รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:SC / UPC ฟิวชั่น Splice On Connector,Fast Connector SC มัลติ,Connector SC PC
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

SC / UPC ฟิวชั่น Splice On Connector,Fast Connector SC มัลติ,Connector SC PC

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > FC Fast Connector > Fast SC / UPC ฟิวชั่น Splice บนขั้วต่อ SC Multimode
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

Fast SC / UPC ฟิวชั่น Splice บนขั้วต่อ SC Multimode

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.55 / Piece/Pieces
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FFC-SP-002

ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

Mode: SM

Cable Diameter: 2.0*3.0mm

Anti-fire Class: V0

Polishment: UPC

Type: SC UPC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Material: PEI

Return Loss: ≤-40dB

Key Words: Fast Connector SC Multimode

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

ผลผลิต: 30000pcs/day

แบรนด์: ฟรี

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

HS Code: 85369000

ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

Fast SC / UPC Fusion Splice บนขั้วต่อ SC Multimode

ตัวเชื่อมต่อ SC / UPC Fusion Splice On เป็นตัวเชื่อมต่อที่ติดตั้งได้ในฟิลด์ซึ่งไม่ต้องใช้การขัดและกาว Fast Connector SC Multimode สามารถใช้สำหรับ การเชื่อมต่อกล่องแผงและการเข้าถึงโดยตรงของอุปกรณ์ ONU ตระหนักครอบคลุมทุกรอบของการใช้งานในโอกาสของ FTTX Connector SC PC

คุณลักษณะ: (F Iber Fast Connector / span> SC Fast Connector, LC Fast Connector, FC Fast Connector Fiber Splice บนตัวเชื่อมต่อ / span> )


การสูญเสียการแทรกข้อมูลต่ำ

ความง่ายดายในการติดตั้ง

ต้นทุนต่ำและเชื่อถือได้

ใช้งานง่าย

ความไวต่อสิ่งแวดล้อมต่ำ

การสูญเสียผลตอบแทนสูง (ปริมาณการสะท้อนน้อยที่ส่วนติดต่อ)

แอปพลิเคชัน:

CATV & FTTH

เครือข่ายการสื่อสารโทรคมนาคม

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายบริเวณกว้าง (WAN)

สถานที่ตั้งสำนักงาน

เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

วิดีโอและ การสิ้นสุดการใช้งานอุปกรณ์ทางทหาร

เฟรมการแจกจ่าย < p align = "left" style = "font-family: Arial, Helvetica, sans-senif;"> อุปกรณ์เครือข่ายออปติคอล

ข้อกำหนด:

span style = "font-size: 18px;"> รูปภาพ :

= "font-size: 18px; line-height: 1.5;">  Sc Fusion Splice On Connector  ตัวเชื่อมต่อ Sc Pc  ฟิวชั่น Splice On Connector


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > FC Fast Connector

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ