รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:FC Patch Cord,FC FC Patch Cord,FC Apc Patch Cord,,,
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

FC Patch Cord,FC FC Patch Cord,FC Apc Patch Cord,,,

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > FC Patch Cord
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

FC Patch Cord

ประเภทสินค้าของ FC Patch Cord เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน FC Patch Cord FC FC Patch Cord ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ FC Apc Patch Cord R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!
สายไฟเบอร์ออปติก FC APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายไฟเบอร์ออปติก FC APC FC APC Patch Pord เรียกอีกอย่างว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือ Fiber Patch cord Foclink เป็นมืออาชีพผู้ผลิตเอฟซีไฟเบอร์ Patch Pord เอฟซีไฟเบอร์ Patch Pords...

 คลิกรายละเอียด
จัมเปอร์จัมเปอร์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ FC Armoured Fiber Patch Cord ที่ มีโครงสร้างโลหะหุ้มเกราะสามารถให้การปกป้องเส้นใยแสงได้ดีกว่าสายไฟเบอร์ออปติกมาตรฐาน สายแพทช์หุ้มเกราะ FC / APC...

 คลิกรายละเอียด
LC ถึง FC สายไฟเบอร์แพทช์
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

LC ถึง FC สายไฟเบอร์แพทช์ สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord มีตัวเชื่อมต่อขนาดเล็ก (SFF) และเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานที่มีความหนาแน่นสูงตัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์มีเซอร์โคเนียเซรามิคเฟืองวัด 1.25mm OD พร้อมกับปลายด้านหนึ่งของ PC หรือ APC...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์บอร์ด FC-PC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายไฟเบอร์บอร์ด FC-PC Atrone FC FC ไฟเบอร์ Patch Cord ได้ รับการผลิตอย่างเคร่งครัดตามมาตรฐานสากล เราใช้วัตถุดิบที่มีคุณภาพสูงและเราใช้อุปกรณ์การผลิตในสถานที่ พนักงานที่มีทักษะและฝ่ายควบคุมคุณภาพของเราทำงานอย่างใกล้ชิดเพื่อรับประกันว่าชิ้นส่วนของ...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออฟติก FC Simplex
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายไฟเบอร์ออฟติก FC Simplex FC Patch Cord มีเทปสเตนเลสแบบขดลวดมากกว่าใยบัฟเฟอร์ล้อมรอบด้วยชั้นของอะลูมิเนียมและเหล็กกล้าไร้สนิมตาข่ายกับแจ็คเก็ตด้านนอก เปลือกหุ้มที่ทนทานด้วยเหล็กและเคฟลาร์จะแข็งแรงกว่า สายแพทช์ FO...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC สายไฟเบอร์บอร์ด FC PC Patch Cord เป็น สาย ไฟเบอร์ออปติกที่ นิยมใช้มากที่สุดในปัจจุบัน FC Fibre Patchcord ถูกนำมาประยุกต์ใช้กับสภาพแวดล้อมที่มีการสั่นสะเทือนสูง FC Patch Cord สามารถเชื่อมต่อกับผลิตภัณฑ์ FC ได้อย่างสมบูรณ์...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์บอร์ด FC PC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายไฟเบอร์บอร์ด FC PC FC / PC Patch Cord เป็นสิ่งสำคัญของเครือข่ายออปติคัล Patch Cord FC / UPC มีขั้วต่อเดียวกันหรือแตกต่างกันซึ่งติดตั้งอยู่ที่ปลายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก ชุด เคเบิ้ล Patch Mode แบบ Single Mode...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์เอฟซีไฟเบอร์ Patch Cord
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

เอฟซี Patch Cord ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord FC FC มีให้เลือกใน Patch Cord MM และ SM Patch Cord FC Patch Cord ตรงตามมาตรฐาน RoHS และ Fiber Optic Jumper Cable ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางด้าน 100%...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ออฟติคอล FC Duplex
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายแพทช์ออฟติคอล FC Duplex FC FC Patch Cord มีการลดทอนลงเมื่อเทียบกับ Fiber Optic Patch Leads แบบเดิมและจะทำให้การติดตั้งและบำรุงรักษา สายเคเบิล Dual Patch มีประสิทธิภาพมากขึ้น FC Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
ประเทศจีน FC Patch Cord ซัพพลายเออร์
สายแพทช์ FC หมายถึง Fixed Connection มันถูกแก้ไขโดยวิธีการของที่อยู่อาศัยบาร์เรลเกลียว ตัวเชื่อมต่อ FC มักสร้างด้วยตัวเครื่องโลหะและเป็นสายเคเบิ้ล Patch FC FC ประกอบไปด้วยสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่เชื่อมต่อกันที่ปลายสาย สายแพทช์เอฟเอพีเอสเอสซีใช้ในพื้นที่แอพพลิเคชันที่สำคัญสองแห่ง ได้แก่ สถานีงานคอมพิวเตอร์ไปจนถึงเต้าเสียบและแผง patch panel หรือศูนย์กระจายแสงแบบ Cross LinkFocus Link เป็นซัพพลายเออร์ที่เชื่อถือได้ของ FC pigtail อยู่ข้างๆ u 7 * 24 เรามีสายแพทช์สายใยแก้วนำแสงหลากหลายชนิดรวมถึงสายเดี่ยว, มัลติ, มัลติคอร์, สายแพทช์หุ้มเกราะเช่นเดียวกับสายรัดไฟเบอร์ออปติกและสายแพทช์พิเศษอื่น ๆ สำหรับสายแพทช์ส่วนใหญ่จะมีช่องเสียบ SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, E2000 (APC / UPC polish) ทั้งหมด นอกจากนี้เรายังมี MTP / MPO สายในสต็อก
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย