สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ Duplex > SC SC สายแพทช์ Duplex

PRODUCT CATEGORIES

SC SC สายแพทช์ Duplex
SC SC สายแพทช์ Duplex
SC SC สายแพทช์ Duplex
SC SC สายแพทช์ Duplex
SC SC สายแพทช์ Duplex

SC SC สายแพทช์ Duplex

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FPC-SC-009

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: SC Fiber Patch Cord

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    ผลผลิต: 5000pieces/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

SC APC สายไฟเบอร์ออปติก

เรามีคุณภาพ SC-ST ไฟเบอร์สายแพทช์ที่ มีราคาที่แข่งขัน SC SC Duplex Patch Cord ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่าย commnucation แสงและโปรแกรม FTTH ซึ่งมีการสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง SC SC MM สายไฟเบอร์ออปติก เป็นหนึ่งในสไตน์ที่เก่าแก่ที่สุดและหนึ่งใน สายแพทช์ออปติคัลที่ ใช้บ่อยที่สุดสะดวกในการใช้งานและประหยัดค่าใช้จ่าย - เป็น สายไฟเบอร์ออปติกที่มี ราคาถูกที่สุด

คุณลักษณะ Patchcord SC

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Sc Sc Sm Duplex Patch CordSc Mm Dx Patch CordSc Sc Mm Fiber Patch CordSc Apc Dx Patch Cord

บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์หลักของ Foclink ประกอบด้วย Fiber Patch Cord , ใยแก้วนำแสง Pigtail, อะแดปเตอร์แบบออปติคัล, ตัวแยกใยแก้วนำแสง, ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic, ตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง , ตัวลดทอนเส้นใย, กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ฯลฯ ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมโทรคมนาคมบรอดแบนด์ CATV และเครือข่ายอุตสาหกรรม

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > สายแพทช์ Duplex

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong