รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:ตัวแปลง ST ถึง LC,ST ถึง LC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์,Fiber ST ถึง LC Adapter
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

ตัวแปลง ST ถึง LC,ST ถึง LC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์,Fiber ST ถึง LC Adapter

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกหญิงรุ่น ST หญิงถึง LC
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกหญิงรุ่น ST หญิงถึง LC

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FA-H-002

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Certification: ISO9001:2008,ROHS

Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

Type: FC SC LC ST MPO MU MTRJ

Return Loss: >55db

Available For: SC-FC, SC-ST, FC-ST, SC-LC, FC-LC

Sleeve: Ceramic Sleeve 2.5mm

Durability: 1000times

Model Number: ST To LC Fiber Adapter

Temp.: -40°C To +80°C

Insertion Loss: <0.2dB (100%)

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: ถุง PE หรือกล่องและกล่องที่กำหนดเอง

ผลผลิต: 30000

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 20000

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 853670/851770

ท่าเรือ: Shenzhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกหญิงรุ่น ST หญิงถึง LC

Fiber ST ถึง LC Adapter ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาแขนเสื้อผสานและ อะแดปเตอร์ใยไฟเบอร์แบบ ต่างๆรวมถึงอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบพิเศษสำหรับชายและหญิง ST เพื่อ LC Adapter ใช้สำหรับการผสมพันธุ์ 2 รูปแบบที่แตกต่างกันของการเชื่อมต่อ ตัว แปลงไฟเบอร์กลาส ของ ST ไปยัง LC สอดคล้องกับมาตรฐานระหว่างประเทศอัลมีคุณภาพผ่านการทดสอบและมีอยู่ใน singlemode, มัลติและหลายการกำหนดค่าเชื่อมต่อชนิดที่แตกต่างกัน

ภาพรวมสินค้า ST TO LC Fiber Hybrid Adapter :

Fiber ST To LC Adapter

ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์

Specifications          Single mode     multi mode
Insertion loss ≤0.2db
Plug and unplug force(g/f) 200-600
Durability plug and unplug 1000 times
Operating temperature -45 t +75°C

คุณสมบัติที่สำคัญ

  • สไตล์ LC สไตล์ ST
  • ใช้ในโหมด Single-mode หรือ Multimode
  • การออกแบบที่แขวนผนังหรือแขวนฟรี
  • เป็นไปตาม RoHS

ฟังก์ชั่น
  • สายเคเบิลเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออปติก
  • สายเคเบิลเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติก

ข้อมูลจำเพาะ
  • ขั้วต่อที่ 1: LC
  • ขั้วต่อที่ 2: ST
  • วัสดุ: โลหะ

ST ถึง LC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์อะแดปเตอร์ ไฟเบอร์ออปติกใน Data Center:


ST To LC Fiber Adapter

อะแดปเตอร์เชื่อมช่องว่างระหว่างขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก

ใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบการสื่อสารด้วยใยแก้วนำแสงเครือข่ายเคเบิลทีวี LAN และ WAN เครือข่ายใยแก้วนำแสงและการรับส่งวิดีโอ

ST To LC Fiber Adapter

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

ST To LC Fiber Hybrid Adapter


ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย