รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:สายแพทช์ Duplex,Duplex Patch Cable,สายไฟเบอร์ออปติก,สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord,,
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

สายแพทช์ Duplex

,Duplex Patch Cable,สายไฟเบอร์ออปติก,สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord,,

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ Duplex
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

สายแพทช์ Duplex

ประเภทสินค้าของ สายแพทช์ Duplex เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน สายแพทช์ Duplex Duplex Patch Cable ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ สายไฟเบอร์ออปติก R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!
สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex เราเป็นซัพพลายเออร์ OMX Duplex Patch Cord เรายังมีการจัดส่งที่รวดเร็วสำหรับ SM Duplex Patch Cord OM3 หมายถึงเส้นใยหลายโหมดที่ได้รับการเพิ่มประสิทธิภาพด้วยเลเซอร์ 50 / 125um และใช้สำหรับระบบที่มีแบนด์วิธสูง ระบบ...

 คลิกรายละเอียด
SC ไปยัง FC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

SC ไปยัง FC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord SC ไปยัง FC Patch Cord ใน Simplex, Duplex และ Mini Zip, โหมดเดี่ยว (SM) และโหมดมัลติ (MM); ชุด ไฟเบอร์เทอร์ของ FC Patch Cord ที่สามารถสร้างขึ้นตามข้อกำหนดของคุณ Patch Cord SC-FC Duplex เป็นไปตาม RoHS...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออฟติคัล PVC Simplex Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายไฟเบอร์ออฟติคัล PVC Simplex Duplex มี สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ แพ็คเก็ต Simplex Duplex ที่ ทนทานและมีเสถียรภาพซึ่งใช้งานได้โดยตรงในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงแตกต่างกันโดยไม่ต้องเพิ่มการป้องกัน แจ็คเก็ตคู่นี้จะป้องกันไม่ให้ SM Duplex Fiber Optic Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
SC SC สายแพทช์ Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

SC APC สายไฟเบอร์ออปติก เรามีคุณภาพ SC-ST ไฟเบอร์สายแพทช์ที่ มีราคาที่แข่งขัน SC SC Duplex Patch Cord ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่าย commnucation แสงและโปรแกรม FTTH ซึ่งมีการสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง SC SC MM สายไฟเบอร์ออปติก...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบดูเพล็กซ์โหมดเดียว
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบดูเพล็กซ์โหมดเดียว สายแพทช์แบบดูอัลโหมด Duplex ประกอบด้วยเส้นใยสองเส้นโดยปกติจะอยู่ในรูปแบบซิป (แบบเคียงข้างกัน) ใช้ Patch Cord Duplex MM สำหรับแอพพลิเคชันที่ต้องใช้การถ่ายโอนข้อมูลแบบสองทิศทางพร้อม ๆ กัน...

 คลิกรายละเอียด
Multiplex Simplex Duplex สายแพทช์
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Multiplex Simplex Duplex สายแพทช์ Foclink เสนอโซลูชั่นแบบครบวงจรด้วยผลิตภัณฑ์หลากหลายประเภทซึ่ง ได้แก่ Fiber Optic Pigtail, Fiber Connectors, Fiber Patch Pannel และอุปกรณ์เสริมอื่น ๆ Multimode Duplex Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก SC APC Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายไฟเบอร์ออปติก SC APC Duplex สายไฟเบอร์ออปติก มีอยู่ในรูปแบบตัวเชื่อมต่อมาตรฐานทุกประเภทไฟเบอร์มาตรฐานและการกำหนดค่าสายเคเบิลมาตรฐานทั้งหมดเพื่อตอบสนองความต้องการเชื่อมต่อทั้งหมดของคุณ Duplex Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก ST Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายไฟเบอร์ออปติก ST Duplex ST-ST Duplex Patch Cord ผลิตตามมาตรฐานสากล สายไฟ ST Fiber Patch มีแกนขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางขนาดใหญ่ที่มีขนาดใหญ่กว่าความยาวคลื่นของแสงที่ส่งและดังนั้นจึงมีหลายเส้นทางของความยาวคลื่นแสงหลายช่วงของแสงที่ใช้ในแกนไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ LC Duplex Singlemode
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายแพทช์ LC Duplex Singlemode LC เพล็กซ์แพทช์สายไฟเป็นสิ่งสำคัญของเครือข่ายออปติคอล พวกเขามีการเชื่อมต่อเหมือนกันหรือแตกต่างกันซึ่งมีการติดตั้งอยู่บนปลายของเส้นใยสายแพทช์แก้วนำแสง แพทช์สาย FC-LC...

 คลิกรายละเอียด
ประเทศจีน สายแพทช์ Duplex ซัพพลายเออร์
สายแพทช์ Duplex หรือที่เรียกว่าขั้วต่อใยแก้วนำแสงหมายถึงสายเคเบิลที่ปลายทั้งสองด้านของปลั๊กต่อปลั๊กอินที่ใช้ในการเชื่อมต่อการเชื่อมต่อชุดไฟ ปลายด้านหนึ่งมีปลั๊กเรียกว่าเส้นใยหาง เส้นใยแก้วนำแสง
จัมเปอร์ (Optical Fiber Patch Cord / Cable) และสายโคแอ็กเชียลมีลักษณะคล้ายกัน แต่ไม่มีชั้นป้องกันตาข่าย ศูนย์กลางคือการแพร่กระจายของแกนแก้วแสง ในเส้นใยแก้วแกนกลางแบบมัลติมีเส้นผ่าศูนย์กลาง 50 ไมครอนถึง 65 ไมครอน,
ประมาณเมื่อเทียบกับความหนาของเส้นผมมนุษย์ และเส้นผ่าศูนย์กลางของแกนไฟเบอร์ singlemode มีตั้งแต่ 8 ไมครอนถึง 10 ไมครอน Core ล้อมรอบด้วยชั้นของดัชนีหักเหต่ำกว่าซองจดหมายแก้วหลักเพื่อให้ใยแก้วนำแสงที่จะเก็บไว้ภายในแกน ด้านนอกเป็นชั้นบาง ๆ ของเสื้อพลาสติกอีกครั้งเพื่อป้องกันแขน
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย