รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Media Converter)

Media Converter - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ Media Converter ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง Media Converter ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน Media Converter แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
ไฟเบอร์ออปติกแยก PLC Coupler ราคา
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: ราคาแยกไฟเบอร์ออปติก , แยกไฟเบอร์ออปติก จำกัด (มหาชน) , แยกไฟเบอร์ออปติก Coupler

ไฟเบอร์ออปติกแยก PLC Coupler ราคา ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก จำกัด (มหาชน) มีให้พร้อมกับการกำหนดค่า 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32 และ 1x64 ด้วยโหมดเดี่ยวหรือมัลติโหมดไฟเบอร์ ไฟเบอร์ออปติก Coupler แยก สามหน้าต่าง 250um Bare ไฟเบอร์แยก สามารถแยกสัญญาณแสงเป็น 4...

 คลิกรายละเอียด
1x4 1x8 1x16 PLC ประเภท Optik ไฟเบอร์แยกกล่อง
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: กล่องแยกไฟเบอร์ , ไฟเบอร์ Optik Splitter , บมจ. ไฟเบอร์แยกแสง

1x4 1x8 1x16 PLC ประเภท Optik ไฟเบอร์แยกกล่อง Plc ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก ถูกสร้างขึ้นโดยใช้เทคโนโลยีท่อนำคลื่นแสงซิลิก้าและนำเสนอโซลูชั่นต้นทุนต่ำสำหรับการกระจายสัญญาณออปติคอล ไฟเบอร์ Optik Splitter...

 คลิกรายละเอียด
OM3 สายไฟเบอร์ออปติก
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ OM3 , สายไฟเบอร์ออปติก OM3 , Fiber Patch Leads

OM3 สายไฟเบอร์ออปติก OM3 หมายถึงเส้นใยหลายโหมดที่ได้รับการเพิ่มประสิทธิภาพด้วยเลเซอร์ 50 / 125um และใช้สำหรับระบบที่มีแบนด์วิธสูง ระบบ สายแพทช์ OM3 เป็นจุดสุดยอดของการออกแบบเส้นใยมัลติโหมด ในการใช้โปรโตคอล Ethernet 10Gb...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์เอฟซีไฟเบอร์ Patch Cord
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord FC FC , SM Patch Cord , สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก

เอฟซี Patch Cord ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord FC FC มีให้เลือกใน Patch Cord MM และ SM Patch Cord FC Patch Cord ตรงตามมาตรฐาน RoHS และ Fiber Optic Jumper Cable ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางด้าน 100%...

 คลิกรายละเอียด
สื่อไฟเบอร์ออปติก
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber Media Converter , สื่อแปลงแสง , ใยแก้วนำแสง Converter

สื่อไฟเบอร์ออปติก Fiber Media Converter สามารถแปลงสัญญาณ Optical-Electric Ethernet ระหว่าง 10/100 / 1000M อินเตอร์เฟส UTP (TX) และ 1000M optical fiber interface (FX) กิกะบิตอีเธอร์เน็ต 10/100 / 1000M แบบดั้งเดิมสามารถขยายไปยังระยะทาง 60 กม....

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ไปยัง Ethernet Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Media Converter ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต , ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต , Ethernet Media Converter

ไฟเบอร์ไปยัง Ethernet Media Converter Media Converter ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต เป็น ตัวแปลงอีเธอร์เน็ต ความเร็วสูง 10/100 / 1000Mbps Fiber To Ethernet Converter ระหว่างเซ็กเมนต์ 10/100 / 1000Base-TX และส่วน 1000Base-FX...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์กิกะบิทไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ไฟเบอร์ไปยัง Ethernet Media Converter , ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก , ตัวแปลงกิกะบิตไฟเบอร์มีเดีย

ไฟเบอร์กิกะบิทไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต Fiber To Ethernet Media Converter เป็นอุปกรณ์การแปลงสัญญาณอีเธอร์ออปติกอิเล็กทรอนิกส์ระหว่าง 10 / 100M อินเตอร์เฟซ UTP (TX) และ 100M Fiber interface (FX) ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกมีเดีย สามารถยืดระยะทาง 120 กม....

 คลิกรายละเอียด
Ethernet Copper Fiber Optic Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ไฟเบอร์เป็นตัวแปลงสัญญาณทองแดง , อีเทอร์เน็ตเพื่อแปลงไฟเบอร์ , ราคา Media Converter

Ethernet Copper Fiber Optic Media Converter Fiber to Copper Media Converter นำเสนอวิธีที่ง่ายและคุ้มค่าในการขยายเครือข่ายของคุณผ่านทางกิกะบิตไฟเบอร์ Ethernet To Fiber Converter มา พร้อมกับเครื่องรับส่งสัญญาณแบบมัลติซึ่งจะแปลงการเชื่อมต่อ RJ45...

 คลิกรายละเอียด
ทองแดงเป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: อีเทอร์เน็ตไปยัง Fiber Optic Converter , Ethernet ไปยัง Fiber Media Converter , ทองแดงเป็นตัวแปลงไฟเบอร์

ทองแดงเป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต Ethernet to Fiber Optic Converter ช่วยให้คุณสามารถเชื่อมต่อสื่อประเภทต่างๆ (คู่บิด, เส้นใย, coax) ภายในเครือข่าย ทองแดงเป็น Fiber Media Converter คือการแทรกส่วนของเส้นใยเข้าไปในเครือข่ายทองแดง Ethernet To...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติคอลกิกะบิตทองแดง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก , ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นทองแดง , Gigabit Media Converter

ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติคอลกิกะบิตทองแดง Fiber Optic Converter สามารถใช้ที่ใดก็ได้ในเครือข่ายเพื่อรวมเทคโนโลยีที่ใหม่กว่าเข้ากับอุปกรณ์ที่มีอยู่เพื่อรองรับการใช้งานใหม่เทคโนโลยีและการเติบโตในอนาคต แทนที่จะเป็นค่าใช้จ่ายการอัพเกรดทั่วกระดาน Gigabit...

 คลิกรายละเอียด
FO สายแพทช์ Multimode SC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ FO SC , SC สายไฟเบอร์ออปติก Patch , สายแพทช์ Multimode SC SC

FO สายแพทช์ Multimode SC สายไฟเบอร์ออปติก สามารถจำแนกได้เป็น FC, SC, LC, MU และ ST ด้วยวัสดุบุผนังเซรามิคที่มีคุณภาพสูงจึงมีความสอดคล้องและการสูญเสียการแทรกซึมต่ำ และใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายโทรคมนาคม, การส่งผ่านข้อมูล, อุปกรณ์ทดสอบและ LAN ของ...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์บอร์ด SC PC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC PC Patch Cord , SC-SC สายแพทช์ , Patch Cord SC ถึง SC

สายไฟเบอร์บอร์ด SC PC SC PC Patch Cord เป็น ส่วนประกอบ สำคัญของเครือข่ายออปติคอลซึ่งมี SC Fiber Connector ซึ่งติดตั้งอยู่ที่ปลายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC-SC Patch Cords series...

 คลิกรายละเอียด
โหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมิเตอร์ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นทองแดง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber Media Converter โหมดเดียว , โหมดเดี่ยวเป็น Multimode Converter , ทองแดงเป็นตัวแปลงไฟเบอร์

โหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมิเตอร์ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นทองแดง Fiber Media Converter โหมดเดียวที่ ใช้สำหรับการแลกเปลี่ยนระหว่างอีเทอร์เน็ตและใย โหมด Single Mode เพื่อ Multimode Converter จะมี พอร์ต Ethernet 1 พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์ 2 พอร์ตและขยายระยะการส่งผ่าน...

 คลิกรายละเอียด
Fiber Copper ไปยัง Ethernet Optic Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber to Ethernet , ตัวแปลงสื่อแสง , Media Converter ไฟเบอร์เป็นทองแดง

Fiber Copper ไปยัง Ethernet Optic Media Converter เครื่องแปลง ไฟเบอร์ออปติคอลมีเดีย 10/100 / 1000M สามารถแปลงสัญญาณอีเธอร์ออพติคอลอีเธอร์เน็ตระหว่างอินเตอร์เฟซ UTP 10/100 / 1000M และอินเทอร์เฟซใยแก้วนำแสง 1000M (FX) Media Converter...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลงไฟเบอร์ SFP POE โหมดเดี่ยว
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Sfp Media Converter , Poe Media Converter , ตัวแปลงสื่อโหมดเดี่ยว

ตัวแปลงไฟเบอร์ SFP POE โหมดเดี่ยว Sfp Media Converter เป็นอุปกรณ์สื่อสารเครือข่ายที่ตระหนักถึงการอัปเกรดเครือข่ายที่ราบรื่นโดยไม่มีค่าใช้จ่ายใด ๆ เพิ่มเติม Single Mode Media Converter i...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก RJ45 ไปยัง Ethernet Cat6 Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber to Cat6 Converter , ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตคอนเวอร์เตอร์ , ไฟเบอร์เป็นตัวแปลง Rj45

ไฟเบอร์ออปติก RJ45 ไปยัง Ethernet Cat6 Media Converter Fiber To Cat6 Converter ช่วยให้การเชื่อมต่อเปลี่ยนจาก 10 / 100BASE-TX เป็น 100BASE-FX ไฟเบอร์ไปยัง Rj45 Converter เปลี่ยนระยะการส่งผ่าน Ethernet จากระยะ 100 เมตรของ Cooper ไปที่เส้นใยแสงแบบ...

 คลิกรายละเอียด
Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Media Converter อีเทอร์เน็ตเป็นไฟเบอร์ , ตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยว , ไฟเบอร์ออปติกเพื่อเชื่อมต่อ Ethernet Media

Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode Fiber Optic เพื่อ Ethernet Media Converter ที่ ออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการใช้งานระบบเครือข่ายใยแก้วนำแสงที่เกิดขึ้นใหม่...

 คลิกรายละเอียด
Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber Optic ถึง Ethernet , Gigabit Ethernet Fiber Media Converter , อีเธอร์เน็ตถึงไฟเบอร์

Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก เป็นอีเธอร์เน็ตเป็นชุดแปลงสื่อการส่งผ่านอีเธอร์เน็ตซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าบนสายเคเบิลคู่บิดคู่ในระยะทางสั้นและสัญญาณแสงในระยะไกล Ethernet To Fiber Converter...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: Duplex Patch Cable , สายแพทช์ SM Duplex , สายแพทช์ OM3 Duplex

สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex เราเป็นซัพพลายเออร์ OMX Duplex Patch Cord เรายังมีการจัดส่งที่รวดเร็วสำหรับ SM Duplex Patch Cord OM3 หมายถึงเส้นใยหลายโหมดที่ได้รับการเพิ่มประสิทธิภาพด้วยเลเซอร์ 50 / 125um และใช้สำหรับระบบที่มีแบนด์วิธสูง ระบบ...

 คลิกรายละเอียด
Network Ethernet Optical Fiber Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: สุดยอดสื่อแปลงไฟเบอร์ , Network Media Converter , แปลงแสงเป็น Ethernet

Network Ethernet Optical Fiber Media Converter Optical To Ethernet Converter เป็นสื่อกลางระหว่างเซ็กเมนต์ 10Base-T หรือ 100Base-Tx และ 100 Base-FX เซ็กเมนต์ Network Media Converter ได้รับการออกแบบมาเป็นหลักสำหรับความเร็ว /...

 คลิกรายละเอียด
Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ไฟเบอร์ออปติก Media Converter Gigabit , Single Mode เป็น Multimode Fiber Converter , มัลติมีเดียคอนเวอร์เตอร์

Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit จัดหาตัวรับส่งสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ตสำหรับผู้ใช้มืออาชีพในการพัฒนาผลิตภัณฑ์อัจฉริยะที่ทรงพลัง Single Mode to Multimode Fiber Converter พร้อม...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์เป็นมัลติอีเธอร์เน็ต Cat5 Ethernet Media Conveerter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fast Ethernet Media Converter , ไฟเบอร์ไปยัง Cat5 Converter , Multimode Fiber Media Converter

ไฟเบอร์เป็นมัลติอีเธอร์เน็ต Cat5 Ethernet Media Conveerter Fast Ethernet Media Converter เป็นตัวกลางระหว่างเซ็กเมนต์ 10Base-T หรือ 100Base-Tx และส่วน 100 Base-FX Fiber To Cat5 Converter ได้รับการออกแบบมาสำหรับกลุ่มงานที่มีความต้องการความเร็วสูง /...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต Cat5 ไปยัง Gigabit Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ไฟเบอร์ออปติคอีเทอร์เน็ตตัวแปลง Gigabit , Cat5 เพื่อแปลงไฟเบอร์ , ไฟเบอร์ไฟเบอร์ Media Converter

ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต Cat5 ไปยัง Gigabit Media Converter Fiber to Media Converter เป็น ตัวแปลงสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก 10/100 / 1000M แบบอัตโนมัติซึ่งสนับสนุนสัญญาณไฟฟ้าแบบ Twisted-pair 10/100 / 1000BASE-TX และการแปลงสัญญาณระหว่างแสง 1000BASE-FX Cat5 To...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต RJ45 Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Media Converter ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ตราคา , ไฟเบอร์เป็น Rj45 , ไฟเบอร์เป็นตัวแปลงสื่อ Rj45

ไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต RJ45 Media Converter Fiber to Rj45 Media Converter ให้โซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัพเกรดเครือข่ายด้วยทองแดงไปยัง fiber optic เพื่อขยายสัญญาณ Media Converter ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตราคา สามารถเข้าถึง 550m...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง Media Converter จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก Media Converter ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน Media Converter ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ Media Converter ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย