สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

PRODUCT CATEGORIES

ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

ประเภทสินค้าของ ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน SC LC Adapter อะแดปเตอร์ SC ถึง LC ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ อะแดปเตอร์ Fiber SC ถึง LC R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!

ดู:

    • FTTH Hybrid SC หญิงอะแดปเตอร์ LC

    FTTH Hybrid SC หญิงอะแดปเตอร์ LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: หนึ่งชิ้นในหนึ่งถุง PE ดูภาพด้านล่าง แพคเกจ OEM สามารถใช้ได้

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    • ใบรับรอง: ISO

    FTTH Hybrid SC หญิงอะแดปเตอร์ LC FTTH Hybrid SC เป็นอะแดปเตอร์เพศชาย LC ใช้เพื่อจัดเตรียมสายเคเบิลเคเบิลหรือเคเบิลกับอุปกรณ์การเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาแขนจับคู่และอะแดปเตอร์ไฮบริดที่หลากหลายรวมถึงอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกไฮบริดแบบตัวผู้และตัวเมียเป็นพิเศษ สายไฟเบอร์ออปติก...

    • เอฟซีเพศหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

    เอฟซีเพศหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์:  กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    • ใบรับรอง: ISO

    เอฟซีเพศหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด เอฟซีนี้ใน ST ไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์สามารถให้การเลิกจ้างที่ง่ายและรวดเร็วของเส้นใยในสนาม ตัวเลือกมีไว้สำหรับ 900 ไมครอนทำให้ผู้ติดตั้งสามารถยุติและเชื่อมต่อได้ภายในไม่กี่นาทีที่อุปกรณ์และแผง patch แบบไฟเบอร์ ระบบ FC To ST Adaptor นี้จะขจัดข้อกำหนดใด ๆ...

    • SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC

    SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: ชิ้นเดียวในถุง PE หนึ่งใบดูภาพด้านล่าง แพคเกจ OEM สามารถใช้ได้

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    • ใบรับรอง: ISO

    SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC SC ไปยัง LC Fiber Adaptor ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาแขนเสื้อผสานที่หลากหลายและ อะแดปเตอร์ไฮบริดรวมทั้งเพศชายเพศหญิงเป็นพิเศษกับไฮบริดอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC to LC Coupler ได้รับการพัฒนาขึ้นเพื่อใช้เชื่อมต่อและเชื่อมต่อปลั๊กตัวเชื่อม...

    • SC หญิงไปยัง FC Adapter หญิง

    SC หญิงไปยัง FC Adapter หญิง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: ถุง PE หรือกล่องและกล่องที่กำหนดเอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    • ใบรับรอง: ISO

    SC หญิงไปยัง FC Adapter หญิง อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC TO FC ใช้สำหรับเชื่อมต่อรูปแบบต่างๆของขั้วต่อ 2 แบบ SC FC Adaptor ของเราเป็นไปตามมาตรฐานสากลมีการทดสอบที่มีคุณภาพและพร้อมใช้งานในรูปแบบ single-mode, multimode และการเชื่อมต่อแบบต่างๆ SC TO FC Adaptor ได้...

    • SC เพื่อ Fc หญิงเพื่อชัตเตอร์อะแดปเตอร์หญิง

    SC เพื่อ Fc หญิงเพื่อชัตเตอร์อะแดปเตอร์หญิง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: ชิ้นเดียวในถุง PE หนึ่งใบดูภาพด้านล่าง แพคเกจ OEM สามารถใช้ได้

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    • ใบรับรอง: ISO

    SC APC ให้กับอะแดปเตอร์ชัตเตอร์ fc apc หญิงถึงหญิง SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณ XL Single Single Single Male ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาชุดของแขนผสมพันธุ์และอะแดปเตอร์ไฮบริดรวมทั้งอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบพิเศษชายกับหญิง SC / LC Hybrird Adapter...

    • SC / APC Fiber Optic Coupler กับตัวแปลงสัญญาณ LC / PC

    SC / APC Fiber Optic Coupler กับตัวแปลงสัญญาณ LC / PC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    • ใบรับรอง: ISO

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกชนิด LC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกของ Lc ประกอบด้วยตัวเครื่องโพลีเมอร์หรือโลหะด้านนอกและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งระบบจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง ตัวเชื่อมไฟเบอร์ Lc t เขา Combina tion ของเซรามิก /...

    • Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์

    Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.1 / Bag/Bags

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์:  อะแดปเตอร์ 40 ชุดต่อแพ็ค ในกล่อง 28 * 28 * 28

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    • ใบรับรอง: ISO

    Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ FOC ให้ Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ แก้ประเภทการเชื่อมต่อที่นิยมเช่นเอฟซี, SC, ST และ LC.ST การ SC Adapter ST-SC ไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์ ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง...

    • SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณ Single Single Single Male LG

    SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณ Single Single Single Male LG

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: ชิ้นเดียวในถุง PE หนึ่งใบดูภาพด้านล่าง แพคเกจ OEM สามารถใช้ได้

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    • ใบรับรอง: ISO

    SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณ Single Single Single Male LG SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณ XL Single Single Single Male ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาชุดของแขนผสมพันธุ์และอะแดปเตอร์ไฮบริดรวมทั้งอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบพิเศษชายกับหญิง SC / LC Hybrird Adapter...

    • หญิง ST หญิงชาย SC

    หญิง ST หญิงชาย SC

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.1 / Bag/Bags

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์:  อะแดปเตอร์ 40 ชุดต่อแพ็ค ในกล่อง 28 * 28 * 28

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    • ใบรับรอง: ISO

    หญิง ST หญิงชาย SC อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงรุ่น ST (หญิง) ถึง SC (ชาย) เป็นตัวเชื่อมต่ออะแดปเตอร์แบบฝังตัวแบบไฟเบอร์ที่ควบคุมซึ่งขึ้นอยู่กับการดำเนินการเชื่อมต่อระหว่างข้อต่อใยแก้วนำแสง ไฟเบอร์ออปติก SC ไปยัง ST Adapter กับการตั้งค่าแบบตัวผู้ถึงตัวเมียจะมีประโยชน์ในการเชื่อมต่อ patchcords...

    • SC APC ไปยัง Adapter อะแดปเตอร์ FC APC

    SC APC ไปยัง Adapter อะแดปเตอร์ FC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ 25 ชิ้น / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    • ใบรับรอง: ISO

    SC APC ถึงอะแดปเตอร์ FC APC หญิงถึงหญิง SC หญิงเพื่อ Fc Adapter หญิง ช่วยให้ผู้ใช้สามารถแปลงจากประเภทตัวเชื่อมต่อหนึ่งไปยังอีก .. เอฟซีเอสไฟเบอร์ไฟเออร์อะแด็ปเตอร์ ประกอบด้วยตัวเรือนโพลีเมอร์ / โลหะและชุดประกอบภายในพร้อม กลไกการปรับตำแหน่งที่แม่นยำ อะแดปเตอร์หญิงไฟเบอร์ออปติก SC / APC มีความแม่นยำและผลิต ตามข้อกำหนด...

    • LC หญิงเพื่ออะแดปเตอร์ FC ชาย Optic

    LC หญิงเพื่ออะแดปเตอร์ FC ชาย Optic

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์:  50 ชิ้น / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    • ใบรับรอง: ISO

    LC หญิงเพื่ออะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคอลชายไฟเบอร์ออฟติก LC เพื่อ FC Adapters ไฟเบอร์ออปติก ใช้เชื่อมต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสองเส้นเข้าด้วยกันเพื่อให้เกิดการเปลี่ยนแปลงระหว่างอินเทอร์เฟซต่างๆ และ LC FC Adapter พวกเขาสามารถใช้กับสายแพทช์แบบเดี่ยวหรือแบบมัลติเธรดได้ LC To FC Adapter ของเรา...

    • ST หญิงถึง SC Single Single Fiber ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์

    ST หญิงถึง SC Single Single Fiber ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.1 / Bag/Bags

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์:  อะแดปเตอร์ 40 ชุดต่อแพ็ค ในกล่อง 28 * 28 * 28

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    • ใบรับรอง: ISO

    ST หญิงถึง SC Single Single Fiber ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ ST Female to SC Single Single Fiber Opta Ada pter ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาชุดของแขนผสมพันธุ์และอะแดปเตอร์ไฮบริดรวมทั้งอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบพิเศษชายกับหญิง อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงรุ่น ST (หญิง) ถึง SC (ชาย)...

    • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์เพศหญิง SC หญิงถึง LC

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์เพศหญิง SC หญิงถึง LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภายใน: 1 ชิ้นในถุงพลาสติก ด้านนอกบรรจุ: กล่องจะเต็มไปด้วยกระสอบและป้องกันกล่องจากฝุ่นละอองและเปียก

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    • ใบรับรอง: ISO

    SC หญิงถึง LC ตัวเมียใยแก้วนำแสง Hybrid Adapter อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC ถึง LC , โลหะ, แขนจับคู่นี้ได้รับการออกแบบมาสำหรับการเชื่อมต่อกัน 2 สายเคเบิลหรือขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก เชื่อมต่อชาย SC เข้ากับขั้วต่อขั้วต่อ LC เข้าด้วยกัน SC LC Adapter อะแดปเตอร์ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริดเหล่านี้ยอมรับขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC และ LC...

    • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกหญิงรุ่น ST หญิงถึง LC

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกหญิงรุ่น ST หญิงถึง LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: ถุง PE หรือกล่องและกล่องที่กำหนดเอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    • ใบรับรอง: ISO

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกหญิงรุ่น ST หญิงถึง LC Fiber ST ถึง LC Adapter ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาแขนเสื้อผสานและ อะแดปเตอร์ใยไฟเบอร์แบบ ต่างๆรวมถึงอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบพิเศษสำหรับชายและหญิง ST เพื่อ LC Adapter ใช้สำหรับการผสมพันธุ์ 2...

ประเทศจีน ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด ซัพพลายเออร์

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงใยแก้วนำแสงสำหรับเครือข่าย FTTH ที่ผลิตโดย Foclink ให้โซลูชันที่เชื่อถือได้สำหรับการเชื่อมต่อแบบไฟเบอร์และตรงตามความต้องการของตลาด อะแดปเตอร์ไฮบริด ได้แก่ FC, ST, SC, LC, MU, ชุด DIN SMA อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ไฮบริดเหล่านี้เป็นโหมดเดี่ยวและแบบมัลติพร้อมด้วย PC หรือ APC zirconia sleeves ในรูปแบบ simplex และ duplex Hybrid Adapters อนุญาตให้เชื่อมต่อระหว่างขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก แขนความแม่นยำสูงของอะแดปเตอร์แบบไฮดรอลิกช่วยให้สามารถจับคู่เหล็กได้อย่างน่าเชื่อถือของเส้นผ่านศูนย์กลางของเหล็กหล่อ SC และ ST เพื่อให้แน่ใจว่ามีการแทรกและการสูญเสียที่น้อยลง อะแดปเตอร์ไฟเบอร์อะแดปเตอร์สามารถใช้ได้กับหน้าแปลนสี่เหลี่ยมจัตุรัสหรือรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้าและตัวเรือนโลหะหรือพอลิเมอร์

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

รายการผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com