รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > Multimode Duplex Patch Cord (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Multimode Duplex Patch Cord)

Multimode Duplex Patch Cord - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ Multimode Duplex Patch Cord ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง Multimode Duplex Patch Cord ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน Multimode Duplex Patch Cord แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
Multiplex Simplex Duplex สายแพทช์
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ไฟเบอร์แพทช์ดูเพล็กซ์ , สายไฟเบอร์ออปติก Simplex Duplex , Multimode Duplex Patch Cord

Multiplex Simplex Duplex สายแพทช์ Foclink เสนอโซลูชั่นแบบครบวงจรด้วยผลิตภัณฑ์หลากหลายประเภทซึ่ง ได้แก่ Fiber Optic Pigtail, Fiber Connectors, Fiber Patch Pannel และอุปกรณ์เสริมอื่น ๆ Multimode Duplex Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์ออปติก LC Type 24 Core , แผงแพทช์ LC 24 พอร์ต , แผงแพทช์ 19 นิ้ว

ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของ บานหน้าต่างแพทช์ 19 นิ้ว มี แผงแพทช์ไฟเบอร์ 12 พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต, 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต, 144 แผงแพทไฟเบอร์ไฟเบอร์ แผงแพทช์ LC...

 คลิกรายละเอียด
19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 24 พอร์ต , 19 Rack Mount Panel Patch Patch , แผงแพทช์ 24 พอร์ตพร้อมตัวเชื่อมต่อ

19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable Type ของ 1U Rack ที่ติดตั้ง 24 Port Patch Panel มี 12 แผง Fiber Patch Patch, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber...

 คลิกรายละเอียด
แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC , แผงไฟเบอร์ SC , แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต

แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต 96 แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบมาสำหรับการใช้งานที่ต้องการการแพตช์ไฟเบอร์และการเชื่อมต่อแบบ corss และการต่อเชื่อมของโหมดเดี่ยวหรือมัลติโหมดไฟเบอร์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ คือการแก้ไขและจัดการ...

 คลิกรายละเอียด
Simplex Duplex Fiber Optic Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Adatper , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น...

 คลิกรายละเอียด
ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์:  25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ ST , ST ไฟเบอร์ Coupler , ไฟเบอร์ออปติก ST Coupler

ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ ST ของเราเหมาะสมกับ ST cutouts มาตรฐานสำหรับแผงปะเทปเทปอะแดปเตอร์แผ่นยึดผนังและอื่น ๆ อะแดปเตอร์โลหะสไตล์บาร์เรลเหล่านี้มีการออกแบบล็อคแบบบิดสำหรับอินเตอร์เฟส ST...

 คลิกรายละเอียด
LC Multimode Fixed Fiber Attenuator
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC Attenuator มัลติ , ไฟเบอร์ออปติก LC Attenuator มัลติ , Multenode Fixed Fiber Attenuator

LC Multimode Fixed Fiber Attenuator Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC PC Multimode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสง ใช้ในการใช้งานที่มีการระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเรามี LC,...

 คลิกรายละเอียด
Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ไฟเบอร์ออปติก Media Converter Gigabit , Single Mode เป็น Multimode Fiber Converter , มัลติมีเดียคอนเวอร์เตอร์

Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit จัดหาตัวรับส่งสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ตสำหรับผู้ใช้มืออาชีพในการพัฒนาผลิตภัณฑ์อัจฉริยะที่ทรงพลัง Single Mode to Multimode Fiber Converter พร้อม...

 คลิกรายละเอียด
Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ตัวแปลง Quad LC , ตัวแปลง ST LC , อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ LC

Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Foclink Simplex Duplex Quad LC ชัตเตอร์อะแดปเตอร์ บางครั้งเรียกว่า coupler, ST LC Adapter...

 คลิกรายละเอียด
คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: คณะรัฐมนตรีแผงไฟเบอร์ออปติก , Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก , ตู้ ODF ใยแก้วนำแสง

คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel ติดตั้งผนังกันน้ำ แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในร่มและ Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลภายในและในร่ม, หรือเคเบิลทั้งภายในและภายนอก...

 คลิกรายละเอียด
1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-023
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express
  • ชนิด: กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติก

Tag: แผงพอร์ตแพทช์ 48U , แผงหน้าปัด Optic Patch Duplex , แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch Lc Duplex

1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch 1u 48 พอร์ทแพทช์พาเนล มีให้เลือกใช้สำหรับระบบการสื่อสารด้วยความจุขนาดเล็กติดตั้งบนผนังโครงสร้างที่เหมาะสมและกะทัดรัดเหมาะกับห้องเครื่อง Sc Optic Patch Panel Duplex ประกอบไปด้วย 2...

 คลิกรายละเอียด
LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ LC Optic , อะแดปเตอร์แปลน PVC , ตัวแปลงแปลน LC

LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน อะแดปเตอร์ LC Optic ของ Foclink บางครั้งเรียกว่า coupler, PVC Flange Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patchic 12 ชิ้น
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงควบคุม LC LC , แผงไฟเบอร์ออปติก Patch 12 แผง , แผงต่อไฟเบอร์ออปติก

แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patchic 12 ชิ้น Foclink เป็นผู้ผลิต แผง Patch Fiber Optic , Pull-out type, LC port, rack mount 19 fiber optic odf / ODF 24 core สามารถดึงออกมาได้ง่ายเหมือนลิ้นชักเช่นเดียวกันกับกล่องเชื่อมต่อเส้นใยอื่น ๆ LC LC Patch Panel...

 คลิกรายละเอียด
12 แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch Cable
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต , แผง Patch Rack Mount , แผง patch สายไฟเบอร์

12 แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch Cable 12 แผงสายเคเบิลไฟเบอร์ออฟติคัล มี แผง บานเลื่อนอลูมิเนียมพร้อมฟังก์ชั่นล็อคตัวเองป้องกันไม่ให้ลิ้นชักหล่นลงเมื่อเคลื่อนย้าย ติดตั้งแร็ค 19 นิ้วสำหรับการ์ดเชื่อมต่อ ST, SC, LC, MTRJ, FC ลิ้นชักสามารถจัดให้มี 12...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Sc Duplex , Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ , อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex ขจัดความเครียดในการเชื่อมต่อ Adapter S C Duplex ของคุณ โดยใช้อะแดปเตอร์แบบสแนปอินนี้ อะแดปเตอร์เคเบิ้ล ใยแก้วนำแสง F iber ผลิตขึ้นเพื่อเป็นฐานในการจำหน่ายเส้นใยของเรา อะแดปเตอร์ SC อะแดปเตอร์ ไฟเบอร์ออปติก...

 คลิกรายละเอียด
แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 5pc / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงไฟเบอร์ออปติก Patch , แผง patch ไฟเบอร์ , แผงไฟเบอร์ออปติก

แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต 12 แผง วงจร ไฟเบอร์ออปติกที่ มีสายรัดและอะแดปเตอร์มี แผงไฟเบอร์ออปติก อะแดปเตอร์และสายรัด ชิ้นส่วนจะจัดส่งแยกต่างหากตัวติดตั้งประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน แผงไฟเบอร์ออปติก ในสถานที่ กล่องสามารถจัดให้มี 12...

 คลิกรายละเอียด
Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ราคาอะแดปเตอร์ Mpo , อะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc / upc , ตัวแปลง Sc ไม่มีหน้าแปลน

Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC...

 คลิกรายละเอียด
อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Mulitmode Sc , ไฟเบอร์ออปติก Coupler Singlemode แบบ Multimode , อะแดปเตอร์ Om3 Sc Dx

อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve,...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซี , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , LC UPC SX Adapter

ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ประกอบไปด้วยโพลีเมอร์หรือตัวเรือนด้านนอกของโลหะและชุดประกอบภายในที่พอดีกับการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่...

 คลิกรายละเอียด
LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC / อะแดปเตอร์ Aqua Color Om3 , อะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc-Lc / upc , ตัวแปลง Lc-lc Simplex

LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: กล่องแปลงไฟเบอร์ออปติค , ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบ LC Fiber , Gigabit Media Converter Multimode

กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC กล่องแปลงไฟเบอร์ออปติค สามารถยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX LC Fiber Media...

 คลิกรายละเอียด
Rack Mount Drawer แผง Patch 12core
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผง Patcher ชนิดลิ้นชัก , ไฟเบอร์ออปติก ODF 12core , แผง Patch Rack Mount Drawer

Rack Mount Drawer แผง Patch 12core Foclink FPP Series เป็นประเภท Slidable ของ Fiber Optic ODF 12 พอร์ต 24 36 มี 12 พอร์ต Patch Patch Panel, 24 Port Patch Panel Patch, แผง Patch Patch 48 Port, 96 Port Patch Panel แผง, แผง Patch Patch 144 Port Rack...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัลตัวแปร Multimode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติก , SC UPC Attenuator , ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติกตัวแปร

ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัลตัวแปร Multimode เราจัดหา ปลั๊ก Variable SC Fiber Attenuator Multimode พวกเขาสามารถใช้ได้โดยกลุ่มหัวประเภทหรือปลั๊กหญิงกับชายประเภท SC Attenuator เชื่อมต่อ สายไฟเบอร์ออปติก และ ทำงานในช่วง 1250nm ถึง 1625nm...

 คลิกรายละเอียด
กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: กล่องแปลงไฟเบอร์ออปติค , ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบ LC Fiber , Gigabit Media Converter Multimode

กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC กล่องแปลงไฟเบอร์ออปติค สามารถยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX LC Fiber Media...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง Multimode Duplex Patch Cord จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก Multimode Duplex Patch Cord ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน Multimode Duplex Patch Cord ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ Multimode Duplex Patch Cord ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย