สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

Media Converter - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Media Converter)

  • ไฟเบอร์ออปติกแยก PLC Coupler ราคา

    ไฟเบอร์ออปติกแยก PLC Coupler ราคา

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติกแยก PLC Coupler ราคา ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก จำกัด (มหาชน) มีให้พร้อมกับการกำหนดค่า 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32 และ 1x64 ด้วยโหมดเดี่ยวหรือมัลติโหมดไฟเบอร์ ไฟเบอร์ออปติก Coupler แยก สามหน้าต่าง 250um Bare ไฟเบอร์แยก สามารถแยกสัญญาณแสงเป็น 4 ส่วนและสามารถกำหนดอัตราส่วนการมีเพศสัมพันธ์ ไฟเบอร์ออปติก Splitter ราคา...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1x4 1x8 1x16 PLC ประเภท Optik ไฟเบอร์แยกกล่อง

    1x4 1x8 1x16 PLC ประเภท Optik ไฟเบอร์แยกกล่อง

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1x4 1x8 1x16 PLC ประเภท Optik ไฟเบอร์แยกกล่อง Plc ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก ถูกสร้างขึ้นโดยใช้เทคโนโลยีท่อนำคลื่นแสงซิลิก้าและนำเสนอโซลูชั่นต้นทุนต่ำสำหรับการกระจายสัญญาณออปติคอล ไฟเบอร์ Optik Splitter...

    ติดต่อตอนนี้

  • OM3 สายไฟเบอร์ออปติก

    OM3 สายไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    OM3 สายไฟเบอร์ออปติก OM3 หมายถึงเส้นใยหลายโหมดที่ได้รับการเพิ่มประสิทธิภาพด้วยเลเซอร์ 50 / 125um และใช้สำหรับระบบที่มีแบนด์วิธสูง ระบบ สายแพทช์ OM3 เป็นจุดสุดยอดของการออกแบบเส้นใยมัลติโหมด ในการใช้โปรโตคอล Ethernet 10Gb ใหม่ในระบบไฟเบอร์ออปติกต้องใช้เส้นใยมัลติโพลแบบ OM3 50/125 สายไฟเบอร์ออปติกใยแพทช์ OM3...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์เอฟซีไฟเบอร์ Patch Cord

    สายไฟเบอร์เอฟซีไฟเบอร์ Patch Cord

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    เอฟซี Patch Cord ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord FC FC มีให้เลือกใน Patch Cord MM และ SM Patch Cord FC Patch Cord ตรงตามมาตรฐาน RoHS และ Fiber Optic Jumper Cable ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางด้าน 100% สำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้ได้คุณภาพที่ดีและมีประสิทธิภาพมากสำหรับการเดินสายเครือข่าย ไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์คัพ FC FC...

    ติดต่อตอนนี้

  • สื่อไฟเบอร์ออปติก

    สื่อไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    สื่อไฟเบอร์ออปติก Fiber Media Converter สามารถแปลงสัญญาณ Optical-Electric Ethernet ระหว่าง 10/100 / 1000M อินเตอร์เฟส UTP (TX) และ 1000M optical fiber interface (FX) กิกะบิตอีเธอร์เน็ต 10/100 / 1000M แบบดั้งเดิมสามารถขยายไปยังระยะทาง 60 กม. ผ่านการเชื่อมโยงผ่านใยแก้วนำแสง ตัวแปลงสื่อ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ไปยัง Ethernet Media Converter

    ไฟเบอร์ไปยัง Ethernet Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ไปยัง Ethernet Media Converter Media Converter ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต เป็น ตัวแปลงอีเธอร์เน็ต ความเร็วสูง 10/100 / 1000Mbps Fiber To Ethernet Converter ระหว่างเซ็กเมนต์ 10/100 / 1000Base-TX และส่วน 1000Base-FX ได้รับการออกแบบมาสำหรับกลุ่มงานที่มีความต้องการความเร็วสูง /...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์กิกะบิทไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต

    ไฟเบอร์กิกะบิทไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์กิกะบิทไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต Fiber To Ethernet Media Converter เป็นอุปกรณ์การแปลงสัญญาณอีเธอร์ออปติกอิเล็กทรอนิกส์ระหว่าง 10 / 100M อินเตอร์เฟซ UTP (TX) และ 100M Fiber interface (FX) ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกมีเดีย สามารถยืดระยะทาง 120 กม. ผ่านการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง...

    ติดต่อตอนนี้

  • Ethernet Copper Fiber Optic Media Converter

    Ethernet Copper Fiber Optic Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Ethernet Copper Fiber Optic Media Converter Fiber to Copper Media Converter นำเสนอวิธีที่ง่ายและคุ้มค่าในการขยายเครือข่ายของคุณผ่านทางกิกะบิตไฟเบอร์ Ethernet To Fiber Converter มา พร้อมกับเครื่องรับส่งสัญญาณแบบมัลติซึ่งจะแปลงการเชื่อมต่อ RJ45 Ethernet ทองแดงกับไฟเบอร์ Gigabit...

    ติดต่อตอนนี้

  • ทองแดงเป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต

    ทองแดงเป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ทองแดงเป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต Ethernet to Fiber Optic Converter ช่วยให้คุณสามารถเชื่อมต่อสื่อประเภทต่างๆ (คู่บิด, เส้นใย, coax) ภายในเครือข่าย ทองแดงเป็น Fiber Media Converter คือการแทรกส่วนของเส้นใยเข้าไปในเครือข่ายทองแดง Ethernet To Fiber Media Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติคอลกิกะบิตทองแดง

    ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติคอลกิกะบิตทองแดง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติคอลกิกะบิตทองแดง Fiber Optic Converter สามารถใช้ที่ใดก็ได้ในเครือข่ายเพื่อรวมเทคโนโลยีที่ใหม่กว่าเข้ากับอุปกรณ์ที่มีอยู่เพื่อรองรับการใช้งานใหม่เทคโนโลยีและการเติบโตในอนาคต แทนที่จะเป็นค่าใช้จ่ายการอัพเกรดทั่วกระดาน Gigabit Media Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • FO สายแพทช์ Multimode SC

    FO สายแพทช์ Multimode SC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    FO สายแพทช์ Multimode SC สายไฟเบอร์ออปติก สามารถจำแนกได้เป็น FC, SC, LC, MU และ ST ด้วยวัสดุบุผนังเซรามิคที่มีคุณภาพสูงจึงมีความสอดคล้องและการสูญเสียการแทรกซึมต่ำ และใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายโทรคมนาคม, การส่งผ่านข้อมูล, อุปกรณ์ทดสอบและ LAN ของ CATV เป็นต้น สาย SC Fiber Optic Patch...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์บอร์ด SC PC

    สายไฟเบอร์บอร์ด SC PC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์บอร์ด SC PC SC PC Patch Cord เป็น ส่วนประกอบ สำคัญของเครือข่ายออปติคอลซึ่งมี SC Fiber Connector ซึ่งติดตั้งอยู่ที่ปลายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC-SC Patch Cords series มาพร้อมกับคอลเลกชันที่ครอบคลุมของความยาวและการเชื่อมต่อเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณสำหรับการใช้งาน Patch Cord SC ถึง SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • โหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมิเตอร์ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นทองแดง

    โหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมิเตอร์ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นทองแดง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    โหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมิเตอร์ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นทองแดง Fiber Media Converter โหมดเดียวที่ ใช้สำหรับการแลกเปลี่ยนระหว่างอีเทอร์เน็ตและใย โหมด Single Mode เพื่อ Multimode Converter จะมี พอร์ต Ethernet 1 พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์ 2 พอร์ตและขยายระยะการส่งผ่าน LAN cable ตั้งแต่ 100 เมตรถึง 2 กิโลเมตร Copper To Fiber Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber Copper ไปยัง Ethernet Optic Media Converter

    Fiber Copper ไปยัง Ethernet Optic Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Copper ไปยัง Ethernet Optic Media Converter เครื่องแปลง ไฟเบอร์ออปติคอลมีเดีย 10/100 / 1000M สามารถแปลงสัญญาณอีเธอร์ออพติคอลอีเธอร์เน็ตระหว่างอินเตอร์เฟซ UTP 10/100 / 1000M และอินเทอร์เฟซใยแก้วนำแสง 1000M (FX) Media Converter ไฟเบอร์เป็นทองแดงสามารถใช้ที่ใดก็ได้ในเครือข่ายเพื่อผสานรวมเทคโนโลยีใหม่ ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ SFP POE โหมดเดี่ยว

    ตัวแปลงไฟเบอร์ SFP POE โหมดเดี่ยว

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงไฟเบอร์ SFP POE โหมดเดี่ยว Sfp Media Converter เป็นอุปกรณ์สื่อสารเครือข่ายที่ตระหนักถึงการอัปเกรดเครือข่ายที่ราบรื่นโดยไม่มีค่าใช้จ่ายใด ๆ เพิ่มเติม Single Mode Media Converter i โซลูชันที่มีประสิทธิภาพและคุ้มค่าในด้านต้นทุนสูงสำหรับแอพพลิเคชันที่หลากหลายในด้านเครือข่าย LAN campuswork Poe Media Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก RJ45 ไปยัง Ethernet Cat6 Media Converter

    ไฟเบอร์ออปติก RJ45 ไปยัง Ethernet Cat6 Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติก RJ45 ไปยัง Ethernet Cat6 Media Converter Fiber To Cat6 Converter ช่วยให้การเชื่อมต่อเปลี่ยนจาก 10 / 100BASE-TX เป็น 100BASE-FX ไฟเบอร์ไปยัง Rj45 Converter เปลี่ยนระยะการส่งผ่าน Ethernet จากระยะ 100 เมตรของ Cooper ไปที่เส้นใยแสงแบบ single mode 2-100 กม. ไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ตโปรเซสเซอร์ เป็นมากกว่า...

    ติดต่อตอนนี้

  • Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode

    Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode Fiber Optic เพื่อ Ethernet Media Converter ที่ ออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการใช้งานระบบเครือข่ายใยแก้วนำแสงที่เกิดขึ้นใหม่...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter

    Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก เป็นอีเธอร์เน็ตเป็นชุดแปลงสื่อการส่งผ่านอีเธอร์เน็ตซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าบนสายเคเบิลคู่บิดคู่ในระยะทางสั้นและสัญญาณแสงในระยะไกล Ethernet To Fiber Converter เรียกอีกอย่างว่าไฟเบอร์กับอีเธอร์เน็ตคอนเวอร์เตอร์ โดยทั่วไปแล้ว Gigabit Ethernet Fiber Media...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex

    สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex เราเป็นซัพพลายเออร์ OMX Duplex Patch Cord เรายังมีการจัดส่งที่รวดเร็วสำหรับ SM Duplex Patch Cord OM3 หมายถึงเส้นใยหลายโหมดที่ได้รับการเพิ่มประสิทธิภาพด้วยเลเซอร์ 50 / 125um และใช้สำหรับระบบที่มีแบนด์วิธสูง ระบบ สายไฟเบอร์แพทช์ เป็นจุดสุดยอดของการออกแบบเส้นใยมัลติโหมด ในการใช้โปรโตคอล...

    ติดต่อตอนนี้

  • Network Ethernet Optical Fiber Media Converter

    Network Ethernet Optical Fiber Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Network Ethernet Optical Fiber Media Converter Optical To Ethernet Converter เป็นสื่อกลางระหว่างเซ็กเมนต์ 10Base-T หรือ 100Base-Tx และ 100 Base-FX เซ็กเมนต์ Network Media Converter ได้รับการออกแบบมาเป็นหลักสำหรับความเร็ว / แบนด์วิดท์ที่สูงขึ้นและมีความต้องการกลุ่มงานที่ต้องการการขยายเครือข่ายอีเธอร์เน็ต แปลงแสงเป็น...

    ติดต่อตอนนี้

  • Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter

    Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit จัดหาตัวรับส่งสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ตสำหรับผู้ใช้มืออาชีพในการพัฒนาผลิตภัณฑ์อัจฉริยะที่ทรงพลัง Single Mode to Multimode Fiber Converter พร้อม ตัวแปลงไฟเบอร์แบบ RJ45 10/100M Multimode Media Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์เป็นมัลติอีเธอร์เน็ต Cat5 Ethernet Media Conveerter

    ไฟเบอร์เป็นมัลติอีเธอร์เน็ต Cat5 Ethernet Media Conveerter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์เป็นมัลติอีเธอร์เน็ต Cat5 Ethernet Media Conveerter Fast Ethernet Media Converter เป็นตัวกลางระหว่างเซ็กเมนต์ 10Base-T หรือ 100Base-Tx และส่วน 100 Base-FX Fiber To Cat5 Converter ได้รับการออกแบบมาสำหรับกลุ่มงานที่มีความต้องการความเร็วสูง / แบนด์วิธที่ต้องการความเร็วสูงขึ้นซึ่งต้องการการขยายเครือข่ายอีเธอร์เน็ต...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต Cat5 ไปยัง Gigabit Media Converter

    ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต Cat5 ไปยัง Gigabit Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต Cat5 ไปยัง Gigabit Media Converter Fiber to Media Converter เป็น ตัวแปลงสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก 10/100 / 1000M แบบอัตโนมัติซึ่งสนับสนุนสัญญาณไฟฟ้าแบบ Twisted-pair 10/100 / 1000BASE-TX และการแปลงสัญญาณระหว่างแสง 1000BASE-FX Cat5 To Fiber Converter ขยายเครือข่ายการส่งข้อมูลช่วง จำกัด จากลวดทองแดง 100...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต RJ45 Media Converter

    ไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต RJ45 Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติกอีเทอร์เน็ต RJ45 Media Converter Fiber to Rj45 Media Converter ให้โซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัพเกรดเครือข่ายด้วยทองแดงไปยัง fiber optic เพื่อขยายสัญญาณ Media Converter ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตราคา สามารถเข้าถึง 550m ในขณะที่เส้นใยโหมดเดี่ยวสูงสุดถึง 100km...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com