รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:ขั้วต่อไฟเบอร์แบบมัลติ,โหมด Single และ Multimode Fiber Connectors,ช่องเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยว
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

ขั้วต่อไฟเบอร์แบบมัลติ,โหมด Single และ Multimode Fiber Connectors,ช่องเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยว

Home > ผลิตภัณฑ์ > ขั้วต่อไฟเบอร์ > ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber > โหมด Single และ Multimode Fiber Connectors
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

โหมด Single และ Multimode Fiber Connectors

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.2 / Piece/Pieces
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FC-FC-004

ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

Mode: Singlemode,multimode

Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

Ferrule: Ceramic

Model Number: FC

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

ผลผลิต: 5000PCS

แบรนด์: ฟรี / OEM

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

ใบรับรอง: ISO90001

HS Code: 853670

ท่าเรือ: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

โหมด Single และ Multimode Fiber Connectors

ตัวเชื่อมต่อแบบ Single mode และ Multimode Fiber สามารถแบ่งออกเป็น FC, SC, ST, LC, MTRJ, MPO, MU, SMA, FDDI, E2000, DIN4, D4 เป็นต้นรูปแบบต่างๆ LC และ ST Optical Fiber Connectors สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม LAN & WAN


Optical ConnectorFC Upc Connector Duplex





ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

1) ประเภทขั้วต่อ: FC, SC, LC, ST
2) ส่วนปลายหน้า: PC, UPC, APC
3) ประเภทแกนหลัก: โหมดเดี่ยว (SM: 9 / 125um), มัลติ (MM: 50 / 125um หรือ 62.5 / 125um)
4) จำนวนสายเคเบิ้ล: Simplex, Duplex
5) เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: φ3.0มม., φ2.0มม., φ0.9มม.
6) ความยาวสายเคเบิล: 1, 2, 3 เมตรหรือที่กำหนดเอง

7) ประเภทสายเคเบิ้ล: PVC, LSZH

8) ใบสมัคร: FTTT FTTB FTTX Network

9) อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ + 75 องศา

10) ใบสั่ง OEM และ ODM ยินดีกว่า 10 ปี


คุณสมบัติ ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber):

- ทนทานได้ดี

- ประสิทธิภาพอุณหภูมิสูง

- ติดตั้งง่าย

- ราคาที่สามารถแข่งขันได้


พารามิเตอร์ ( Fiber Connector, ขั้วต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :


 Insertion loss SM ≤0.20 dB
MM ≤0.25dB
Return loss

PC

≥50 dB
UPC  ≥55 dB
APC ≥65dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes





SM: 125.0+1/-0um concentricity:≤1.0um
125.5+1/-0um ≤1.0um
126.0+1/-0um ≤1.0um
MM:125 um
concentricity:1≤3 um
127 um ≤3 um
128 um
≤3 um
Operating temperature -40~85


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ขั้วต่อไฟเบอร์ > ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย