถจัดจำหน่ายกล่องบรรจุได้ตั้งแต่ 6 ถึง 144 เส้นใย ODF...

 คลิกรายละเอียด
Simplex Duplex Fiber Optic Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Adatper , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: Attenuator ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db , ตัวลดทอน 10db LC , ตัวลดทอน LC

ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator LC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator ใช้ในแอปพลิเคชันที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเรามี LC,...

 คลิกรายละเอียด
LC Multimode Fixed Fiber Attenuator
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC Attenuator มัลติ , ไฟเบอร์ออปติก LC Attenuator มัลติ , Multenode Fixed Fiber Attenuator

LC Multimode Fixed Fiber Attenuator Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC PC Multimode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสง ใช้ในการใช้งานที่มีการระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเรามี LC,...

 คลิกรายละเอียด
Utp Copper เป็น Lan Fibre Media Transceiver
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber To Utp Media Converter , ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ถึงทองแดง , แปลงไฟเบอร์เป็น Lan

Utp Copper เป็น Lan Fibre Media Transceiver ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ถึงทองแดง ออกแบบมาเพื่อให้เหมาะกับความต้องการในการปรับใช้ที่เกิดขึ้นใหม่ของเครือข่ายใยแก้วนำแสง ตัวแปลง แบบเอกเทศ Fiber To Lan ช่วยให้คุณเชื่อมต่อเครือข่ายคู่บิด Gigabit...

 คลิกรายละเอียด
กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก FTTH แนวนอน , เข้าร่วมกล่องรวมสัญญาณ , กล่องใส่สายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง ง่ายต่อการป้อนใหม่ไม่จำเป็นต้องมีชุดเครื่องมือการป้อนใหม่ กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกประกบติดกล่องแยกที่อยู่อาศัยที่แข็งแกร่งให้ทนไฟกันน้ำและ quakeproof ในขณะที่ปกป้อง splices ระหว่างการดึง,...

 คลิกรายละเอียด
FC-FC Attenuator พร้อมปลั๊กชนิด
  • ราคาต่อหน่วย:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: Attenuator พร้อมปลั๊กชนิด , ตัวลดทอนใย 3db , Attenuator FC-FC Upc Apc

FC-FC Attenuator พร้อมปลั๊กชนิด เราจัดหา Attenuator FC-FC ด้วย โหมด ปลั๊ก เดี่ยวและโหมดหลายโหมดทั้งสองแบบมีแขนเซรามิกและอินเตอร์เฟสการเชื่อมต่อ FC ที่แม่นยำ ช่วงการลดทอนมีตั้งแต่ 1dB ถึง 30dB ตัวลดทอนไฟเบอร์ FC...

 คลิกรายละเอียด
Copper Ethernet เป็นตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Ethernet เป็น Ofc Converter , ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกเป็นทองแดง , Media Converter Fiber Optic เป็น Ethernet

Copper Ethernet เป็นตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกเป็นทองแดง สามารถแปลงสัญญาณ Ethernet แบบออปติคัลไฟฟ้าระหว่าง 10/100 / 1000M อินเตอร์เฟส UTP (TX) และ 1000M (FX) Ethernet เป็น Ofc Converter การอัปเกรด อีเธอร์เน็ต...

 คลิกรายละเอียด
1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ลดทอนใยแก้วนำแสง 1 ถึง 30Db , FTTH Attenuator SC APC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC APC ไฟเบอร์ออปติก Attenuator เป็นส่วนประกอบที่ติดตั้งในระบบส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงที่ช่วยลดพลังงานในสัญญาณแสงมันถูกใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายโทรคมนาคมเครือข่ายการสื่อสารใยแก้วนำแสงสิ่งอำนวยความสะดวกการทดสอบใยแก้วนำแสง...

 คลิกรายละเอียด
Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber Optic เป็น Ethernet Converter , Fiber Converter เป็น Ethernet , Fast Ethernet Converter

Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นอีเธอร์เน็ต ให้พลังงานผ่าน Ethernet (PoE) 15.4W ไปยังอุปกรณ์ขับเคลื่อน (PD) เช่นกล้อง IP โทรศัพท์ VoIP และจุดเชื่อมต่อไร้สาย Fast Ethernet Converter ขยายระยะการส่งผ่านเครือข่ายจาก 100m...

 คลิกรายละเอียด
Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Gigabit Ethernet Media Converter , ราคาตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก , Media Converter ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวเป็น Rj45

Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ต ได้รับการออกแบบเพื่อให้สอดคล้องกับข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อมอย่างเต็มรูปแบบ...

 คลิกรายละเอียด
Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ไฟเบอร์ออปติก Media Converter Gigabit , Single Mode เป็น Multimode Fiber Converter , มัลติมีเดียคอนเวอร์เตอร์

Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit จัดหาตัวรับส่งสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ตสำหรับผู้ใช้มืออาชีพในการพัฒนาผลิตภัณฑ์อัจฉริยะที่ทรงพลัง Single Mode to Multimode Fiber Converter พร้อม...

 คลิกรายละเอียด
Network Ethernet Optical Fiber Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: สุดยอดสื่อแปลงไฟเบอร์ , Network Media Converter , แปลงแสงเป็น Ethernet

Network Ethernet Optical Fiber Media Converter Optical To Ethernet Converter เป็นสื่อกลางระหว่างเซ็กเมนต์ 10Base-T หรือ 100Base-Tx และ 100 Base-FX เซ็กเมนต์ Network Media Converter ได้รับการออกแบบมาเป็นหลักสำหรับความเร็ว /...

 คลิกรายละเอียด
Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber Optic ถึง Ethernet , Gigabit Ethernet Fiber Media Converter , อีเธอร์เน็ตถึงไฟเบอร์

Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก เป็นอีเธอร์เน็ตเป็นชุดแปลงสื่อการส่งผ่านอีเธอร์เน็ตซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าบนสายเคเบิลคู่บิดคู่ในระยะทางสั้นและสัญญาณแสงในระยะไกล Ethernet To Fiber Converter...

 คลิกรายละเอียด
คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: คณะรัฐมนตรีแผงไฟเบอร์ออปติก , Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก , ตู้ ODF ใยแก้วนำแสง

คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel ติดตั้งผนังกันน้ำ แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในร่มและ Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลภายในและในร่ม, หรือเคเบิลทั้งภายในและภายนอก...

 คลิกรายละเอียด
Ethernet Copper ไปยัง Fiber Optic Adapter Media Converter ราคา
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ทองแดงเป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก , ราคา Ethernet Media Converter , อีเทอร์เน็ตไปยังอะแดปเตอร์ไฟเบอร์

Ethernet Copper ไปยัง Fiber Optic Adapter Media Converter ราคา ทองแดงสำหรับ Fiber Optic Converter สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ...

 คลิกรายละเอียด
UTP ไฟเบอร์ออฟติคัลเพื่อแปลง Ethernet ทองแดง Media
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: UTP เพื่อแปลงไฟเบอร์ทองแดง , ออพติคอลเพื่อ Ethernet Media Converter , Ethernet Media Converter ทองแดงกับไฟเบอร์ออปติก

UTP ไฟเบอร์ออฟติคัลเพื่อแปลง Ethernet ทองแดง Media UTP To Fiber Converter ทองแดง สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX...

 คลิกรายละเอียด
RJ45 ไปยัง Lan Fiber Optic Converter Price
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ออพติคแลนเพื่อแปลงไฟเบอร์ , ไฟเบอร์ออปติกในราคา Converter RJ45 , RJ45 เพื่อแปลงไฟเบอร์

RJ45 ไปยัง Lan Fiber Optic Converter Price ออพติคแลนไปยัง Fiber Converterx สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX...

 คลิกรายละเอียด
กล่องแปลงไฟเบอร์แบบมัลติอีเธอร์ไฟเบอร์แบบ LC Fiber
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: กล่องแปลงไฟเบอร์ , ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบ LC Fiber , Gigabit Media Converter Multimode

กล่องแปลงไฟเบอร์แบบมัลติอีเธอร์ไฟเบอร์แบบ LC Fiber Fiber Converter Box สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX LC Fiber Media...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลงสัญญาณ CAT6 Fiber OFC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: สวิตช์ Fiber Converter , OFC Converter , ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Cat6

ตัวแปลงสัญญาณ CAT6 Fiber OFC Fiber Converter สลับ ไปใช้งานด้วย Ethernet ทองแดง 10 หรือ 100Mbps หรือ Fast Ethernet และไฟเบอร์ 100 เมกะบิตต่อวินาที ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Cat6 อีเธอร์เน็ตสามารถดึง / เสียบมากกว่า 1000times และให้ประสิทธิภาพที่ดี OFC...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก Gigabit เพื่อ Ethernet Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ตัวแปลง Media Ofc , ไฟเบอร์กิกะบิทไปยัง Ethernet Converter , ตัวแปลง Gigabit Ethernet

ไฟเบอร์ออปติก Gigabit เพื่อ Ethernet Media Converter กิกะบิตอีเธอร์เน็ตคอน โทรเลอ ร์ พร้อมพอร์ตออปติกหลายพอร์ทไฟฟ้าและชุดแหล่งจ่ายไฟภายนอกเป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่ปรับเปลี่ยนได้อัตโนมัติขนาด 10/100 / 1000M ซึ่งรองรับสัญญาณไฟฟ้า 10/100 /...

 คลิกรายละเอียด
SC Attenuator ออปติคัลแบบคงที่ 10db 20db
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.45 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ 10db , ตัวปรับเลนส์ 20dB , ตัวควบคุมแสงออพติคอล SC

SC Attenuator ออปติคัลแบบคงที่ 10db 20db เราจัดหาลดทอนเส้นใยลดทอนแสงตัวแปรแบบอินไลน์ลดทอนแสงลดทอนแสงคงที่คงที่เอสซีออฟติคอล Attenuator ผลิตภัณฑ์เหล่านี้จะนำมาใช้ในการใช้งานโหมดเดียวที่ 1250 ช่วงความยาวคลื่น 1625nm ใช้ได้สำหรับ Singlemode 9/125,...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง Media Converter สำหรับ Fiber To Ethernet จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก Media Converter สำหรับ Fiber To Ethernet ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน Media Converter สำหรับ Fiber To Ethernet ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ Media Converter สำหรับ Fiber To Ethernet ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
Related information
  • Fiber optic distribution box

    12-core fiber distribution box manufacturer FOC specializes in production: communication cable transfer box, fiber distribution box, optical splitter box, ODF optical distribution frame, optical...

สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย