สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > FC Adaptor > ตัวแปลงสแควร์ FTTX FC / PC UPC APC

PRODUCT CATEGORIES

ตัวแปลงสแควร์ FTTX FC / PC UPC APC
ตัวแปลงสแควร์ FTTX FC / PC UPC APC
ตัวแปลงสแควร์ FTTX FC / PC UPC APC
ตัวแปลงสแควร์ FTTX FC / PC UPC APC

ตัวแปลงสแควร์ FTTX FC / PC UPC APC

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FA-FC-009

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Model Number: FC Adapter

    Interface Type: PC/UPC/APC

    Housing: Zinc Alloy

    Insertion Loss: <0.2dB Maximum

    Return Loss: >45dB For SM; >35dB For MM

    Fiber Type: G657A / G652D

    Type: Simplex, Duplex

    Dust Cap: Red Or Yellow Or Customized

    Sleeve: Ceramic Or Bronze

    Product Name: FC SM SX D Adatper

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

    ผลผลิต: 30000

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 2000

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 853670/851770

    ท่าเรือ: ShenZhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงสแควร์ FTTX FC / PC UPC APC

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกจะใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาชุดของแขนผสมพันธุ์และอะแดปเตอร์ไฮบริดรวมทั้งอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบพิเศษชายกับหญิง ตัว แปลงอะแดปเตอร์ FC-FC / PC FTTX FC / พีซี UPC APC ทั้งหมดนี้มีตัวยึดโลหะและแขนเซรามิกสำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์แบบมัลติ FC มีตัวเลือกเป็นสีบรอนซ์ FC optical fiber connectors ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับการใช้งานด้านโทรคมนาคม รูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า FC Adaptor PC ที่ ผลิตโดย Foc link ได้รับการพัฒนาเพื่อตอบสนองความท้าทายของอุตสาหกรรม Datacom และ Telecom รวมถึงความเข้ากันได้กับสายเคเบิ้ลขนาดมาตรฐานและประเภทไฟเบอร์ซึ่งเป็นไปตามมาตรฐานทางกลและสิ่งแวดล้อมของอุตสาหกรรม อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ LC FC เหล่านี้ ประกอบด้วยตัวเรือนโลหะและเซอร์โคเนียม SC หรือเซอร์โคเนียมเรืองแสง รูปแบบตัวยึดแปลนหรือ D-hole mount มีให้เลือก เราจัดหา อะแดปเตอร์ Duplex MM ชาย MM รวมทั้งประเภทสี่เหลี่ยมผืนผ้าประเภท D และ D ชนิดเดี่ยวในโหมดเดี่ยวและแบบมัลติ ไฟเบอร์สายไฟ Patch , ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ , ไฟเบอร์ Splitter , ไฟเบอร์เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็ว , ไฟเบอร์ Attenuator , กล่องไฟเบอร์สิ้นสุด

ภาพผลิตภัณฑ์ FC Adapter

FC Adapter PC

ข้อกำหนด FC Adapter

Optical Parameter

W/ A+ Ceramic Sleeve

W/ A Ceramic Sleeve

W/ P.B Sleeve

Insertion Loss

<0.10dB

<0.20dB

<0.30dB

Durability

<0.10 dB typical change, 1000 times

<0.20 dB typical change, 1000 times

<0.30 dB typical change, 500 times

Operating Temperature

-20 ~+ 75℃

Storage Temperature

-40 ~+ 85℃

คุณสมบัติ FC Adapter :


1. อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC
2. สมัคร CATV, LAN, Telecom network, อุปกรณ์ทดสอบ, ขั้วต่อ LC
3. มีโหมด Multimode หรือ Single, OM3, OM4
4. Quad
5 แขนเซรามิคที่อยู่อาศัย ABS
6. การสูญเสียการแทรก <0.2dB, การสูญเสียผลตอบแทน> 45dB (pc), ≥ 60dB (apc)
7. อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° C ~ + 85 ° C
8. แรงเสียบมาตรฐาน: 2 ~ 6N
9. ความทนทาน> 1000 ครั้ง
10. สี: ฟ้า (PC / SM), สีเขียว (APC), สีเบจ (PC / MM), กรดฟ้า (OM3), สีม่วง (OM4)

การ ประยุกต์ใช้ FC Adapter :
ตัวเชื่อมต่อ - FC (หญิง) กับ FC (หญิง)
วัสดุทำด้วย โลหะ - โลหะ
ติดตั้ง - ยืนฟรีหรือหลุมยุบใหญ่ 8.5mm (.34in)
วัสดุที่ใช้ในการติดตั้งวัสดุ - เซอร์ โคเนียเซรามิค
ช่อง - Simplex
ความแม่นยำ - Singlemode
สี - โลหะ
การสูญเสียการแทรก (IL) - <0.2dB
ความคงทน - <0.1dB เปลี่ยนหลังจากผสมพันธุ์ 500 ตัว
อุณหภูมิในการทำงาน -4 º C ถึง +75 º C (+ 25 º F ถึง +165 º F)


Metal Fiber Optic FC APC PC Adapter


ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > FC Adaptor

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com