สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > FC Fast Connector > ตัวเชื่อมต่อ FC Simplex Fast LC SC ไฟเบอร์ออปติก

PRODUCT CATEGORIES

ตัวเชื่อมต่อ FC Simplex Fast LC SC ไฟเบอร์ออปติก
ตัวเชื่อมต่อ FC Simplex Fast LC SC ไฟเบอร์ออปติก
ตัวเชื่อมต่อ FC Simplex Fast LC SC ไฟเบอร์ออปติก
ตัวเชื่อมต่อ FC Simplex Fast LC SC ไฟเบอร์ออปติก
ตัวเชื่อมต่อ FC Simplex Fast LC SC ไฟเบอร์ออปติก

ตัวเชื่อมต่อ FC Simplex Fast LC SC ไฟเบอร์ออปติก

ราคาต่อหน่วย: USD 0.55 / Piece/Pieces
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 3 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FFC-FC-008

    ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

    Mode: SM

    Cable Diameter: 2.0*3.0mm

    Anti-fire Class: V0

    Polishment: UPC

    Type: SC APC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Material: PEI

    Return Loss: ≤-40dB

    Key Words: Fiber Optic SC APC Plastic Quick Connector

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    ผลผลิต: 30000pcs/day

    แบรนด์: ฟรี

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

    HS Code: 85369000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อ FC Simplex Fast LC SC ไฟเบอร์ออปติก

ตัวเชื่อมต่อแบบ FC ของเราทำให้การ ต่อสายไฟ ทำได้อย่างรวดเร็วสะดวกและเชื่อถือได้ ตัวเชื่อมต่อ Fast Ftth ให้ข้อต่อโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ และไม่จำเป็นต้องมีอีพ็อกซี่ไม่มีการขัดผิวไม่มีประกบไม่มีความร้อนใด ๆ และสามารถบรรลุพารามิเตอร์การส่งผ่านที่ยอดเยี่ยมเช่นเดียวกับเทคโนโลยีการขัดผิวและขัดมาตรฐาน ขั้วต่อ Fast Connector / Field Assembly ของ FC APC ได้รับการขัดเกลาจากโรงงานเพื่อลดความจำเป็นในการขัดเงาด้วยมือในสนาม Fast Connector ใช้ V-groove mechanical joint coates และดังนั้นจึงไม่จำเป็นต้องใช้อีพ็อกซี่สำหรับการสิ้นสุดของขั้วต่อ มีความเป็นไปได้ที่จะปรับปรุงความยืดหยุ่นในการออกแบบระบบเดินสายไฟรวมทั้งลดระยะเวลาในการต่อสายไฟ

Qqf

คุณสมบัติ: (F IBER เชื่อมต่อด่วน, SC Connector ด่วน, LC เชื่อมต่อด่วน, FC เชื่อมต่อด่วน, ไฟเบอร์ Splice ในการเชื่อมต่อ )


การสูญเสียการแทรกต่ำ

ความง่ายในการติดตั้ง

ต้นทุนต่ำและเชื่อถือได้

สะดวกในการใช้

ความไวต่อสิ่งแวดล้อมต่ำ

การสูญเสียผลตอบแทนสูง (ปริมาณการสะท้อนที่อินเทอร์เฟซต่ำมาก)

การใช้งาน:

CATV และ FTTH

เครือข่ายโทรคมนาคม

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายบริเวณกว้าง (WAN)

การติดตั้งพื้นที่

เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

การยุติอุปกรณ์วิดีโอที่ใช้งานอยู่และวิดีโอ

กรอบกระจายแสง

อุปกรณ์เครือข่ายออปติคัล

รายละเอียด:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

ภาพ :

QqhjhQQTYUQQTYQQUUYQQG


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > FC Fast Connector

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong