สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > FC Patch Cord > สายไฟเบอร์บอร์ด FC-PC

PRODUCT CATEGORIES

สายไฟเบอร์บอร์ด FC-PC
สายไฟเบอร์บอร์ด FC-PC
สายไฟเบอร์บอร์ด FC-PC
สายไฟเบอร์บอร์ด FC-PC
สายไฟเบอร์บอร์ด FC-PC

สายไฟเบอร์บอร์ด FC-PC

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FPC-FC-010

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: Fiber Patch Cord

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    ผลผลิต: 5000pieces/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์บอร์ด FC-PC

Atrone FC FC ไฟเบอร์ Patch Cord ได้ รับการผลิตอย่างเคร่งครัดตามมาตรฐานสากล เราใช้วัตถุดิบที่มีคุณภาพสูงและเราใช้อุปกรณ์การผลิตในสถานที่ พนักงานที่มีทักษะและฝ่ายควบคุมคุณภาพของเราทำงานอย่างใกล้ชิดเพื่อรับประกันว่าชิ้นส่วนของ สายไฟเบอร์คัท FC-FC ทุกชิ้นของเรามีคุณภาพที่ยอดเยี่ยมและกำลังมองหา FC-FC Patch Cord ของ เราสอดคล้องกับมาตรฐานสากลและมีคุณภาพดีและราคาที่แข่งขันได้ Foclink เสนอโซลูชันแบบครบวงจรด้วยผลิตภัณฑ์หลากหลายประเภทที่มีกล่องเชื่อมต่อใยแก้วจำหน่ายกรอบใยแก้วนำแสงเครื่องฉายแสงไฟเบอร์ไฟเบอร์และอุปกรณ์เสริมอื่น ๆ

ลักษณะ สายไฟเบอร์ออปติก

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

ภาพรายละเอียด

Fiber Optic Jumper CableSm Patch CordFc Pc Sm Patch CordOptic Fiber Patch Cord Fc FcFc Pc Sm Sx Patch Cord


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > FC Patch Cord

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong