รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:FC Patch Cord,สายไฟเบอร์ออปติก Simplex,สายแพทช์ FO
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

FC Patch Cord,สายไฟเบอร์ออปติก Simplex,สายแพทช์ FO

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > FC Patch Cord > สายไฟเบอร์ออฟติก FC Simplex
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

สายไฟเบอร์ออฟติก FC Simplex

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FPC-FC-001

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: FC Fiber Patch Cord

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

ผลผลิต: 5000pieces/day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 8544700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออฟติก FC Simplex

FC Patch Cord มีเทปสเตนเลสแบบขดลวดมากกว่าใยบัฟเฟอร์ล้อมรอบด้วยชั้นของอะลูมิเนียมและเหล็กกล้าไร้สนิมตาข่ายกับแจ็คเก็ตด้านนอก เปลือกหุ้มที่ทนทานด้วยเหล็กและเคฟลาร์จะแข็งแรงกว่า สายแพทช์ FO ทั่วไปและมีอุณหภูมิที่ใช้งานได้ดีกว่า แม้ว่า สายแพทช์ F iber นี้มีโลหะ สายไฟเบอร์ออปติก Simplex Optic ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับสถานที่ของลูกค้าสำนักงานส่วนกลางและสภาพแวดล้อมที่รุนแรงในร่มหรือบริเวณที่มีการจราจรหนาแน่นซึ่งต้องได้รับการคุ้มครองเป็นพิเศษ ข้อเสนอ Foclink กว้าง เสนอ Enclosure ไฟเบอร์ไฟเบอร์แพทช์ Pannel เฟรมกระจายไฟอะแดปเตอร์ Optical และอุปกรณ์เสริมอื่น ๆ ใยแก้วนำแสง

ฟีเจอร์ FC Patch Cord

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Simplex Optic Patch CordFc Patch CordFo Patch CordFc Fiber Patch CordFc Apc Sm Sx Patch Cord









ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > FC Patch Cord

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย