รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:เอฟซีกับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC,ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก SC / APC หญิง,อะแดปเตอร์ SC Female ถึง Fc Female Adapter
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

เอฟซีกับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC,ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก SC / APC หญิง,อะแดปเตอร์ SC Female ถึง Fc Female Adapter

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด > SC APC ไปยัง Adapter อะแดปเตอร์ FC APC
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

SC APC ไปยัง Adapter อะแดปเตอร์ FC APC

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FA-H-005

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Durability: >1000 Matings, 1000 Times

Certification: ISO9001:2008,ROHS

Sleeve: Zirconia

Color: Blue,Green,Grey

Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

Model Number: SC-FC Hybrid Adapter

Type: Singlemode

Return Loss: ≥50dB(UPC) , ≥60dB(APC)

Insertion Loss: ≤0.2dB

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ 25 ชิ้น / กล่อง

ผลผลิต: 30000

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 20000

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 853670/851770

ท่าเรือ: Shenzhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

SC APC ถึงอะแดปเตอร์ FC APC หญิงถึงหญิง

SC หญิงเพื่อ Fc Adapter หญิง ช่วยให้ผู้ใช้สามารถแปลงจากประเภทตัวเชื่อมต่อหนึ่งไปยังอีก ..
เอฟซีเอสไฟเบอร์ไฟเออร์อะแด็ปเตอร์ ประกอบด้วยตัวเรือนโพลีเมอร์ / โลหะและชุดประกอบภายในพร้อม กลไกการปรับตำแหน่งที่แม่นยำ อะแดปเตอร์หญิงไฟเบอร์ออปติก SC / APC มีความแม่นยำและผลิต ตามข้อกำหนด การรวมกันของแขนการปรับตำแหน่งของสีเซรามิค / ฟอสเฟอร์เรซินและโครงสร้าง โพลิเมอร์ที่มีความแม่นยำสูงจะให้ สมรรถนะ ทางกลและทางแสงที่สม่ำเสมอในระยะยาว FC เพื่อ SC Fiber Adaptor Fiber Optic SC / APC การเชื่อมต่อสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก / ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ Fast Attenuator ไฟเบอร์กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์

อะแดปเตอร์ SC ตัวเมียสำหรับอะแดปเตอร์ Fc Female Adapter

SC APC ถึง ภาพผลิตภัณฑ์ อะแดปเตอร์ของ APC หญิง - หญิง : SC APC To FC APC Female To Female Adapter

ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์ SC TO FC Fiber Hybrid :

Parameter

Unit

LC, SC, FC, MU, ST, SC-ST, FC-ST, FC-SC,

MTRJ

E2000

SM

MM

SM

MM

SM

PC

UPC

APC

PC

PC

UPC

PC

PC

APC

Insertion Loss

dB

<=0.3

<= 0.2

<= 0.3

<= 0.2

<= 0.3

<= 0.2

<= 0.2

<= 0.3

<= 0.3

Return Loss

dB

>=45

>= 50

>= 60

>= 30

>= 45

>= 50

>= 35

>= 55

>= 75

Exchangeability

dB

   <= 0.2

 <= 0.2

 <= 0.2

Repeatability

dB

   <= 0.2

 <= 0.2

 <= 0.2

Durability

Time

>= 1000

>= 1000

>= 1000

Operating Temperature

C

-40~75

-40~75

-40~75

Storage Temperature

C

-45~85

-45~85

-45~85

SC TO FC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ใย คุณสมบัติ:

ประเภท: FC-LC, FC-SC, FC-ST, FC-MU, SC-ST-
การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง
ความเข้ากันได้ดี
ความแม่นยำสูงของขนาดทางกล
ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง
แขนเซรามิคหรือบรอนซ์
PC, APC , UPC ไม่จำเป็น
Simplex / Duplex


การ ประยุกต์ใช้ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC TO FC :

เครือข่ายท้องถิ่น
ระบบ CATV
เครือข่ายโทรคมนาคม
การทดสอบอุปกรณ์


อะแดปเตอร์เชื่อมช่องว่างระหว่างขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก

ใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบสื่อสารใยแก้วนำแสงเครือข่ายเคเบิลทีวี LAN และ WAN เครือข่ายการเข้าถึงใยแก้วนำแสงและการรับส่งวิดีโอ

SC APC To FC APC Female To Female Adapter

SC TO FC Fibre Hybrid Adapter บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

SC APC To FC APC Female To Female Adapter


ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย