รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > Utp เพื่อแปลงไฟเบอร์ (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Utp เพื่อแปลงไฟเบอร์)

Utp เพื่อแปลงไฟเบอร์ - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ Utp เพื่อแปลงไฟเบอร์ ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง Utp เพื่อแปลงไฟเบอร์ ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน Utp เพื่อแปลงไฟเบอร์ แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
UTP ไปยัง Fiber Optic Ethernet Copper Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: UTP เพื่อแปลงไฟเบอร์ , ออพติคอลเพื่อ Ethernet Media Converter , Ethernet Media Converter ทองแดงกับไฟเบอร์ออปติก

UTP ไปยัง Fiber Optic Ethernet Copper Media Converter UTP To Fiber Converter สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX...

 คลิกรายละเอียด
UTP ไฟเบอร์ออฟติคัลเพื่อแปลง Ethernet ทองแดง Media
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: UTP เพื่อแปลงไฟเบอร์ทองแดง , ออพติคอลเพื่อ Ethernet Media Converter , Ethernet Media Converter ทองแดงกับไฟเบอร์ออปติก

UTP ไฟเบอร์ออฟติคัลเพื่อแปลง Ethernet ทองแดง Media UTP To Fiber Converter ทองแดง สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX...

 คลิกรายละเอียด
Utp Copper เป็น Lan Fibre Media Transceiver
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber To Utp Media Converter , ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ถึงทองแดง , แปลงไฟเบอร์เป็น Lan

Utp Copper เป็น Lan Fibre Media Transceiver ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ถึงทองแดง ออกแบบมาเพื่อให้เหมาะกับความต้องการในการปรับใช้ที่เกิดขึ้นใหม่ของเครือข่ายใยแก้วนำแสง ตัวแปลง แบบเอกเทศ Fiber To Lan ช่วยให้คุณเชื่อมต่อเครือข่ายคู่บิด Gigabit...

 คลิกรายละเอียด
1 พอร์ต Cat6 Gig LAN เพื่อแปลงไฟเบอร์ออปติก
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Lan , Fiber to Cat6 Media Converter , 1 กิกไฟเบอร์ Media Converter

1 พอร์ต Cat6 Gig LAN เพื่อแปลงไฟเบอร์ออปติก Fiber Optic To Lan Converter เพื่อเพิ่มเครือข่ายองค์กรขนาดใหญ่ 1000M ขึ้นไป 120 กม . Fiber to Cat6 Media Converter...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์พอร์ต LAN แบบเดี่ยว Gigabit Single Mode สำหรับ UTP Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber to UTF Converter , ไฟเบอร์ Lc ไปยัง Ethernet Converter , โหมดเดี่ยวของ Gigabit Media Converter

ไฟเบอร์พอร์ต LAN แบบเดี่ยว Gigabit Single Mode สำหรับ UTP Media Converter Fiber to Utp Converter สามารถใช้ที่ใดก็ได้ในเครือข่ายเพื่อผสานรวมเทคโนโลยีใหม่เข้ากับอุปกรณ์ที่มีอยู่เพื่อรองรับแอพพลิเคชันใหม่เทคโนโลยีและการเติบโตในอนาคต Lc Fiber To...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง Utp เพื่อแปลงไฟเบอร์ จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก Utp เพื่อแปลงไฟเบอร์ ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน Utp เพื่อแปลงไฟเบอร์ ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ Utp เพื่อแปลงไฟเบอร์ ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย