รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > Variable Optical Attenuator (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Variable Optical Attenuator)

Variable Optical Attenuator - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ Variable Optical Attenuator ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง Variable Optical Attenuator ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน Variable Optical Attenuator แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
Fixed Attenuator Lc Lc โหมดเดียว
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.6 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.7 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ออพติคอล Attenuator , Lc Lc Attenuator , Lc ตัวลดทอนสัญญาณโหมดเดี่ยว

Fixed Attenuator Lc Lc โหมดเดียว เราจัดหา Fixed Lc Lc Single Attenuator Optical Mode ; ตัวลดทอนสัญญาณ...

 คลิกรายละเอียด
เครื่องแปลงไฟเบอร์ออฟติคอล APC รุ่นตัวแปร Variable SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: SC Attc Attenuator , ตัวลดทอนออปติคัลแบบปรับได้ราคา , ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก

เครื่องแปลงไฟเบอร์ออฟติคอล APC รุ่นตัวแปร Variable SC ตัว ลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ที่ ใช้กันทั่วไปคือประเภทเพศหญิงถึงชายซึ่งเรียกอีกอย่างว่า Fiber Attenuator ของ ปลั๊ก พวกเขาอยู่กับ ferrules เซรามิกและมีหลายประเภทเพื่อให้พอดีกับชนิดของ F Iber Connectors...

 คลิกรายละเอียด
ตัวปรับสัญญาณไฟเบอร์แบบแปลนรุ่น SC Variable Fiber Attenuator
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.45 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: Multimode Singlemode Aattenuator , ปลั๊กไฟแบบไฟเบอร์ออฟติคแบบเสียบ , ชุดอุปกรณ์ลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

ตัวปรับสัญญาณไฟเบอร์แบบแปลนรุ่น SC Variable Fiber Attenuator Flange type SC ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบแปรผัน เป็นส่วนประกอบที่ติดตั้งในระบบส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกซึ่งจะลดกำลังไฟในสัญญาณออปติคัลมีสองประเภทคือ Multimode และ Single Attelator Fiber...

 คลิกรายละเอียด
ฟลายไฟเบอร์ออฟติคัลเอฟซี / พีซี
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.45 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวปรับแสงไฟเบอร์ออปติคอล , ตัวแปลนหน้าแปลน , ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล FC / PC

ฟลายไฟเบอร์ออฟติคัลเอฟซี / พีซี เราจัดหา ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ ออปติกเซนเซอร์แบบออปติคัลอินไลน์ออปติคัลแบบทังสเตนออปติคัลแบบคงที่ ไฟเบอร์ออปติคอลตัวลดทอนสัญญาณ FC / PC ; ผลิตภัณฑ์เหล่านี้ใช้ในแอ็พพลิเคชันโหมดเดี่ยวที่ช่วงความยาวคลื่น 1250 ถึง 1625nm...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลตัวเอฟเอคัพ APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค FCC APC , ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผัน , FC Attenuator ไฟเบอร์เพศชาย - หญิง

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลตัวเอฟเอคัพ APC ตัวลดทอนสัญญาณออปติคัลแบบปรับได้ มีให้สำหรับ Singlemode 9/125, Multimode 50/125 และ Multimode 62.5 / 125 FC APC ตัวรับสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัลเพศชายเพศชาย...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลงการ์ดเชื่อมต่อ LC PC APC Quad
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ LC PC Quad , อะแดปเตอร์ LC / APC DX , อะแดปเตอร์ LC APC Quad Mode

อะแดปเตอร์ LC PC Quad LC PC Quad Adapter เป็นส่วนเชื่อมต่อ Foclink จัดหาอะแดปเตอร์แบบครบวงจร ได้แก่ FC, SC, ST, LC และอะแดปเตอร์ไฮบริดซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF ระบบสื่อสารใยแก้วนำแสง อุปกรณ์ ทดสอบ LC / APC DX Adapter...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ SC UPC จากชายถึงหญิง
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ SCUPC , ตัวลดทับ SC / UPC ชาย - หญิง , SC ไฟเบอร์ออปติก Attenuator

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ SC UPC จากชายถึงหญิง ใช้ทั่วไป ไฟเบอร์ออปติค UPC Attenuator ชายกับหญิง เป็นเพศหญิงไปชายประเภทซึ่งเรียกอีกอย่างว่า Attenuator ปลั๊กไฟเบอร์ พวกเขาอยู่กับ ferrules เซรามิกและมีหลายประเภทเพื่อให้พอดีกับชนิดของ F Iber Connectors...

 คลิกรายละเอียด
2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: Gpon แยกแสง , 2 8 แยก PLC , 2 16 แยก PLC

2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน Gpon Optical Splitter เป็นอุปกรณ์จ่ายกำลังแสงแบบท่อนำคลื่นรวมตามวัสดุควอตซ์ 2 16 แยก...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: Attenuator ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db , ตัวลดทอน 10db LC , ตัวลดทอน LC

ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator LC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator ใช้ในแอปพลิเคชันที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเรามี LC,...

 คลิกรายละเอียด
LC Multimode Fixed Fiber Attenuator
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC Attenuator มัลติ , ไฟเบอร์ออปติก LC Attenuator มัลติ , Multenode Fixed Fiber Attenuator

LC Multimode Fixed Fiber Attenuator Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC PC Multimode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสง ใช้ในการใช้งานที่มีการระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเรามี LC,...

 คลิกรายละเอียด
1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: ตัวแยก 1 8 , 1x2 แยก PLC , ตัวแยก Coupler FBT

1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter FBT Coupler Splitter i s มีคุณสมบัติของปริมาตรขนาดเล็กช่วงความยาวคลื่นการทำงานที่กว้างความน่าเชื่อถือสูงความสม่ำเสมอที่ดีของเครื่องสเปกโตรโฟโตมิเตอร์และอื่น ๆ สำหรับเครือข่ายแบบพาสซีฟออปติคอล (EPON, BPON, GPON...

 คลิกรายละเอียด
FC-FC Attenuator พร้อมปลั๊กชนิด
  • ราคาต่อหน่วย:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: Attenuator พร้อมปลั๊กชนิด , ตัวลดทอนใย 3db , Attenuator FC-FC Upc Apc

FC-FC Attenuator พร้อมปลั๊กชนิด เราจัดหา Attenuator FC-FC ด้วย โหมด ปลั๊ก เดี่ยวและโหมดหลายโหมดทั้งสองแบบมีแขนเซรามิกและอินเตอร์เฟสการเชื่อมต่อ FC ที่แม่นยำ ช่วงการลดทอนมีตั้งแต่ 1dB ถึง 30dB ตัวลดทอนไฟเบอร์ FC...

 คลิกรายละเอียด
1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ลดทอนใยแก้วนำแสง 1 ถึง 30Db , FTTH Attenuator SC APC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC APC ไฟเบอร์ออปติก Attenuator เป็นส่วนประกอบที่ติดตั้งในระบบส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงที่ช่วยลดพลังงานในสัญญาณแสงมันถูกใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายโทรคมนาคมเครือข่ายการสื่อสารใยแก้วนำแสงสิ่งอำนวยความสะดวกการทดสอบใยแก้วนำแสง...

 คลิกรายละเอียด
Network Ethernet Optical Fiber Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: สุดยอดสื่อแปลงไฟเบอร์ , Network Media Converter , แปลงแสงเป็น Ethernet

Network Ethernet Optical Fiber Media Converter Optical To Ethernet Converter เป็นสื่อกลางระหว่างเซ็กเมนต์ 10Base-T หรือ 100Base-Tx และ 100 Base-FX เซ็กเมนต์ Network Media Converter ได้รับการออกแบบมาเป็นหลักสำหรับความเร็ว /...

 คลิกรายละเอียด
SC Attenuator ออปติคัลแบบคงที่ 10db 20db
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.45 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ 10db , ตัวปรับเลนส์ 20dB , ตัวควบคุมแสงออพติคอล SC

SC Attenuator ออปติคัลแบบคงที่ 10db 20db เราจัดหาลดทอนเส้นใยลดทอนแสงตัวแปรแบบอินไลน์ลดทอนแสงลดทอนแสงคงที่คงที่เอสซีออฟติคอล Attenuator ผลิตภัณฑ์เหล่านี้จะนำมาใช้ในการใช้งานโหมดเดียวที่ 1250 ช่วงความยาวคลื่น 1625nm ใช้ได้สำหรับ Singlemode 9/125,...

 คลิกรายละเอียด
Rack Mount 19 Fiber Optical ODF
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: ODP 1 ชิ้นในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: Rack Mount 19 ไฟเบอร์ออปติก ODF , ไฟเบอร์ออปติค 19 ODF Rack Mount , Rack Mount Optic ODF

Rack Mount 19 Fiber Optical ODF ไฟเบอร์ออฟติคัล 19 ODF Rack Mount ODF เหมาะสำหรับเส้นใยเดี่ยวและริบบิ้นและชุดไฟเบอร์แบบแพ็ ค เก็ต, Rack Mount 19 Fiber Optic ODF 19 '' และ 23 '' หรือการออกแบบที่กำหนดเอง...

 คลิกรายละเอียด
24 แผงวงจรกระจายแสง 48Core Optical Distribution Box
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: แผงกระจายแสง , แผงแจกจ่าย Ftth แผงแผงในร่ม , กล่องกระจายสัญญาณแบบ 24 48Core

24 แผงวงจรกระจายแสง 48Core Optical Distribution Box Optical Distribution Frame เป็นอุปกรณ์พื้นฐานของการสื่อสารโทรคมนาคมด้วยระบบไฟเบอร์ออปติค กล่องแจกจ่าย Ftth แผง Patch...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออฟติคัล Upc Optical Connector
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: FC Duplex เชื่อมต่อ Upc , ขั้วต่อสายไฟเบอร์ , ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล

ไฟเบอร์ออฟติคัล Upc Optical Connector Fiber Cable Connectors รวมทั้งสายไฟเบอร์ออปติกแบบ singlemode และ multimode สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมาพร้อมกับเซอร์โคเนียเซรามิค ferrule ที่มี pre-polished PC, UPC, APC profile และส่วนโค้งรูปทรงกลม FC Upc Connector...

 คลิกรายละเอียด
96 ช่องเสียบ Rack Mount LC-Port Cross Optical ODF
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: ODP 1 ชิ้นในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: 96 Rack Mount Rack Mount ODF , 96 ไฟเบอร์ LC-Port ODF , Optical Cross ODF

96 ช่องเสียบ Rack Mount LC-Port Cross Optical ODF 96 Core Rack Mount LC-Port Optical Cross ODF เหมาะสำหรับเส้นใยไฟเบอร์และริบบิ้นและไฟเบอร์แบบรวม, 96 Rack Mount Rack Mount ODF การออกแบบพิเศษเพื่อให้แน่ใจว่าสายไฟและสายรัดที่มากเกินไปในลำดับที่ดี,...

 คลิกรายละเอียด
LC PC/ UPC SX Fiber Optical Patch Cord
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: fiber optic patch cord pack in free opp bag and then in carton box
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC PC Fiber Optical Patch Cord , LC SX Fiber Patch Cord , LC UPC Fiber Optical Cable

LC PC/ UPC SX Fiber Optical Patch Cord Foclink supply LC Patch Cord, That can be LC UPC Fiber Optical Cable end LC PC Fiber Optical Patch Cord. It is compliant to Telcordia, EIA/TIA and IEC standards. LC Fiber Patch Cable are ultra reliable...

 คลิกรายละเอียด
FC PC Fiber Optical Ftth Fast Connector Quick
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: FOC
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs/bag
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: FC PC Fast Connector Quick Connector , Fiber Optical Fast Connector , Ftth Fast Connector

FC PC Fiber Optical Ftth Fast Connector Quick FC PC Fast Connector Quick Connector preventing the end-face of the optic from scratch.Fiber Optical Fast Connector mature polishing technology, comply with the 3D standard. Ftth Fast Connector have 0.5...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออฟติคัล Ftth Optical Sc / Upc Fast Fi
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: คอนแทคเลอร์ออปติคัลความเร็วสูง SC / UPC Quick Termination , ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติคัล FTTH SC / UPC , FTTH SC / UPC ช่องต่อสัญญาณความเร็วสูงโหมดเดี่ยว

ไฟเบอร์ออฟติคัล Ftth Optical Sc / Upc Fast Fi ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC APC Fast Connector ออกแบบมาเพื่อการเชื่อมต่อที่เรียบง่ายโดยไม่ต้องใช้เครื่องเชื่อมฟิวชั่น SC APC Fast Connector...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อสัญญาณ Optical Field Assembly
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.45 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: SC APC Quick Connector , ตัวเชื่อมต่อช่องต่อสนาม , ตัวเชื่อมคอมเพรสเซอร์แบบรวดเร็ว

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณ Optical Field Assembly SC APC Quick Connector เป็น ช่องเสียบ ไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ซึ่งไม่จำเป็นต้องมีอีพ็อกซี่และไม่มีการขัดสี ตัวเชื่อมต่อออฟเซ็ต Field Assembly...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง Variable Optical Attenuator จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก Variable Optical Attenuator ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน Variable Optical Attenuator ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ Variable Optical Attenuator ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย