รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > St St Duplex สายแพทช์ (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ St St Duplex สายแพทช์)

St St Duplex สายแพทช์ - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ St St Duplex สายแพทช์ ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง St St Duplex สายแพทช์ ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน St St Duplex สายแพทช์ แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
สายไฟเบอร์ออปติก ST Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ST-ST Duplex สายแพทช์ , ST สายไฟเบอร์ออปติก , สายแพทช์ Fibra Optica ST

สายไฟเบอร์ออปติก ST Duplex ST-ST Duplex Patch Cord ผลิตตามมาตรฐานสากล สายไฟ ST Fiber Patch มีแกนขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางขนาดใหญ่ที่มีขนาดใหญ่กว่าความยาวคลื่นของแสงที่ส่งและดังนั้นจึงมีหลายเส้นทางของความยาวคลื่นแสงหลายช่วงของแสงที่ใช้ในแกนไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ราง Din ST
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ราง Din , แผงเลิกจ้างไฟเบอร์ , แผงแพทช์ ST

แผงแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ราง Din ST Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ประเภทของ ST Patch Rail Fiber Optic Panel ตั้งแต่ 6 พอร์ตถึง 144 พอร์ต เหมาะสำหรับใช้ในเครือข่ายโทรคมนาคมสำนักงานกลางระบบ สายแพทช์ Optical และเครือข่ายใยแก้วนำแสง Fiber...

 คลิกรายละเอียด
Simplex Duplex Fiber Optic Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Adatper , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น...

 คลิกรายละเอียด
ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์:  25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ ST , ST ไฟเบอร์ Coupler , ไฟเบอร์ออปติก ST Coupler

ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ ST ของเราเหมาะสมกับ ST cutouts มาตรฐานสำหรับแผงปะเทปเทปอะแดปเตอร์แผ่นยึดผนังและอื่น ๆ อะแดปเตอร์โลหะสไตล์บาร์เรลเหล่านี้มีการออกแบบล็อคแบบบิดสำหรับอินเตอร์เฟส ST...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Fc , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ Fc

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST เราจัดหา อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Fc รวมถึงประเภทสแควร์, ประเภท D เดียวและสองประเภท D ในโหมดเดียวและรุ่นมัลติ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ทั้งหมดเหล่านี้มาพร้อมกับตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับมัลติโหมด F ไฟเบอร์ไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber Optic เป็น Ethernet Converter , Fiber Converter เป็น Ethernet , Fast Ethernet Converter

Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นอีเธอร์เน็ต ให้พลังงานผ่าน Ethernet (PoE) 15.4W ไปยังอุปกรณ์ขับเคลื่อน (PD) เช่นกล้อง IP โทรศัพท์ VoIP และจุดเชื่อมต่อไร้สาย Fast Ethernet Converter ขยายระยะการส่งผ่านเครือข่ายจาก 100m...

 คลิกรายละเอียด
Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ตัวแปลง Quad LC , ตัวแปลง ST LC , อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ LC

Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Foclink Simplex Duplex Quad LC ชัตเตอร์อะแดปเตอร์ บางครั้งเรียกว่า coupler, ST LC Adapter...

 คลิกรายละเอียด
1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-023
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express
  • ชนิด: กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติก

Tag: แผงพอร์ตแพทช์ 48U , แผงหน้าปัด Optic Patch Duplex , แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch Lc Duplex

1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch 1u 48 พอร์ทแพทช์พาเนล มีให้เลือกใช้สำหรับระบบการสื่อสารด้วยความจุขนาดเล็กติดตั้งบนผนังโครงสร้างที่เหมาะสมและกะทัดรัดเหมาะกับห้องเครื่อง Sc Optic Patch Panel Duplex ประกอบไปด้วย 2...

 คลิกรายละเอียด
LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ LC Optic , อะแดปเตอร์แปลน PVC , ตัวแปลงแปลน LC

LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน อะแดปเตอร์ LC Optic ของ Foclink บางครั้งเรียกว่า coupler, PVC Flange Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
เอฟซีเพศหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  กล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: FC ถึง ST Adapter , FC ถึง ST Adapter ไฟเบอร์ , FC ถึง ST อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

เอฟซีเพศหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด เอฟซีนี้ใน ST ไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์สามารถให้การเลิกจ้างที่ง่ายและรวดเร็วของเส้นใยในสนาม ตัวเลือกมีไว้สำหรับ 900 ไมครอนทำให้ผู้ติดตั้งสามารถยุติและเชื่อมต่อได้ภายในไม่กี่นาทีที่อุปกรณ์และแผง patch...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Sc Duplex , Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ , อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex ขจัดความเครียดในการเชื่อมต่อ Adapter S C Duplex ของคุณ โดยใช้อะแดปเตอร์แบบสแนปอินนี้ อะแดปเตอร์เคเบิ้ล ใยแก้วนำแสง F iber ผลิตขึ้นเพื่อเป็นฐานในการจำหน่ายเส้นใยของเรา อะแดปเตอร์ SC อะแดปเตอร์ ไฟเบอร์ออปติก...

 คลิกรายละเอียด
แผงวงจรไฟเบอร์ออปติกคัปเปิ้ล ST 24 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงไฟเบอร์ออปติก ST , แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก 24 พอร์ต , แผงไฟเบอร์เทอร์

แผงวงจรไฟเบอร์ออปติกคัปเปิ้ล ST 24 พอร์ต แผงวงจรไฟเบอร์ออปติกคัปเปิ้ล ST 24 พอร์ต เป็นการออกแบบที่ปรับเปลี่ยนได้โดยสามารถดึงถาดใส่ภายในและกล่องเหล็กรีดเย็นได้ สามารถติดตั้ง แผง วงจรไฟเบอร์ออปติกและขั้วต่อ pigtails...

 คลิกรายละเอียด
24 แผงวงจรกระจายแสง 48Core Optical Distribution Box
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: แผงกระจายแสง , แผงแจกจ่าย Ftth แผงแผงในร่ม , กล่องกระจายสัญญาณแบบ 24 48Core

24 แผงวงจรกระจายแสง 48Core Optical Distribution Box Optical Distribution Frame เป็นอุปกรณ์พื้นฐานของการสื่อสารโทรคมนาคมด้วยระบบไฟเบอร์ออปติค กล่องแจกจ่าย Ftth แผง Patch...

 คลิกรายละเอียด
ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-014
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air
  • ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

Tag: ทำความสะอาดไฟเบอร์ Smpte , ชุดทำความสะอาด Fiber Smpte , ชุดทำความสะอาด Sticklers

ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber ได้รับการออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ SC, FC และ ST ได้เป็นอย่างดี เครื่องมือทำความสะอาด ปากกา SC Optical Fibre Connector ทำความสะอาด...

 คลิกรายละเอียด
Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ราคาอะแดปเตอร์ Mpo , อะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc / upc , ตัวแปลง Sc ไม่มีหน้าแปลน

Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซี , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , LC UPC SX Adapter

ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ประกอบไปด้วยโพลีเมอร์หรือตัวเรือนด้านนอกของโลหะและชุดประกอบภายในที่พอดีกับการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่...

 คลิกรายละเอียด
LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC / อะแดปเตอร์ Aqua Color Om3 , อะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc-Lc / upc , ตัวแปลง Lc-lc Simplex

LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: กล่องทำความสะอาด Cassette , กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO , กล่องทำความสะอาด MPO Cassette

กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO...

 คลิกรายละเอียด
กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: กล่องทำความสะอาด Cassette , กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO , กล่องทำความสะอาด MPO Cassette

กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO...

 คลิกรายละเอียด
Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  อะแดปเตอร์ 40 ชุดต่อแพ็ค ในกล่อง 28 * 28 * 28
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ST-SC , ST เพื่อ SC Coupler , ไฟเบอร์ SC ถึง ST Adapter

Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ FOC ให้ Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ แก้ประเภทการเชื่อมต่อที่นิยมเช่นเอฟซี, SC, ST และ LC.ST การ SC Adapter ST-SC ไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์ ST-ST Singlemode Duplex
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์:  25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค ST , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FTTH , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Simplex Duplex

ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์ ST-ST Singlemode Duplex ตัวเชื่อมต่อแบบ ST สองชั้นของ FOC นี้ได้รับการออกแบบมาสำหรับติดตั้งในแผงที่มีหน้าตัดแบบสี่เหลี่ยมผืนผ้า ชุดนี้มีแขนปรับระดับสีบรอนซ์หรือเซรามิคเพื่อตอบสนองความต้องการด้านการออกแบบเฉพาะของคุณ...

 คลิกรายละเอียด
Duplex Plastic SC ไปยัง SC ไฟเบอร์ออปติกคัปปลิ้ง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ซิงก์เพล็กซ์ SC Adapter , SC UPC Adapter , อะแดปเตอร์ SC / PC SM DX

อะแดปเตอร์ SC PC MM DX Duplex Plastic SC couplers ได้รับการออกแบบมาเพื่อติดตั้งในรูปแบบสี่เหลี่ยมตัดมาตรฐาน ชุดนี้มีแขนปรับระดับสีบรอนซ์หรือเซรามิคเพื่อตอบสนองความต้องการด้านการออกแบบเฉพาะของคุณ...

 คลิกรายละเอียด
Duplex APC SC Coupler
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ตัวแปลง SCC APC , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC APC , ไฟเบอร์ออปติก Adaptor SC DX

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX Line of simplex และ Duplex APC SC Couplers มีช่องรับความอดทนอย่างแน่นหนาเพื่อให้มั่นใจว่าได้รับการเชื่อมต่อกับ APC ที่เชื่อมต่อกันอย่างเหมาะสม เพื่อให้ได้ค่าสะท้อนย้อนกลับต่ำค่าของชุดไฟเบอร์บางตัวใช้ตัวเชื่อมต่อกับ...

 คลิกรายละเอียด
หญิง ST หญิงชาย SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  อะแดปเตอร์ 40 ชุดต่อแพ็ค ในกล่อง 28 * 28 * 28
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ST เพื่อ SC Adapter , Fiber ST ไปยัง SC Adapter , ไฟเบอร์ออปติก SC ถึง ST Adapter

หญิง ST หญิงชาย SC อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงรุ่น ST (หญิง) ถึง SC (ชาย) เป็นตัวเชื่อมต่ออะแดปเตอร์แบบฝังตัวแบบไฟเบอร์ที่ควบคุมซึ่งขึ้นอยู่กับการดำเนินการเชื่อมต่อระหว่างข้อต่อใยแก้วนำแสง ไฟเบอร์ออปติก SC ไปยัง ST Adapter...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง St St Duplex สายแพทช์ จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก St St Duplex สายแพทช์ ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน St St Duplex สายแพทช์ ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ St St Duplex สายแพทช์ ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
Related information
  • Fiber optic distribution box

    12-core fiber distribution box manufacturer FOC specializes in production: communication cable transfer box, fiber distribution box, optical splitter box, ODF optical distribution frame, optical...

สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย