รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:LC FC ไฟเบอร์สายแพทช์,สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง LC-FC,SC ไปยัง FC ไฟเบอร์ Patch Cord
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

LC FC ไฟเบอร์สายแพทช์,สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง LC-FC,SC ไปยัง FC ไฟเบอร์ Patch Cord

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > FC Patch Cord > LC ถึง FC สายไฟเบอร์แพทช์
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

LC ถึง FC สายไฟเบอร์แพทช์

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FPC-FC-11

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: FC Fiber Patch Cord

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

ผลผลิต: 5000pieces/day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 8544700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

LC ถึง FC สายไฟเบอร์แพทช์

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord มีตัวเชื่อมต่อขนาดเล็ก (SFF) และเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานที่มีความหนาแน่นสูงตัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์มีเซอร์โคเนียเซรามิคเฟืองวัด 1.25mm OD พร้อมกับปลายด้านหนึ่งของ PC หรือ APC และให้การแทรกและการส่งกลับที่เหมาะสม สูญเสียการเชื่อมต่อ สายไฟเบอร์ LC FC ใช้กับ สายไฟ ขนาดเล็ก (1.6mm / 2.0mm) และสายเคเบิลขนาด 3.0 มม. LC-FC Duplex สายไฟเบอร์ออปติกสายไฟ เชื่อมต่อ สายไฟ มีให้เลือกในตัวเชื่อมต่อสายเคเบิลหรือชิ้นเดียว ตระกูลแอสเซมบลีของตระกูล LC คือ Telcordia, ANSI / EIA / TIA และ IEC Foclink เสนอสายแพทช์ SC, สายแพทช์สาย LAN, สายแพทช์ FC, สายแพทช์

FC Patch Cord คุณสมบัติ

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

FC Patch Cord การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการสื่อสารทางแสง

เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง (OAN)

กล่องสิ้นสุดอุปกรณ์ ftth active device

การส่งข้อมูลผ่านระบบไฟเบอร์ออปติก (FODT)

อุปกรณ์ทดสอบ

CATV

FC Patch Cord ภาพรายละเอียด

lc fc fiber patch cord

lc-fc duplex optic fiber patch cord

sc to fc fiber patch cord

ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > FC Patch Cord

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย