รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง FC-Fiber,FC-FC / PC ตัวแปลงไฟเบอร์ Simplex,อะแดปเตอร์เคเบิลใยแก้วนำแสง SC FC
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง FC-Fiber,FC-FC / PC ตัวแปลงไฟเบอร์ Simplex,อะแดปเตอร์เคเบิลใยแก้วนำแสง SC FC

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > FC Adaptor > อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FA-FC-008

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Model Number: FC Adapter

Interface Type: PC/UPC/APC

Housing: Zinc Alloy

Insertion Loss: <0.2dB Maximum

Return Loss: >45dB For SM; >35dB For MM

Fiber Type: G657A / G652D

Type: Simplex, Duplex

Dust Cap: Red Or Yellow Or Customized

Sleeve: Ceramic Or Bronze

Product Name: FC SM SX D Adatper

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

ผลผลิต: 30000

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 2000

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 853670/851770

ท่าเรือ: ShenZhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC

FC-PC / PC Simplex Fiber Adapter เหล่านี้ทั้งหมด มีตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์แบบมัลติโหมด FC มีตัวเลือกประเภทบรอนซ์ให้เลือก ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล FC ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับการใช้งานด้านการสื่อสารโทรคมนาคม อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบ สี่เหลี่ยมผืนผ้า FC / PC APC UPC SM SX ที่ ผลิตโดย Foc ลิงก์ ได้รับการพัฒนาเพื่อตอบสนองความท้าทายของอุตสาหกรรม Datacom และโทรคมนาคมรวมถึงความเข้ากันได้กับขนาดสายเคเบิลมาตรฐานและประเภทไฟเบอร์ตามมาตรฐานอุตสาหกรรมและสิ่งแวดล้อม อะแดปเตอร์เคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC FC เหล่านี้ รวมตัวเรือนโลหะและเซรามิกเซอร์โคเนียเซอร์โคเนียหรือปลอกฟอสเฟอร์บรอนซ์ที่ทนทาน มีเมาท์แบบอะแดปเตอร์เมาท์หน้าแปลนหรือ D-hole เราจัดหา อะแดปเตอร์พีซีไฟเบอร์ออปติก FC APC ของโลหะไฟเบอร์ รวมถึงแบบสแควร์, แบบ D เดี่ยวและแบบสองเท่าในโหมดเดี่ยวและมัลติโหมด สายแพทช์ไฟเบอร์, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์, ตัวแยกไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์อย่างรวดเร็ว, ตัวลดทอนไฟเบอร์, กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์

รูปภาพผลิตภัณฑ์ FC Adapter

Metal Fiber Optic FC APC PC Adapter

ข้อมูลจำเพาะของ อะแดปเตอร์ FC

Optical Parameter

W/ A+ Ceramic Sleeve

W/ A Ceramic Sleeve

W/ P.B Sleeve

Insertion Loss

<0.10dB

<0.20dB

<0.30dB

Durability

<0.10 dB typical change, 1000 times

<0.20 dB typical change, 1000 times

<0.30 dB typical change, 500 times

Operating Temperature

-20 ~+ 75℃

Storage Temperature

-40 ~+ 85℃

คุณสมบัติของ อะแดปเตอร์ FC :


1. ตัวแปลงไฟเบอร์ LC
2. สมัคร CATV, LAN, เครือข่ายโทรคมนาคม, อุปกรณ์ทดสอบ, ตัวเชื่อมต่อ LC
3. มีโหมด Multimode หรือ Single, OM3, OM4
4. Quad
5. แขนเซรามิก, ที่อยู่อาศัย ABS
6. การสูญเสียการแทรก≤ 0.2dB, การสูญเสียคืน≥ 45dB (พีซี), ≥ 60dB (apc)
7. อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° C ~ + 85 ° c
8. แรงเสียบแบบมาตรฐาน: 2 ~ 6N
9. ความทนทาน> 1,000 ครั้ง
10. สี: สีฟ้า (pc / SM), สีเขียว (apc), สีเบจ (pc / MM), สีฟ้ากรด (OM3), สีม่วง (OM4)

การ ใช้งาน อะแดปเตอร์ FC :


    • CATV
    • เครือข่ายโทรคมนาคม
    • อุปกรณ์ทดสอบ
    • รถไฟฟ้าใต้ดิน
    • เครือข่ายท้องถิ่น
    • เครือข่ายประมวลผลข้อมูล
Metal Fiber Optic FC APC PC Adapter


ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > FC Adaptor

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย