รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:สายแพทช์ SC / APC,SC Mtrj Patch Cord,สายแพทช์ SC Duplex
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

สายแพทช์ SC / APC,SC Mtrj Patch Cord,สายแพทช์ SC Duplex

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ Duplex > สายไฟเบอร์ออปติก SC APC Duplex
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

สายไฟเบอร์ออปติก SC APC Duplex

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FPC-SC-005

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: SC Fiber Patch Cord

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

ผลผลิต: 5000pieces/day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 8544700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออปติก SC APC Duplex

สายไฟเบอร์ออปติก มีอยู่ในรูปแบบตัวเชื่อมต่อมาตรฐานทุกประเภทไฟเบอร์มาตรฐานและการกำหนดค่าสายเคเบิลมาตรฐานทั้งหมดเพื่อตอบสนองความต้องการเชื่อมต่อทั้งหมดของคุณ Duplex Patch Cord เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการสูญเสียการสูญเสียและการสูญเสียการสูญเสีย SC Patch Cord เป็นที่รู้จักกันในชื่อ sc fiber optic jumper หรือ optical patch cord . ประกอบด้วยสายไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อกับขั้วต่อต่างๆที่ปลายสาย SC Mtrj Patch Cord มาพร้อมกับตัวเลือก SC / PC และ SC / APC Patch Cord ของ คุณ

ภาพรายละเอียด

Sc Mtrj Patch CordSc Apc Patch CordSc Sm Dx Patch CordSc Duplex Patch CordSc Apc Patch Cord 3

ลักษณะ สายไฟ SC Patch

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

กล่องเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ข้อมูลการสั่งซื้อสำหรับสายไฟเบอร์ออปติก:

1. ขั้วต่อ ไฟเบอร์ 1: ขั้วต่อ SC fiber , ขั้วต่อ FC fiber , ขั้วต่อเส้นใย LC , ขั้วต่อ ST Fiber , ช่องเสียบ MTRJ, ช่องเสียบ MPO

2. ขั้วต่อ ไฟเบอร์ 2: ขั้วต่อ SC fiber , ขั้วต่อ FC fiber , ขั้วต่อเส้นใย LC , ขั้วต่อ ST Fiber , ช่องเสียบ MTRJ, ช่องเสียบ MPO

3.Ferrule ประเภทอินเทอร์เฟซ: PC, UPC และ APC

4. แกนไฟเบอร์: Simplex, Duplex

ประเภทไฟเบอร์; โหมดเดี่ยว (G. 652, G655), มัลติ (50/125) / (62.5 / 125), สายเคเบิล OM3

เส้นผ่าศูนย์กลางของไฟเบอร์ (มม.): 0.9, 2.0, 3.0

ความยาวของไฟเบอร์ ที่ผู้ใช้กำหนด


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ Duplex

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย