สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

Multimode Duplex Patch Cord - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Multimode Duplex Patch Cord)

  • Multiplex Simplex Duplex สายแพทช์

    Multiplex Simplex Duplex สายแพทช์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    Multiplex Simplex Duplex สายแพทช์ Foclink เสนอโซลูชั่นแบบครบวงจรด้วยผลิตภัณฑ์หลากหลายประเภทซึ่ง ได้แก่ Fiber Optic Pigtail, Fiber Connectors, Fiber Patch Pannel และอุปกรณ์เสริมอื่น ๆ Multimode Duplex Patch Cord เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการแทรกและการสูญเสียการสูญเสียน้อย Fiber Patch Cord...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core

    ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของ บานหน้าต่างแพทช์ 19 นิ้ว มี แผงแพทช์ไฟเบอร์ 12 พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต, 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต, 144 แผงแพทไฟเบอร์ไฟเบอร์ แผงแพทช์ LC 24 พอร์ต...

    ติดต่อตอนนี้

  • 19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต

    19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable Type ของ 1U Rack ที่ติดตั้ง 24 Port Patch Panel มี 12 แผง Fiber Patch Patch, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber Patch Panel 19 แผงติดตั้งลิ้นชักลิ้นชัก Rack Mount 24 พอร์ต...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต

    แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต 96 แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบมาสำหรับการใช้งานที่ต้องการการแพตช์ไฟเบอร์และการเชื่อมต่อแบบ corss และการต่อเชื่อมของโหมดเดี่ยวหรือมัลติโหมดไฟเบอร์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ คือการแก้ไขและจัดการ สายเคเบิลใยแก้วนำแสง ภายในกล่องรวมทั้งให้การป้องกันซึ่งสามารถโหลดได้ด้วยอินเตอร์เฟซ...

    ติดต่อตอนนี้

  • Simplex Duplex Fiber Optic Adapter

    Simplex Duplex Fiber Optic Adapter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น ไฟเบอร์ออฟติคัลอแด็ปเตอร์ เชื่อมต่อกันผ่านบูชของรอยต่อของอะแดปเตอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

    ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ ST ของเราเหมาะสมกับ ST cutouts มาตรฐานสำหรับแผงปะเทปเทปอะแดปเตอร์แผ่นยึดผนังและอื่น ๆ อะแดปเตอร์โลหะสไตล์บาร์เรลเหล่านี้มีการออกแบบล็อคแบบบิดสำหรับอินเตอร์เฟส ST และมาพร้อมกับน็อตยึดและแหวนสำหรับล็อค ST Fiber Coupler สาย D- Fiber Patch, Fiber Adaptor, Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC Multimode Fixed Fiber Attenuator

    LC Multimode Fixed Fiber Attenuator

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC Multimode Fixed Fiber Attenuator Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC PC Multimode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสง ใช้ในการใช้งานที่มีการระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเรามี LC, FC, SC, ST, MU ลดทอนคงที่ MU ระดับลดทอนที่แตกต่างกัน เรายังสามารถจัดหา...

    ติดต่อตอนนี้

  • Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter

    Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit จัดหาตัวรับส่งสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ตสำหรับผู้ใช้มืออาชีพในการพัฒนาผลิตภัณฑ์อัจฉริยะที่ทรงพลัง Single Mode to Multimode Fiber Converter พร้อม ตัวแปลงไฟเบอร์แบบ RJ45 10/100M Multimode Media Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์

    Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Foclink Simplex Duplex Quad LC ชัตเตอร์อะแดปเตอร์ บางครั้งเรียกว่า coupler, ST LC Adapter...

    ติดต่อตอนนี้

  • คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel

    คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel ติดตั้งผนังกันน้ำ แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในร่มและ Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลภายในและในร่ม, หรือเคเบิลทั้งภายในและภายนอก ความจุที่แตกต่างกันกับขนาดที่แตกต่างกัน; ตู้ไฟเบอร์ออปติก ODF...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch

    1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • หมายเลขรุ่น: FOC-023

    • การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

    1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch 1u 48 พอร์ทแพทช์พาเนล มีให้เลือกใช้สำหรับระบบการสื่อสารด้วยความจุขนาดเล็กติดตั้งบนผนังโครงสร้างที่เหมาะสมและกะทัดรัดเหมาะกับห้องเครื่อง Sc Optic Patch Panel Duplex ประกอบไปด้วย 2 ส่วนเชื่อมโยงกับสายเคเบิลเสริมสำหรับการต่อฟิวชั่นระหว่างสายแสงและเส้นใยไฟเบอร์ การเชื่อมต่อกับสายแพทช์...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน

    LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน อะแดปเตอร์ LC Optic ของ Foclink บางครั้งเรียกว่า coupler, PVC Flange Adaptor...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patchic 12 ชิ้น

    แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patchic 12 ชิ้น

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patchic 12 ชิ้น Foclink เป็นผู้ผลิต แผง Patch Fiber Optic , Pull-out type, LC port, rack mount 19 fiber optic odf / ODF 24 core สามารถดึงออกมาได้ง่ายเหมือนลิ้นชักเช่นเดียวกันกับกล่องเชื่อมต่อเส้นใยอื่น ๆ LC LC Patch Panel มีให้เลือกมากมาย...

    ติดต่อตอนนี้

  • 12 แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch Cable

    12 แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch Cable

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    12 แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch Cable 12 แผงสายเคเบิลไฟเบอร์ออฟติคัล มี แผง บานเลื่อนอลูมิเนียมพร้อมฟังก์ชั่นล็อคตัวเองป้องกันไม่ให้ลิ้นชักหล่นลงเมื่อเคลื่อนย้าย ติดตั้งแร็ค 19 นิ้วสำหรับการ์ดเชื่อมต่อ ST, SC, LC, MTRJ, FC ลิ้นชักสามารถจัดให้มี 12 แผงพอร์ตไฟเบอร์แพทช์, 24 แผงพอร์ตไฟเบอร์แพทช์, 48 แผงพอร์ตไฟเบอร์แพทช์, 96...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex ขจัดความเครียดในการเชื่อมต่อ Adapter S C Duplex ของคุณ โดยใช้อะแดปเตอร์แบบสแนปอินนี้ อะแดปเตอร์เคเบิ้ล ใยแก้วนำแสง F iber ผลิตขึ้นเพื่อเป็นฐานในการจำหน่ายเส้นใยของเรา อะแดปเตอร์ SC อะแดปเตอร์ ไฟเบอร์ออปติก แต่ละตัวแบบ D เหมาะกับช่องเสียบที่กำหนดไว้อย่างถูกต้องและใช้เพื่อเชื่อมต่อ SC /...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต

    แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 5pc / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต 12 แผง วงจร ไฟเบอร์ออปติกที่ มีสายรัดและอะแดปเตอร์มี แผงไฟเบอร์ออปติก อะแดปเตอร์และสายรัด ชิ้นส่วนจะจัดส่งแยกต่างหากตัวติดตั้งประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน แผงไฟเบอร์ออปติก ในสถานที่ กล่องสามารถจัดให้มี 12 พอร์ตแผง Patch Patch, แผง Patch 24 Port Fiber, แผง Patch Patch 48 Port, 96...

    ติดต่อตอนนี้

  • Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน

    Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter

    อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น

    ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ประกอบไปด้วยโพลีเมอร์หรือตัวเรือนด้านนอกของโลหะและชุดประกอบภายในที่พอดีกับการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่ การรวมกันของแขนการปรับตำแหน่งของสีเซรามิค /...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex

    LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC

    กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC กล่องแปลงไฟเบอร์ออปติค สามารถยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX LC Fiber Media ConverterConverter...

    ติดต่อตอนนี้

  • Rack Mount Drawer แผง Patch 12core

    Rack Mount Drawer แผง Patch 12core

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Rack Mount Drawer แผง Patch 12core Foclink FPP Series เป็นประเภท Slidable ของ Fiber Optic ODF 12 พอร์ต 24 36 มี 12 พอร์ต Patch Patch Panel, 24 Port Patch Panel Patch, แผง Patch Patch 48 Port, 96 Port Patch Panel แผง, แผง Patch Patch 144 Port Rack Mount Drawer แผง Patch 12core สามารถ รองรับแผ่นอะแดปเตอร์ได้ถึง 1...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัลตัวแปร Multimode

    ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัลตัวแปร Multimode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัลตัวแปร Multimode เราจัดหา ปลั๊ก Variable SC Fiber Attenuator Multimode พวกเขาสามารถใช้ได้โดยกลุ่มหัวประเภทหรือปลั๊กหญิงกับชายประเภท SC Attenuator เชื่อมต่อ สายไฟเบอร์ออปติก และ ทำงานในช่วง 1250nm ถึง 1625nm โดยมีช่วงการลดทอนตั้งแต่ 1dB ถึง 30dB ไม่จำเป็นตัวกรอง สัญญาณไฟเบอร์ของ...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC

    กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กล่องแปลงสัญญาณ Multimode Media Gigabit LC กล่องแปลงไฟเบอร์ออปติค สามารถยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX LC Fiber Media ConverterConverter...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com