สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

Splitter แสง - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Splitter แสง)

  • เส้นใยแพทช์ไฟเบอร์ Multimode ST

    เส้นใยแพทช์ไฟเบอร์ Multimode ST

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    เส้นใยแพทช์ไฟเบอร์ Multimode ST สายไฟเบอร์ออปติก ST Fiber เป็น Patch Cord Fibra ที่ ใช้ในการต่ออุปกรณ์ตัวหนึ่งเข้ากับสายสัญญาณอื่น สาย พีเอ ที ST ที่ มีขั้วต่อ ST fiber ผลิตในประเทศจีนด้วยราคา OEM เวลาจัดส่งที่รวดเร็ว ในกรณีของการทดสอบ Multimode Fiber Patch Cord ใช้เพื่อวินิจฉัยปัญหา คุณสมบัติ สาย ST-Pack หลายสาย (1)...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 32 1 64 FBT ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

    1 32 1 64 FBT ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1:32 1:64 FBT ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter 1:32 1:64 Fiber Optic Splitter ถูกประดิษฐ์ขึ้นโดยใช้ เทคโนโลยีคลื่นนำแสง ซิลิกา...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 8 1 16 splitter แสง lgx plc plc

    1 8 1 16 splitter แสง lgx plc plc

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1 8 1 16 splitter แสง lgx plc plc ไฟเบอร์ออฟติคัลแยกแสง จะ ขึ้นอยู่กับเครื่องให้คำแนะนำคลื่นแสงเครื่องบินเทคโนโลยีการกำหนดอำนาจการส่องสว่าง ต่ำ PDL ผลิตภัณฑ์ที่มีคุณสมบัติของการสูญเสียการแทรกต่ำและปริมาณขนาดเล็กความกว้างของคลื่นปฏิบัติการกว้างช่องสูงและอื่น ๆ . 1 ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 8 1 16 1 32 1 64 abs กล่องชนิดใยแก้วนำแสง plc splitter

    1 8 1 16 1 32 1 64 abs กล่องชนิดใยแก้วนำแสง plc splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1: 8 1:16 1:32 1:64 abs กล่องประเภทไฟเบอร์ออปติกแอลซี splitter ABS Box Type 1x64 PLC Splitter เป็นอุปกรณ์ใยแก้วนำแสง g ความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณต่อช่องสัญญาณ ตามข้อมูลการกำหนดกำลังรับน้ำหนักของเครื่องระนาบคลื่นวิทยุ ต่ำ PDL ผลิตภัณฑ์มีคุณสมบัติการสูญเสียการแทรกต่ำและมีปริมาตรขนาดเล็กความยาวคลื่นในการดำเนินงานกว้าง ,...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติกหลายสาย

    สายไฟเบอร์ออปติกหลายสาย

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติไฟเบอร์ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์หลายสาย มีเส้นผ่าศูนย์กลาง 62.5 ไมครอนและ 50 ไมครอนสำหรับแกนกระจกจริง กับชั้นเคลือบพวกเขามีทั้ง 125 ไมครอนและมีชั้นบัฟเฟอร์พวกเขามี 250 ไมครอน Multimode Fiber Optic Patch Cable มีแกนแก้วขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางใหญ่กว่าสาย singlemode...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode

    LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode ใช้ในแอพพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU ตัวลดทอนคงที่ที่มีระดับการลดทอนที่แตกต่างกันตั้งแต่...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก SC APC Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC

    ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    Attenuator 10 db SC / UPC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ SC / apc Fixed Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB Foclink มีสายยาวของคลื่นคู่แบบคู่ (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode ไฟเบอร์ Attenuator รวมถึง Attenuator แสงตัวแปร, Attenuator แสงแบบอินไลน์, xed Attenuator แสง ตัวลดทอนแบบคงที่ ถูกใช้ในแอปพลิเคชันที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ตแสง ODF

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ตแสง ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ตแสง ODF กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล , ODF UNIT, กล่อง เลิกจ้าง ไฟเบอร์ออปติก ให้การเชื่อมต่อสาขาสำหรับการยกเลิกไฟเบอร์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ ODF เป็นหน่วยรวมสำหรับการจัดการไฟเบอร์และสามารถใช้เป็นกล่องกระจาย 24 พอร์ตไฟเบอร์แพทช์แผง แบ่งออกเป็นประเภทการแก้ไขและชนิดเลื่อนออก...

    ติดต่อตอนนี้

  • การปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกนกลางทางอากาศของกลางแจ้ง 48

    การปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกนกลางทางอากาศของกลางแจ้ง 48

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    การปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกนกลางทางอากาศของกลางแจ้ง 48 การปิดประกบกันของใยแก้วนำแสงชนิดแนวตั้งดูเหมือนโดมดังนั้นจึงเรียกว่าประเภทโดม พวกเขาต้องการสเปคเดียวกันกับประเภทแนวนอน พวกเขาถูกออกแบบมาสำหรับการใช้งานฝังปิดประกบกันใยแก้วนำแสง 4 รูเล็ก (dia.2cm) +1 หลุมรูปไข่ (แกนหลักของหลุมรูปไข่ (ผนังด้านใน) คือ 6 ซม....

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องต่อประกบกันของสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

    กล่องต่อประกบกันของสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กล่องต่อประกบกันของสายเคเบิลใยแก้วนำแสง การปิดเป็นปริมาณขนาดเล็กความจุขนาดใหญ่และการบำรุงรักษาที่สะดวก วงแหวนยางที่มีความยืดหยุ่นภายในฝาปิดนั้นมีประสิทธิภาพในการซีลและกันเหงื่อได้ดี ท่อสามารถเปิดได้ซ้ำ ๆ โดยไม่มีการรั่วไหลของอากาศ ไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือพิเศษ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ประกบกันใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง

    ประกบกันใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ประกบกันใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งประกบกัน สามารถนำมาใช้ในการเชื่อมต่อเส้นตรงและสาขา (หนึ่งเป็นสองหนึ่งในสาม) การเชื่อมต่อของสายแสงภายในเส้นผ่าศูนย์กลาง 22 มม. (φ) ทุกประเภทและโครงสร้างเมื่อวางเหนือศีรษะในท่อ ใต้ดินหรือในบ่อ ในขณะเดียวกันมันก็ใช้กับการเชื่อมต่อของสายโทรศัพท์พลาสติกเมืองทั้งหมด...

    ติดต่อตอนนี้

  • กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง 24 พอร์ต ODF

    กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง 24 พอร์ต ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง 24 พอร์ต ODF กรอบการกระจายแสง 24 พอร์ต ODF คือความจุสูงสุดถึง 4-96 พอร์ต, 4 ไฟเบอร์ในพอร์ต, กรอบการกระจายแสง ODF ใยแก้วนำแสง 24 พอร์ต ODF ยังมีอยู่ในพอร์ตอะแดปเตอร์: ST, FC, SC, LC, MU, MTRJ, ขนาดมาตรฐาน, น้ำหนักเบาและโครงสร้างที่เหมาะสม, กรอบการกระจาย แสง และ กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง 24 ODF...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงแร็ค 4u ODF

    กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงแร็ค 4u ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงแร็ค 4u ODF กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกแบบแร็คเมาท์ ออกแบบมาสำหรับการเชื่อมต่อไฟเบอร์และการกระจายของสายเคเบิลแกนนำ Rack Mount 4u ODF เหมาะสำหรับการประกบไฟเบอร์จัดเก็บและป้องกัน สำหรับ กรอบการกระจายแสงแบบ มาตรฐานความกว้าง 19 นิ้วทำให้สามารถใช้งานร่วมกับ กรอบการกระจายแสงแบบ มาตรฐานที่มีความกว้าง...

    ติดต่อตอนนี้

  • 12 24 48 พอร์ตกรอบการกระจายแสง ODF

    12 24 48 พอร์ตกรอบการกระจายแสง ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    12 24 48 พอร์ตกรอบการกระจายแสง ODF Fiber ODF 48 Port นำไปใช้กับกรอบการกระจายแสงแบบใยแก้วนำแสงตู้กระจายสัญญาณและตู้ต่อสายเคเบิลแบบออปติก พอร์ตไฟเบอร์ ODF 12 ใช้ถาดประกบไฟเบอร์ออปติคสองด้านเพื่อใช้ประโยชน์ทั้งสองด้านของบอร์ดอย่างเต็มที่ เหมาะสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงริบบิ้นหรือที่ไม่ใช่ริบบิ้น...

    ติดต่อตอนนี้

  • กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF

    กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF โครงกระจายไฟเบอร์ แบบติดตั้งแร็คได้รับ การออกแบบที่ปรับเปลี่ยนได้พร้อมถาดที่สามารถดึงได้ภายในและกล่องเหล็กรีดเย็น สามารถติดตั้งไว้ล่วงหน้ากับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกและผมเปียชนิดต่างๆ กรอบการกระจายแสง มีขนาดมาตรฐาน 19...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง

    ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง ตัวแยกสัญญาณแบบพาสซีฟ ถูกใช้เพื่อแยกลำแสงไฟเบอร์ออปติกเป็นหลาย ๆ ลำที่อัตราส่วนการแยกสัญญาณที่แน่นอน Optical Cable Coupler เป็นหนึ่งในองค์ประกอบหลักของ FTTH พารามิเตอร์ทั่วไปของ ตัวแยกสัญญาณใยแก้วนำแสง...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter

    1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter Fiber Plc Splitter ใช้เทคโนโลยี Planar Waveguide ตอแหลเอ้อเคเบิ้ล Splitte r ให้ค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพและโซลูชั่นเครือข่ายประหยัดพื้นที่ Fiber Splitter เป็นองค์ประกอบสำคัญในเครือข่าย FTTX และรับผิดชอบในการกระจายสัญญาณจากสำนักงานกลางไปยังหมายเลขของสถานที่ในราคาที่เหมาะสม...

    ติดต่อตอนนี้

  • Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ

    Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ ตัวแยกแสงแบบพาสซีฟ ให้การแสดงที่ยอดเยี่ยมในช่วงความยาวคลื่นกว้าง (1260 ~ 1620nm) ที่ช่วงอุณหภูมิ -40 ~ + 85C ตัวแยก plc B lockless มีการสูญเสียการแทรกต่ำและ PDL การสูญเสียผลตอบแทนสูงและทิศทางและความสม่ำเสมอที่ดีมาก F iber optic plc splitter 1 8 การ ใช้งานรวมถึงระบบ FTTx, PON และ CATV...

    ติดต่อตอนนี้

  • กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF 24

    กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF 24

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 2PCS / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

    24 พอร์ตกลางแจ้ง odf ราคากรอบการกระจายแสง รายละเอียด: ODF พร้อมกับผมเปีย และอะแดปเตอร์มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ สามารถจัดจำหน่ายกล่องบรรจุได้ตั้งแต่ 6 ถึง 144 เส้นใย ODF ทั้งหมดสามารถถอนได้และออกแบบมาสำหรับการติดตั้งในชั้นวาง...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง

    LC ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    โหมดเดียว Simplex LC ลดทอนแสงไฟเบอร์ Foclink มีไฟเบอร์ Attenuator ได้แก่ Attenuator Optical ตัวแปร Inline Attenuator แสงคงที่ Attenuator ออปติคอล LC ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง ถูกนำมาใช้ในการใช้งานที่มีการระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเรามี LC, FC, SC, ST, MU ลดทอนคง MU กับระดับการลดทอนที่แตกต่างกันจาก...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC ไฟเบอร์ Attenuators เหล่านี้ประกอบด้วยขั้วต่อ FC ชายที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อ FC หญิงที่ปลายอีกด้านหนึ่ง เมื่อเสียบปลายสายเคเบิลเข้าไปในปลายเพศหญิงปลายชายที่เหลือสามารถเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ที่สายเคเบิลจะเชื่อมต่อโดยตรง แต่ให้ลดความแรงของสัญญาณที่ต้องการ ตัวลดทอนนี้มีอยู่ในค่าการลดทอน...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอน LC แบบใยแก้วนำแสงเป็นตัวผู้

    ตัวลดทอน LC แบบใยแก้วนำแสงเป็นตัวผู้

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC ไฟเบอร์ออปติกลดทอนเพศหญิง Foclink มีสายยาวของคลื่นคู่แบบคู่ (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode ไฟเบอร์ Attenuator ได้แก่ Attenuator Optical ตัวแปร Inline Attenuator แสงคงที่ออปติคอล Attenuator เหล่านี้หลากหลายในสาย attenuators เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์แบบสำหรับการลดทอนเชื่อมต่อใย Singlemode...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com