สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ขั้วต่อไฟเบอร์ > ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber

PRODUCT CATEGORIES

ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber

ประเภทสินค้าของ ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber FC Connector ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ ขั้วต่อ FC ไฟเบอร์ออปติก R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!

ดู:

    • โหมด Single และ Multimode Fiber Connectors

    โหมด Single และ Multimode Fiber Connectors

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.2 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO90001

    โหมด Single และ Multimode Fiber Connectors ตัวเชื่อมต่อแบบ Single mode และ Multimode Fiber สามารถแบ่งออกเป็น FC, SC, ST, LC, MTRJ, MPO, MU, SMA, FDDI, E2000, DIN4, D4 เป็นต้นรูปแบบต่างๆ LC และ ST Optical Fiber Connectors สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม LAN & WAN ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ...

    • ไฟเบอร์ออปติก Sinlge Mode FC Connector

    ไฟเบอร์ออปติก Sinlge Mode FC Connector

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.2 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO90001

    ไฟเบอร์ออปติก Sinlge Mode FC Connector ตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic FC, ตัวเชื่อมต่อ sm dx fiber optic fc, Threaded, กลไกการจับคู่แบบเน้นคีย์ซึ่งช่วยให้สามารถทำซ้ำได้อย่างต่อเนื่อง, การเชื่อมต่อที่สูญเสียต่ำ Simplex, duplex และ multi-fiber assemblies มีอยู่ในมาตรฐานและแบบกำหนดเอง ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อ FC...

    • ไฟเบอร์ออฟติคัล Upc Optical Connector

    ไฟเบอร์ออฟติคัล Upc Optical Connector

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.2 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO90001

    ไฟเบอร์ออฟติคัล Upc Optical Connector Fiber Cable Connectors รวมทั้งสายไฟเบอร์ออปติกแบบ singlemode และ multimode สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมาพร้อมกับเซอร์โคเนียเซรามิค ferrule ที่มี pre-polished PC, UPC, APC profile และส่วนโค้งรูปทรงกลม FC Upc Connector Duplex , ออปติคัลคอน เน็คเจอร์ ชนิด end face...

    • ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกชนิด FC

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกชนิด FC

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.2 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO90001

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกชนิด FC FC Type Connector ประกอบไปด้วยตัวเครื่องทองเหลืองชุบนิกเกิลและตัวยึดชุดเซรามิค / spring / crimp พร้อมกับการจีบผ่านแขนและยางบูต ตัวเชื่อมต่อ FC Optical Connector, FC ไฟเบอร์ออปติก Connector สามารถใช้งานได้ในโหมด UPC และ APC แบบเดี่ยวและแบบมัลติ ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อ FC...

    • FC PC Fiber Optical Ftth Fast Connector Quick

    FC PC Fiber Optical Ftth Fast Connector Quick

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.55 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: FOC

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs/bag

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

    FC PC Fiber Optical Ftth Fast Connector Quick FC PC Fast Connector Quick Connector preventing the end-face of the optic from scratch.Fiber Optical Fast Connector mature polishing technology, comply with the 3D standard. Ftth Fast Connector have 0.5 ferrule concentricity CCTC, match inner optic perfectly.Pre-embedded...

    • Ftth FC ขั้วต่อ Fast Optic Fiber Fast

    Ftth FC ขั้วต่อ Fast Optic Fiber Fast

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.55 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth Fc Fast Connector ไฟเบอร์ออปติก สำหรับไฟเบอร์มีระยะเวลาการเชื่อมต่อไฟเบอร์ที่อาจเกิดขึ้นน้อยกว่า 30 วินาทีรวมทั้งการเตรียม นอกเหนือจากเครื่องมือเตรียมเส้นใยมาตรฐานแล้วยังไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือพิเศษอื่น ๆ ร่วมกับ PC Connector Fast สำหรับ Fiber ; อย่างไรก็ตามตัวแปรของ APC...

ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber ซัพพลายเออร์

FC fiber connector ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับการใช้งานด้านการสื่อสารโทรคมนาคมและมีการเชื่อมต่อแบบ non-optical optical connector โดยใช้ขั้วต่อขนาด 2.5 มม. ขั้วต่อ FC optical ได้รับการออกแบบด้วย coupling แบบมีเธรดสำหรับการเชื่อมต่อที่ทนทาน ปลั๊กสำหรับคอนเน็กเตอร์ FC คือ PC ที่ทำเป็น Pre-Radius ซึ่งช่วยให้เกิดการสะท้อนกลับต่ำ ตัวเชื่อมต่อ FC แบบใยแก้วนำแสงเป็นโหมดเดียวและตัวเชื่อมต่อแบบหลายช่องสัญญาณ FC, ตัวเชื่อมต่อแบบ simplex และ duplex FC FC Foclink ผู้จัดจำหน่ายที่เชื่อถือได้ของ FC fiber connector อยู่ข้างๆ u 7 * 24

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com