สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > FC Adaptor > ตัวแปลงสัญญาณ D-Type ขนาดใหญ่ D Dc ขนาดใหญ่ D Dd

PRODUCT CATEGORIES

ตัวแปลงสัญญาณ D-Type ขนาดใหญ่ D Dc ขนาดใหญ่ D Dd
ตัวแปลงสัญญาณ D-Type ขนาดใหญ่ D Dc ขนาดใหญ่ D Dd

ตัวแปลงสัญญาณ D-Type ขนาดใหญ่ D Dc ขนาดใหญ่ D Dd

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FA-FC-002

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Model Number: FC Adapter

    Interface Type: PC/UPC/APC

    Housing: Zinc Alloy

    Insertion Loss: <0.2dB Maximum

    Return Loss: >45dB For SM; >35dB For MM

    Fiber Type: G657A / G652D

    Type: Simplex, Duplex

    Dust Cap: Red Or Yellow Or Customized

    Sleeve: Ceramic Or Bronze

    Product Name: FC SM SX D Adatper

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

    ผลผลิต: 30000

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 2000

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 853670/851770

    ท่าเรือ: ShenZhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ d dc ขนาดใหญ่ d dc / d d ขนาดใหญ่

รูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า D-Type D Dc ขนาดเล็ก D Fc / upc ผลิตขึ้นโดย Foc link ได้รับการพัฒนาเพื่อตอบสนองความท้าทายของอุตสาหกรรม Datacom และ Telecom รวมถึงความเข้ากันได้กับสายเคเบิลและสายไฟมาตรฐานที่สามารถใช้งานได้ตามมาตรฐานทางกลและสิ่งแวดล้อมของอุตสาหกรรม อะแดปเตอร์ D D D ขนาดใหญ่ นี้ ประกอบด้วยตัวเครื่องโลหะและเซอร์โคเนียม SC หรือซิลิคอนเรืองแสง รูปแบบตัวยึดแปลนหรือ D-hole mount มีให้เลือก เราจัดหา อะแดปเตอร์ Fc / upc D-type รวมทั้งประเภทสี่เหลี่ยมจัตุรัสชนิด D และ D ชนิดเดี่ยวในโหมดเดี่ยวและรุ่น Multimode ทั้งหมดนี้ Fc / upc Adapter D-type มีที่อยู่อาศัยโลหะและแขนเซรามิกสำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์มัลติ FC มีตัวเลือกประเภทที่อยู่อาศัยบรอนซ์ FC อะแดปเตอร์ D Type D Type FC Adaptor Adaptat ไฟเบอร์ FC Simplex D Type , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์, ไฟเบอร์ออปติก, ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์อย่างรวดเร็ว, ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์, กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์

ภาพผลิตภัณฑ์ FC Adapter

Big D Small D Fc/upc Adapter D-TypeFc/upc Adapter D-type

ข้อกำหนด FC Adapter

Optical Parameter

W/ A+ Ceramic Sleeve

W/ A Ceramic Sleeve

W/ P.B Sleeve

Insertion Loss

<0.10dB

<0.20dB

<0.30dB

Durability

<0.10 dB typical change, 1000 times

<0.20 dB typical change, 1000 times

<0.30 dB typical change, 500 times

Operating Temperature

-20 ~+ 75℃

Storage Temperature

-40 ~+ 85℃

คุณสมบัติ FC Adapter :


1. อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC
2. สมัคร CATV, LAN, Telecom network, อุปกรณ์ทดสอบ, ขั้วต่อ LC
3. มีโหมด Multimode หรือ Single, OM3, OM4
4. Quad
5 แขนเซรามิคที่อยู่อาศัย ABS
6. การสูญเสียการแทรก <0.2dB, การสูญเสียผลตอบแทน> 45dB (pc), ≥ 60dB (apc)
7. อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° C ~ + 85 ° C
8. แรงเสียบมาตรฐาน: 2 ~ 6N
9. ความทนทาน> 1000 ครั้ง
10. สี: ฟ้า (PC / SM), สีเขียว (APC), สีเบจ (PC / MM), กรดฟ้า (OM3), สีม่วง (OM4)

การ ประยุกต์ใช้ FC Adapter :


    • CATV
    • เครือข่ายโทรคมนาคม
    • อุปกรณ์ทดสอบ
    • รถไฟฟ้าใต้ดิน
    • เครือข่ายท้องถิ่น
    • เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
Adapter Fc/upc D-type


ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > FC Adaptor

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong