รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:FC ถึง ST Adapter,FC ถึง ST Adapter ไฟเบอร์,FC ถึง ST อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

FC ถึง ST Adapter,FC ถึง ST Adapter ไฟเบอร์,FC ถึง ST อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด > เอฟซีเพศหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

เอฟซีเพศหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FA-H-007

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Durability: >1000 Matings, ≤0.2dB (1000 Times)

Certification: ISO9001:2008,ROHS

Sleeve: Zirconia

Color: Blue,Green,Grey

Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

Model Number: SC-LC Hybrid Adapter

Type: FC SC LC ST MPO MU MTRJ

Return Loss: >55db

Insertion Loss: ≤ 0.3dB(1310nm & 1550nm)

Additional Info

บรรจุภัณฑ์:  กล่องกระดาษแข็ง

ผลผลิต: 30000

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 20000

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 853670/851770

ท่าเรือ: Shenzhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

เอฟซีเพศหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

เอฟซีนี้ใน ST ไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์สามารถให้การเลิกจ้างที่ง่ายและรวดเร็วของเส้นใยในสนาม ตัวเลือกมีไว้สำหรับ 900 ไมครอนทำให้ผู้ติดตั้งสามารถยุติและเชื่อมต่อได้ภายในไม่กี่นาทีที่อุปกรณ์และแผง patch แบบไฟเบอร์ ระบบ FC To ST Adaptor นี้จะขจัดข้อกำหนดใด ๆ สำหรับอีพ็อกซี่กาวหรือเตาอบการบ่มและการขัดผิวและการตรวจสอบเส้นใยไฟเบอร์ นี้สามารถเปลี่ยนการชุมนุมโดยไม่ต้องใช้สายเคเบิลเพิ่มเติมจึงลดพื้นที่ FC ของเรา ไปยัง ST Fiber Adaptor เป็น ไปตามมาตรฐานสากลมีการทดสอบที่มีคุณภาพและพร้อมใช้งานใน singlemode และ multimode และมีการกำหนดค่าแบบ connector-type หลายแบบ ไฟเบอร์สายไฟ Patch , ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ , ไฟเบอร์ Splitter , ไฟเบอร์เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็ว , ไฟเบอร์ Attenuator , กล่องไฟเบอร์สิ้นสุด

เอฟซีหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ ภาพสินค้า: FC To ST Fiber Adapter

สเปค
Applicable for
φ 2mm/φ 3mm cable
Optical fiber diameter
125μ m ( 652 & 657 )
Tight buffer diameter (μ m)
900μ m
Fiber mode
Single & multi mode
Installation time
within 120s ( no fiber cut )
Insert loss
≤ 0.3dB(1310nm & 1550nm)
Return loss
≤ -40dB
Fastening strength of naked fiber
> 5 N
Fastening strength of naked fiber holder
> 10 N
Tensile strength
> 50 N
Using temperature
-40~+75
FC To ST Fiber Optic Adapters


คุณสมบัติ


1. โครงการ FTTH ใช้งานได้

2. ฟิลด์สามารถติดตั้งได้

3. รวดเร็วง่ายถูกต้อง

4. ประหยัดค่าใช้จ่าย
5. แบบพกพา
6. การติดตั้งน้อยกว่า 2 นาที
7. สมรรถนะทางแสงที่เหนือชั้นและเชื่อถือได้
8. การทดสอบแรงดึงของสายเคเบิ้ลสอดคล้องกับ Telcordia GR-326-CORE


ใบสมัคร

1. เฟรมการแจกจ่าย
2. การบำรุงรักษาหรือการฟื้นฟูฉุกเฉินของเครือข่ายไฟเบอร์
3. แพทช์แผง
4. ร้าน FTTH
5. คำฟิลด์

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

FC To ST Fiber Adapter


ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย