สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด > SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC

PRODUCT CATEGORIES

SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC
SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC
SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC
SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC
SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC

SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FA-H-006

    Durability: >1000 Matings, 1000 Times

    Certification: ISO9001:2008,ROHS

    Sleeve: Zirconia

    Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

    Type: FC SC LC ST MPO MU MTRJ

    Return Loss: >55db

    Temp: -40°C To +80°C

    Insertion Loss: <0.2dB (100%)

    Products: SC/PC Female To LC/PC Male SM Fiber Optic Adapter

    เงื่อนไข: ใหม่

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: ชิ้นเดียวในถุง PE หนึ่งใบดูภาพด้านล่าง แพคเกจ OEM สามารถใช้ได้

    ผลผลิต: 30000

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 20000

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 853670/851770

    ท่าเรือ: Shenzhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC

SC ไปยัง LC Fiber Adaptor ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาแขนเสื้อผสานที่หลากหลายและ อะแดปเตอร์ไฮบริดรวมทั้งเพศชายเพศหญิงเป็นพิเศษกับไฮบริดอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC to LC Coupler ได้รับการพัฒนาขึ้นเพื่อใช้เชื่อมต่อและเชื่อมต่อปลั๊กตัวเชื่อม (hybrid) ที่อยู่อาศัยของ ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ SC ถึง LC ของรุ่นล่าสุดมีคีย์อ้างอิงสำหรับการควบรวมตำแหน่งที่เหมาะสมและเซอร์โคเนียหรือแขนเสื้อแยกฟอสฟอรัสทองแดงสำหรับการจัดตำแหน่งที่สูง ไฟเบอร์สายไฟ Patch , ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ , ไฟเบอร์ Splitter , ไฟเบอร์เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็ว , ไฟเบอร์ Attenuator , กล่องไฟเบอร์สิ้นสุด

SC หญิงถึง LC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ชายใย ภาพผลิตภัณฑ์: SC To LC Coupler

ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์

Mode
SM
MM
Polish
UPC
APC
PC
Insertion Loss
Typical ≤0.2dB   Maximum ≤0.3dB
≤0.25dB
Return Loss
≥50dB
≥65dB
≥40dB
Interchangeability
≤0.2dB
Durability
≤0.2dB (1000 times)
Repeatability
≤0.1dB
Temperature
≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

รายละเอียดสินค้า

Product SC Female to LC Male Simplex Singlemode Adapter Converter
Type FC SC LC ST MPO MU MTRJ
Fiber sm om1 om2 om3 om4
Cores Simplex Duplex Quad
Color Blue Grey Aqua
With Flange Yes
Inertion Loss <0.3db
Return Loss >55db
Package Blister or PE bags
Durability ≤0.2dB (1000 times)

คุณสมบัติ

การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง

ความเข้ากันได้ดี
ความแม่นยำสูงของขนาดทางกล
ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง

แขนเซรามิคหรือบรอนซ์

PC, APC, UPC ไม่จำเป็น


ใบสมัคร

1. อะแดปเตอร์ Hybrid SC-LC

2. สมัคร CATV, LAN, Telecom Network, อุปกรณ์ทดสอบ

3. Multi Mode หรือ Single Mode, Simplex หรือ Duplex เลือกได้
4. รองรับ PC / APC
5. มีรูปสี่เหลี่ยมจัตุรัสกลมเดี่ยว / คู่แหนบรูปสี่เหลี่ยมหรือแกน 4 รูป
6. แขนเซรามิคทองแดงโลหะผสมสังกะสีและที่อยู่อาศัยพลาสติก
7. IL≤ 0.2dB, RL≥50dB (pc); RL≥60dB (apc)
8. อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° C ~ + 85 ° C
9. แรงเสียบมาตรฐาน: 2 ~ 6N

10. ความทนทาน> 1000 ครั้ง


dapter สะพานเชื่อมช่องว่างระหว่างการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง

ใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบการสื่อสารด้วยใยแก้วนำแสงเครือข่ายเคเบิลทีวี LAN และ WAN เครือข่ายใยแก้วนำแสงและการรับส่งวิดีโอ

SC To LC Fiber Adapter

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

Fiber Adapter SC To LC


ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com