รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > Sx Dx Patch Cord (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Sx Dx Patch Cord)

Sx Dx Patch Cord - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ Sx Dx Patch Cord ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง Sx Dx Patch Cord ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน Sx Dx Patch Cord แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
สายไฟเบอร์ออปติก Simplex หรือ Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ SM DX , สายแพทช์ไฟเบอร์ Simplex หรือ Duplex , SX DX Patch Cord

สายไฟเบอร์ออปติก Simplex หรือ Duplex Simplex หรือ Duplex Fiber Patch Cord ประกอบด้วยเส้นใยเดี่ยวและใช้ในแอพพลิเคชันที่ต้องการการโอนข้อมูลเพียงทางเดียว สายไฟเบอร์ออปติคอลของ SM DX ใยแก้วนำแสง ตรงตามมาตรฐาน RoHS และ สายสลิง SX DX...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์ออปติก LC Type 24 Core , แผงแพทช์ LC 24 พอร์ต , แผงแพทช์ 19 นิ้ว

ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของ บานหน้าต่างแพทช์ 19 นิ้ว มี แผงแพทช์ไฟเบอร์ 12 พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต, 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต, 144 แผงแพทไฟเบอร์ไฟเบอร์ แผงแพทช์ LC...

 คลิกรายละเอียด
19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 24 พอร์ต , 19 Rack Mount Panel Patch Patch , แผงแพทช์ 24 พอร์ตพร้อมตัวเชื่อมต่อ

19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable Type ของ 1U Rack ที่ติดตั้ง 24 Port Patch Panel มี 12 แผง Fiber Patch Patch, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber...

 คลิกรายละเอียด
แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC , แผงไฟเบอร์ SC , แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต

แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต 96 แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบมาสำหรับการใช้งานที่ต้องการการแพตช์ไฟเบอร์และการเชื่อมต่อแบบ corss และการต่อเชื่อมของโหมดเดี่ยวหรือมัลติโหมดไฟเบอร์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ คือการแก้ไขและจัดการ...

 คลิกรายละเอียด
คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: คณะรัฐมนตรีแผงไฟเบอร์ออปติก , Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก , ตู้ ODF ใยแก้วนำแสง

คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel ติดตั้งผนังกันน้ำ แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในร่มและ Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลภายในและในร่ม, หรือเคเบิลทั้งภายในและภายนอก...

 คลิกรายละเอียด
1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-023
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express
  • ชนิด: กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติก

Tag: แผงพอร์ตแพทช์ 48U , แผงหน้าปัด Optic Patch Duplex , แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch Lc Duplex

1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch 1u 48 พอร์ทแพทช์พาเนล มีให้เลือกใช้สำหรับระบบการสื่อสารด้วยความจุขนาดเล็กติดตั้งบนผนังโครงสร้างที่เหมาะสมและกะทัดรัดเหมาะกับห้องเครื่อง Sc Optic Patch Panel Duplex ประกอบไปด้วย 2...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC APC UPC SM SX
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: FC Adaptor ใยแก้วนำแสง , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / pc , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC PC

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC APC UPC SM SX FC optical fiber connectors ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับการใช้งานด้านโทรคมนาคม อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบ สี่เหลี่ยมผืนผ้า FC / PC APC UPC SM SX ผลิตขึ้นโดย Foc link...

 คลิกรายละเอียด
แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patchic 12 ชิ้น
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงควบคุม LC LC , แผงไฟเบอร์ออปติก Patch 12 แผง , แผงต่อไฟเบอร์ออปติก

แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patchic 12 ชิ้น Foclink เป็นผู้ผลิต แผง Patch Fiber Optic , Pull-out type, LC port, rack mount 19 fiber optic odf / ODF 24 core สามารถดึงออกมาได้ง่ายเหมือนลิ้นชักเช่นเดียวกันกับกล่องเชื่อมต่อเส้นใยอื่น ๆ LC LC Patch Panel...

 คลิกรายละเอียด
12 แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch Cable
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต , แผง Patch Rack Mount , แผง patch สายไฟเบอร์

12 แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch Cable 12 แผงสายเคเบิลไฟเบอร์ออฟติคัล มี แผง บานเลื่อนอลูมิเนียมพร้อมฟังก์ชั่นล็อคตัวเองป้องกันไม่ให้ลิ้นชักหล่นลงเมื่อเคลื่อนย้าย ติดตั้งแร็ค 19 นิ้วสำหรับการ์ดเชื่อมต่อ ST, SC, LC, MTRJ, FC ลิ้นชักสามารถจัดให้มี 12...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ไฟเบอร์เซ็ตอะแดปเตอร์ , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Sc

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX SC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับ PON PLC Splitter ที่ผลิตโดย Foclink's อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด เป็นไปตามมาตรฐานอุตสาหกรรมโทรคมนาคมและสามารถทำงานร่วมกับแอพพลิเคชั่นต่างๆเช่น SC pigtails, splitters และ PLCs...

 คลิกรายละเอียด
แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 5pc / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงไฟเบอร์ออปติก Patch , แผง patch ไฟเบอร์ , แผงไฟเบอร์ออปติก

แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต 12 แผง วงจร ไฟเบอร์ออปติกที่ มีสายรัดและอะแดปเตอร์มี แผงไฟเบอร์ออปติก อะแดปเตอร์และสายรัด ชิ้นส่วนจะจัดส่งแยกต่างหากตัวติดตั้งประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน แผงไฟเบอร์ออปติก ในสถานที่ กล่องสามารถจัดให้มี 12...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC SM SX MM DX
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC อะแดปเตอร์ไม่มีอแดปเตอร์ , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / upc SM SX , อะแดปเตอร์ SC / pc MM DX

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / upc SM SX MM DX SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC...

 คลิกรายละเอียด
อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Mulitmode Sc , ไฟเบอร์ออปติก Coupler Singlemode แบบ Multimode , อะแดปเตอร์ Om3 Sc Dx

อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve,...

 คลิกรายละเอียด
LC / PC-LC / PC ชนิดเพล็กซ์ Coupler SM DX Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC / PC-LC / พีซี Duplex ประเภท Coupler , LC / upc SM DX Adapter , LC / upc OM3 Quad Adaptor

LC / PC-LC / PC ชนิดเพล็กซ์ Coupler SM DX Adapter LC / PC-LC / pc Duplex Type ตัวเชื่อมต่อ SM DX Adapter ประกอบด้วยตัวเครื่องด้านนอกโพลีเมอร์หรือโลหะและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งกลไกการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่...

 คลิกรายละเอียด
LC / APC SM DX Quad พร้อมปลั๊กตัวแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC / APC SM Quad พร้อมหน้าแปลน , การ์ดเชื่อมต่อ LC / pc DX , LC / apc SM DX ไม่มีหน้าแปลน

LC / APC SM DX Quad พร้อมปลั๊กตัวแปลน LC / APC SM DX Quad พร้อมปลั๊กตัวแปลน ประกอบด้วยตัวเครื่องโพลีเมอร์หรือโลหะด้านนอกและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งกลไกการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่ การรวมกันของแขนการปรับตำแหน่งของสีเซรามิค /...

 คลิกรายละเอียด
Rack Mount Drawer แผง Patch 12core
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผง Patcher ชนิดลิ้นชัก , ไฟเบอร์ออปติก ODF 12core , แผง Patch Rack Mount Drawer

Rack Mount Drawer แผง Patch 12core Foclink FPP Series เป็นประเภท Slidable ของ Fiber Optic ODF 12 พอร์ต 24 36 มี 12 พอร์ต Patch Patch Panel, 24 Port Patch Panel Patch, แผง Patch Patch 48 Port, 96 Port Patch Panel แผง, แผง Patch Patch 144 Port Rack...

 คลิกรายละเอียด
SC APC SM DX Adatper
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC , SC-APC Single Adapter , SC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์อะแดปเตอร์

SC APC SM DX Adatper SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ SC PC MM DX
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC Coupler Duplex , อะแดปเตอร์ SC PC , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC MM DX

อะแดปเตอร์ SC PC MM DX Atongda ใช้วัตถุดิบคุณภาพสูงและทำอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงเหล่านี้อย่างเคร่งครัดตามมาตรฐานสากล เรามี อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC MM DX ซึ่งสามารถใช้ร่วมกับสายไฟเบอร์ออปติกสองเส้นเข้าด้วยกันและลดการสูญเสียการรับส่งสัญญาณออปติคอลต่ำ...

 คลิกรายละเอียด
FC SM SX D Adatper
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ประเภท FC Adapter D , D ประเภทไฟเบอร์ออฟติคอล Adatper , FC แบบอะแดปเตอร์ Simplex D

FC SM SX D Adatper รูปแบบสี่เหลี่ยมผืนผ้า FC Adapter Simplex D ผลิตขึ้นโดย Foc link ได้รับการพัฒนาเพื่อตอบสนองความท้าทายของอุตสาหกรรม Datacom และ Telecom...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลงสัญญาณ FC APC SM SX
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล FC , อะแดปเตอร์ PC FC APC , อะแดปเตอร์ FC APC

ตัวแปลงสัญญาณ FC APC SM SX FC APC SM SX อะแดปเตอร์ ใช้ในการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงที่ใช้ทั่วไปคือการให้สายเคเบิลต่อสายเคเบิลเชื่อมต่อ...

 คลิกรายละเอียด
SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ SC AP SC ในอาคาร , สายไฟ SC Single Mode , SC Lszh Patch Cord

SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord SC Lszh Patch Cord เป็นที่รู้จักกันว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ประกอบด้วย สายไฟ SC Single Mode ที่ เชื่อมต่อกับขั้วต่อต่างๆที่ปลายสาย AP SC SM สายในร่ม APC SM Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก Patch Panel 12 Core Pigtail
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์หลัก 12 ชิ้น , แผงควบคุม 12 พอร์ต LC / PC Duplex , แผง patch ไฟเบอร์ 12 Core Pigtail

ไฟเบอร์ออปติก Patch Panel 12 Core Pigtail ไฟเบอร์ออปติก Patch Panel 12 Core Pigtail พร้อม ไฟเบอร์ไฟเบอร์ และ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก มี Patch Panel 12 พอร์ต LC / PC Duplex , L C Adapter และ Pigtail LC ชิ้นส่วนจัดส่งแยกต่างหากตัวติดตั้งประกอบ...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก Patch Insensitive mtrj
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟที่ขาดไม่ได้ , ประเภทสายไฟเบอร์แพทช์ , MTRJ สายไฟเบอร์ออปติก Patch

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Insensitive mtrj Foclink มีความโค้งความรู้สึกแพทช์ บริษัท สายไฟประเภทของไฟเบอร์ Patch Cord เป็นหนึ่งในองค์ประกอบที่ใช้มากที่สุดในเครือข่ายใยแก้วนำแสง MTRJ Fiber Optic Patch สายไฟถูกนำมาใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายโทรคมนาคม...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์สายไฟ Mutilmode LC SX , สายเชื่อม LC APC Fiber Jumper , LC LC Multimode Patch Cord

สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX LC LC Multimode Patch Cord มาพร้อมกับ สายไฟเบอร์ออปติก Modilmode LC SX หรือชุด สาย ไฟเบอร์ออปติกสองสาย เราจัดหา สายแพทช์ LC ซึ่งอาจเป็น สายไฟเบอร์ออปติก LC APC สายไฟเบอร์ออปติกคอร์สาย ไฟเบอร์ออฟติคอล เป็นไปตามมาตรฐาน...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง Sx Dx Patch Cord จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก Sx Dx Patch Cord ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน Sx Dx Patch Cord ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ Sx Dx Patch Cord ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย