รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > Sc Pigtail (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Sc Pigtail)

Sc Pigtail - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ Sc Pigtail ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง Sc Pigtail ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน Sc Pigtail แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ไฟเบอร์เซ็ตอะแดปเตอร์ , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Sc

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX SC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับ PON PLC Splitter ที่ผลิตโดย Foclink's อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด เป็นไปตามมาตรฐานอุตสาหกรรมโทรคมนาคมและสามารถทำงานร่วมกับแอพพลิเคชั่นต่างๆเช่น SC pigtails, splitters และ PLCs...

 คลิกรายละเอียด
เอสซีเอฟซี LC ไฟเบอร์ Pigtail
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.36 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.36 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: เส้นใยไฟเบอร์ออปติก , Pigtail APC ไฟเบอร์ออปติก , LC Pigtail ไฟเบอร์ออปติก

เอสซีเอฟซี LC ไฟเบอร์ Pigtail Fiber Optic Pigtail ใช้ในเครือข่ายโทรคมนาคมดาต้าซอมและใช้สำหรับเครือข่ายเมืองและเครือข่ายความเร็วสูง LC Fiber Optic Pigtail ถูกยกเลิกโดยมีขั้วต่อมาตรฐานซึ่งให้ประสิทธิภาพการรับแสงที่ดีที่สุด...

 คลิกรายละเอียด
ลิปสติกแบบเดี่ยว LC Simplex
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.35 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.35 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: เส้นใยไฟเบอร์ Simplex , ไฟเบอร์ Pigtail LC , LC Pigtail Single Mode

ลิปสติกแบบเดี่ยว LC Simplex Foclink จัดหา เส้นใย Simplex Pigtail ด้วยราคาที่แข่งขันได้มาก Fiber Pigtail LC มา พร้อมกับตัวเชื่อมเกรด LC เกรดพิเศษและมีเส้นผ่าศูนย์กลาง 0.9 มม. โดยทั่วไป LC Pigtail Single Mode...

 คลิกรายละเอียด
ออปเจ็กต์ SC Simplex Pigtail
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.38 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.38 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: เอสอีซีอีเธอร์เน็ตไทป์ SC APC , Pigtail SC เอสเอ็มซิมเพล็ก , ไฟเบอร์ออฟติก SM Pigtail

ออปเจ็กต์ SC Simplex Pigtail SC APC Singlemode Ethernet Pigtail ไม่มีการบัฟเฟอร์มีตัวเชื่อมต่อแบบออปติคัลที่ติดตั้งไว้ในปลายด้านหนึ่งพร้อมด้วยเส้นใยที่ถูกฉายอยู่อีกด้านเส้นผ่านศูนย์กลางของ Pigtail SC SM Simplex มีขนาด 0.9 มม . 2.0 มม. และอื่น ๆ...

 คลิกรายละเอียด
เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.38 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.38 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: โหมด Pigtail Single , Pigtail Optical SC , ไฟเบอร์ออปติค Pigtail

เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode Pigtail Single Mode เหมาะสำหรับงานใยแก้วนำแสงทุกประเภท Pigtail Optical SC ได้รับการออกแบบผลิตและทดสอบตามมาตรฐานอุตสาหกรรม คุณภาพของส่วนประกอบที่ใช้ในการสร้าง ไฟเบอร์ออปติค Pigtail...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Optic OM3
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.42 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Piece/Pieces USD 0.42 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: Multimode Fiber Pigtail , ใยแก้วนำแสง OM3 , SC ไฟเบอร์ออปติกพิคเทล

ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Optic OM3 Multimode Fiber Pigtail รวมทั้ง ไฟเบอร์ออปติก Pigtail OM3 . SC ไฟเบอร์ออปติกพิคเทล มีปลั๊กเกรดพิเศษและสายเส้นผ่าศูนย์กลาง 0.9 มม. แบบทั่วไปเส้นผ่านศูนย์กลาง เส้นใยหลายเส้น...

 คลิกรายละเอียด
SC SM Fiber Optik Connector Pigtail
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.42 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.42 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: ไฟเบอร์ออปติค Pigtail , ขั้วต่อ Pigtail Optic Pigtail , SC SM Pigtail

SC SM Fiber Optik Connector Pigtail SC SM Pigtail หนึ่งในสไตน์ที่เก่าที่สุดและเป็นหนึ่งในสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ใช้บ่อยที่สุด SC SM Pigtail ใช้งานง่ายและประหยัดค่าใช้จ่าย Fiber Optic Pigtail Connector...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออฟติค SC สายเดี่ยว FO
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.42 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.42 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: เส้นใย SC Pigtail , สายไฟเบอร์ออปติก Fiber , SC Pigtail Single Mode

สายไฟเบอร์ออฟติค SC สายเดี่ยว FO เส้นใย SC Pigtail เป็นไปตามข้อกำหนดของ IEC, TIA / EIA, NTT และ JIS Pigtail Fiber Optic Cable มีการก่อสร้างชิ้นเดียวและดึงการออกแบบที่เป็นหลักฐาน SC Pigtail Single Mode มีราคาถูก...

 คลิกรายละเอียด
FO SC APC หางเดียว
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: ใยแก้วนำแสง Pigtail 9 125 , SCT / APC Fibertic Pigtails , เส้นใยไฟเบอร์ SC APC

FO SC APC หางเดียว Fiber Optic Pigtail SC APC SM 9 125 Foclink จัดหาโหมดเดี่ยว 9/125, มัลติ 50/125 และแบบมัลติ 62.5 / 125 SCT / APC Fiber Optic Pigtails ใช้กับ PC, UPC และ APC ต่างๆตามลำดับ SC APC Fiber Pigtail...

 คลิกรายละเอียด
OFC FC SM เส้นใยไฟเบอร์
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.42 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.42 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: เส้นใยไฟเบอร์ออฟติคอล , ไฟเบอร์ออปติก Pigtail แบบ Single mode 0.9 มม , ไฟเบอร์ออฟติคอล

OFC FC SM Pigtail Optical Fiber Pigtail มีให้เลือกทั้งแบบ singlemode และ multimode และ Pigtail Optical Fibre สามารถเชื่อมต่อกันได้อย่างเต็มที่กับผลิตภัณฑ์ NTT-FC ทั้งแบบ smf และ mmf ไฟเบอร์ออปติก Pigtail แบบ Single-Mode 0.9 มม...

 คลิกรายละเอียด
ST ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.42 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Piece/Pieces USD 0.42 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: G652d ไฟเบอร์ออปติคโกลด์ไฟเบอร์เดียว , โหมดไฟเบอร์ออปติก Pigtail Single Mode , Pigtail โหมดเดี่ยว

ST ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว G652d Optical Singlemode Fiber Pigtail มีที่ ครอบ แบบดาบปลายปืนและมี ปลั๊ก แบบสปริงที่ยึดติดกับเส้นใยยาว Fiber Optic Pigtail Single Mode มีให้เลือกทั้งแบบมัลติหรือแบบ singlemode แนวนอน ST ตัว ยึดแบบฝังและซิง เกิ้ล duplex...

 คลิกรายละเอียด
Simplex Duplex Fiber Optic Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Adatper , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น...

 คลิกรายละเอียด
Duplex APC SC Coupler
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ตัวแปลง SCC APC , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC APC , ไฟเบอร์ออปติก Adaptor SC DX

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX Line of simplex และ Duplex APC SC Couplers มีช่องรับความอดทนอย่างแน่นหนาเพื่อให้มั่นใจว่าได้รับการเชื่อมต่อกับ APC ที่เชื่อมต่อกันอย่างเหมาะสม เพื่อให้ได้ค่าสะท้อนย้อนกลับต่ำค่าของชุดไฟเบอร์บางตัวใช้ตัวเชื่อมต่อกับ...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น Simplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ Simplex 62.5 / 125 , สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้ว 3 เส้น , สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น

สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น Simplex เส้นใยไฟเบอร์ เป็น สายไฟ ที่เชื่อมต่อคอมพิวเตอร์กับอุปกรณ์ สะดวกในการเชื่อมต่อและจัดการชั้นหนาของการป้องกันโดยทั่วไปที่ใช้ในการเชื่อมต่อระหว่างออฟติคอลและ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์จักษุ 3 สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง...

 คลิกรายละเอียด
SC G652d Lszh Pvc Jacket Fiber Pigtail
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: SC Fiber Pigtail , G652d เส้นใยไฟเบอร์ Lszh , Pigtail เสื้อแจ็คเก็ต Pvc

SC G652d Lszh Pvc Jacket Fiber Pigtail SC Fiber Pigtail เรียกว่า G652d Lszh Fiber Pigtail Pvc Jacket Pigtail เป็นสิ่งสำคัญของเครือข่ายออปติคัล พวกเขามีตัวเชื่อมต่อแบบเดียวกันหรือแตกต่างกันซึ่งติดตั้งไว้ที่ปลายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Pigtail...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ชัตเตอร์รุ่น SC / APC NO-Ear
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ SC / APC ไม่มีหู , อะแดปเตอร์หญิง SC / APC , อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ SC / APC

อะแดปเตอร์ชัตเตอร์รุ่น SC / APC NO-Ear อะแดปเตอร์ชัตเตอร์สำหรับผู้หญิง SC / APC NO-Ear สำหรับ PON PLC Splitter ที่ผลิตโดย Foclink's อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด เป็นไปตามมาตรฐานอุตสาหกรรมโทรคมนาคมและสามารถทำงานร่วมกับแอพพลิเคชั่นต่างๆเช่น SC...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC APC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC-APC

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก SC APC Attenuator...

 คลิกรายละเอียด
ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ลดทอนแสง 0db SC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC APC , ตัวลดทอน SC / apc

Attenuator 10 db SC / UPC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ SC / apc Fixed Attenuator...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์ 48 พอร์ตที่ติดตั้งบนแร็คไฟเบอร์ , Fiber Patch Panel 48 พอร์ต , แผงแพทช์ไฟเบอร์ LC Duplex 48 พอร์ต

แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล, ODF UNIT, กล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสงให้การเชื่อมต่อสาขาสำหรับการยกเลิกไฟเบอร์ FPP-48P-006 เป็นหน่วยรวมสำหรับการจัดการไฟเบอร์และสามารถใช้เป็นกล่องกระจาย 24...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์พอร์ต 1U 19 นิ้ว SC 24
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์เคเบิล 24 พอร์ต , แผงแพทช์พอร์ต SC ขนาด 19 นิ้ว , 24 แผงแพทช์พอร์ต

แผงแพทช์พอร์ต 1U 19 นิ้ว SC 24 Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable Type ของ 1U Rack ที่ติดตั้ง 24 Port Patch Panel มี 12 แผง Fiber Patch Patch, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber Patch Panel...

 คลิกรายละเอียด
SC 19 นิ้ว 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์ , แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF , แผงแพทช์ SC 19 นิ้ว

SC 19 นิ้ว 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC 19 นิ้ว 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์ มีตัวเลื่อนโลหะพร้อมฟังก์ชั่นล็อคตัวเองเพื่อป้องกันไม่ให้ลิ้นชักตกเมื่อเคลื่อนย้าย แผงแพทช์ SC 19 นิ้ว สำหรับอะแดปเตอร์ ST, SC, LC, MTRJ, FC...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2U SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 48 พอร์ต , แผงแพทช์ไฟเบอร์ 2U , แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC

แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2U SC แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC 2U ได้รับการออกแบบสำหรับการยกเลิกโดยตรงสูงสุด 48 เส้นใยการติดตั้งกล่องหุ้ม แผงแพทช์ไฟเบอร์แพทช์ ได้รับการออกแบบสำหรับ (24xSC / LC / ST / FC DUPLEX) ตัวโลหะหนักให้การปกป้องเส้นใย insid...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลชนิด SC ขนาดเล็ก ODF
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mini ODF , Fiber Optic Mini ODF , แผงแพทช์ไฟเบอร์ชนิด SC

แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลชนิด SC ขนาดเล็ก ODF แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกชนิด SC ขนาดเล็ก ODF , FTTH กลางแจ้งในร่ม 1U 2U ผนังแร็คเมาท์ ODF ผู้ติดตั้งจะประกอบ ไฟเบอร์ผมเปีย และ ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ ใน ODF ในเว็บไซต์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก กล่อง ODF ขนาดเล็ก...

 คลิกรายละเอียด
1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: ตัวแยก PLC 1 ถึง 16 แยก , 1 16 แยกไฟเบอร์ PLC , SC PC APC 1 16 PLC ตัวแยกไฟเบอร์

1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์ 1 16 ตัวแยกไฟเบอร์ PLC ประกอบด้วย 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 และ 2x2,2X4,2X8,2X8,2X16,2X32,2X64 ชนิด SC PC APC 1 16 PLC ตัวแยกไฟเบอร์ คือ การกระจายช่วงความยาวคลื่นครอบคลุมเทคโนโลยี EPON ที่ใช้ 1310nm, 1490nm...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง Sc Pigtail จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก Sc Pigtail ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน Sc Pigtail ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ Sc Pigtail ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย