สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > FC Adaptor > FC ไฟเบอร์ออปติก Adatper

PRODUCT CATEGORIES

FC ไฟเบอร์ออปติก Adatper
FC ไฟเบอร์ออปติก Adatper
FC ไฟเบอร์ออปติก Adatper
FC ไฟเบอร์ออปติก Adatper
FC ไฟเบอร์ออปติก Adatper

FC ไฟเบอร์ออปติก Adatper

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FA-FC-007

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Model Number: FC Adapter

    Interface Type: PC/UPC/APC

    Housing: Zinc Alloy

    Insertion Loss: <0.2dB Maximum

    Return Loss: >45dB For SM; >35dB For MM

    Fiber Type: G657A / G652D

    Type: Simplex, Duplex

    Dust Cap: Red Or Yellow Or Customized

    Sleeve: Ceramic Or Bronze

    Product Name: FC SM SX D Adatper

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

    ผลผลิต: 30000

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 2000

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 853670/851770

    ท่าเรือ: ShenZhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC APC UPC SM SX

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC PC ทั้งหมดนี้มา พร้อมกับตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์มัลติโหมด FC มีตัวเรือนประเภทบรอนซ์ให้เลือก ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล FC ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับการใช้งานด้านการสื่อสารโทรคมนาคม อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบ สี่เหลี่ยมผืนผ้า FC / PC APC UPC SM SX ที่ ผลิตโดย Foc ลิงก์ ได้รับการพัฒนาเพื่อตอบสนองความท้าทายของอุตสาหกรรม Datacom และโทรคมนาคมรวมถึงความเข้ากันได้กับขนาดสายเคเบิลมาตรฐานและประเภทไฟเบอร์ตามมาตรฐานอุตสาหกรรมและสิ่งแวดล้อม FC Fiber Optic Adatper เหล่านี้ รวมตัว เรือน โลหะและเซรามิกเซอร์โคเนียเซรามิกส์ SC หรือปลอกฟอสเฟอร์บรอนซ์ที่ทนทาน มีเมาท์แบบอะแดปเตอร์เมาท์หน้าแปลนหรือ D-hole เราจัดหา อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / pc ซึ่งรวมถึงแบบสแควร์, แบบ D เดี่ยวและแบบสองเท่าในโหมดเดี่ยวและมัลติโหมด สายแพทช์ไฟเบอร์, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์, ตัวแยกไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์อย่างรวดเร็ว, ตัวลดทอนไฟเบอร์, กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์

รูปภาพผลิตภัณฑ์ FC Adapter

FC Metal Fiber Optic Adatper

ข้อมูลจำเพาะของ อะแดปเตอร์ FC

Optical Parameter

W/ A+ Ceramic Sleeve

W/ A Ceramic Sleeve

W/ P.B Sleeve

Insertion Loss

<0.10dB

<0.20dB

<0.30dB

Durability

<0.10 dB typical change, 1000 times

<0.20 dB typical change, 1000 times

<0.30 dB typical change, 500 times

Operating Temperature

-20 ~+ 75℃

Storage Temperature

-40 ~+ 85℃

คุณสมบัติของ อะแดปเตอร์ FC :


1. ตัวแปลงไฟเบอร์ LC
2. สมัคร CATV, LAN, เครือข่ายโทรคมนาคม, อุปกรณ์ทดสอบ, ตัวเชื่อมต่อ LC
3. มีโหมด Multimode หรือ Single, OM3, OM4
4. Quad
5. แขนเซรามิก, ที่อยู่อาศัย ABS
6. การสูญเสียการแทรก≤ 0.2dB, การสูญเสียคืน≥ 45dB (พีซี), ≥ 60dB (apc)
7. อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° C ~ + 85 ° c
8. แรงเสียบแบบมาตรฐาน: 2 ~ 6N
9. ความทนทาน> 1,000 ครั้ง
10. สี: สีฟ้า (pc / SM), สีเขียว (apc), สีเบจ (pc / MM), สีฟ้ากรด (OM3), สีม่วง (OM4)

การ ใช้งาน อะแดปเตอร์ FC :


    • CATV
    • เครือข่ายโทรคมนาคม
    • อุปกรณ์ทดสอบ
    • รถไฟฟ้าใต้ดิน
    • เครือข่ายท้องถิ่น
    • เครือข่ายประมวลผลข้อมูล
Fiber Optic Adapter FC/PC APC UPC SM SX


ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > FC Adaptor

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong