สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > FC Patch Cord > สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC

PRODUCT CATEGORIES

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FPC-FC-009

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: Fiber Patch Cord

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    ผลผลิต: 5000pieces/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC

สายไฟเบอร์บอร์ด FC PC Patch Cord เป็น สาย ไฟเบอร์ออปติกที่ นิยมใช้มากที่สุดในปัจจุบัน FC Fibre Patchcord ถูกนำมาประยุกต์ใช้กับสภาพแวดล้อมที่มีการสั่นสะเทือนสูง FC Patch Cord สามารถเชื่อมต่อกับผลิตภัณฑ์ FC ได้อย่างสมบูรณ์ สายไฟเบอร์เอสซีไฟเบอร์ Patch Cord สามารถยึดได้อย่างมั่นคง แต่คุณต้องวางกุญแจให้ชิดเข้ากับสล็อตก่อนที่จะขันให้แน่น FC SC สายไฟเบอร์ Patch ได้รับความนิยมมากขึ้นในขณะนี้

ลักษณะ สายไฟเบอร์ออปติก

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Fc PatchcordFc Pc Patch CordFc Pc Fiber Patch CordFc Sc Fiber Patch CordFc Fiber Patchcord

บริษัท ของเรา

Foclink Communications จำกัด เป็นองค์กร Hi - Tech ที่มีแบรนด์ของตัวเองและเชี่ยวชาญใน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์การสื่อสารแสงไฟเบอร์ ผลิตภัณฑ์หลักของ Foclink รวม ไฟเบอร์ Patch Cord, ไฟเบอร์ Connector ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ Fast, Attenuator ไฟเบอร์ไฟเบอร์ Media Converter, ไฟเบอร์ Enclosure แผงไฟเบอร์ Patch แผงกระจายแสง Fber Splitter ฯลฯ ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในการสื่อสารโทรคมนาคมบรอดแบนด์ broadcast, CATV และเครือข่ายอุตสาหกรรม




ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > FC Patch Cord

ส่งคำถาม

test

Mr. test

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong