รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:SC / LC Hybrird Adapter,อะแดปเตอร์ SC หญิงถึง LC หญิง,อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค SC-LC
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

SC / LC Hybrird Adapter,อะแดปเตอร์ SC หญิงถึง LC หญิง,อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค SC-LC

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด > SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณ Single Single Single Male LG
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณ Single Single Single Male LG

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FA-H-007

เงื่อนไข: ใหม่

Durability: >1000 Matings, 1000 Times

Certification: ISO9001:2008,ROHS

Sleeve: Zirconia

Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

Type: FC SC LC ST MPO MU MTRJ

Return Loss: >55db

Temp: -40°C To +80°C

Insertion Loss: <0.2dB (100%)

Products: SC/PC Female To LC/PC Male SM Fiber Optic Adapter

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: ชิ้นเดียวในถุง PE หนึ่งใบดูภาพด้านล่าง แพคเกจ OEM สามารถใช้ได้

ผลผลิต: 30000

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 20000

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 853670/851770

ท่าเรือ: Shenzhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณ Single Single Single Male LG

SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณ XL Single Single Single Male ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาชุดของแขนผสมพันธุ์และอะแดปเตอร์ไฮบริดรวมทั้งอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบพิเศษชายกับหญิง SC / LC Hybrird Adapter ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาแขนเสื้อผสานที่หลากหลายและ อะแดปเตอร์ไฮบริดรวมทั้งเพศชายเพศหญิงเป็นพิเศษกับไฮบริดอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง อะแดปเตอร์ SC Female ถึง LC Female ได้รับการพัฒนาขึ้นเพื่อใช้เชื่อมต่อคู่ของปลั๊กแบบเดิม (hybrid) ที่อยู่อาศัยของ SC-LC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์อะแดปเตอร์ ของรุ่นล่าสุดมีคีย์อ้างอิงสำหรับตำแหน่งด้านขวา coupling และ zirconia หรือฟอสฟอรัสแขนแบ่งทองแดงสำหรับการจัดตำแหน่งสูง สายไฟเบอร์บอร์ด, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์, ไฟเบอร์ออปติิท, ไฟเบอร์ออปติก, ไฟเบอร์เซ็ตเตอร์, กล่องไฟเบอร์คอนเดนเซอร์

SC หญิงถึง LC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ชายใย ภาพผลิตภัณฑ์:

SC Female to LC Male Simplex Singlemode Adapter

ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์

Mode
SM
MM
Polish
UPC
APC
PC
Insertion Loss
Typical ≤0.2dB   Maximum ≤0.3dB
≤0.25dB
Return Loss
≥50dB
≥65dB
≥40dB
Interchangeability
≤0.2dB
Durability
≤0.2dB (1000 times)
Repeatability
≤0.1dB
Temperature
≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

รายละเอียดสินค้า

Product SC Female to LC Male Simplex Singlemode Adapter Converter
Type FC SC LC ST MPO MU MTRJ
Fiber sm om1 om2 om3 om4
Cores Simplex Duplex Quad
Color Blue Grey Aqua
With Flange Yes
Inertion Loss <0.3db
Return Loss >55db
Package Blister or PE bags
Durability ≤0.2dB (1000 times)

คุณสมบัติ

การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง

ความเข้ากันได้ดี
ความแม่นยำสูงของขนาดทางกล
ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง

แขนเซรามิคหรือบรอนซ์

PC, APC, UPC ไม่จำเป็น


ใบสมัคร

1. อะแดปเตอร์ Hybrid SC-LC

2. สมัคร CATV, LAN, Telecom Network, อุปกรณ์ทดสอบ

3. Multi Mode หรือ Single Mode, Simplex หรือ Duplex เลือกได้
4. รองรับ PC / APC
5. มีรูปสี่เหลี่ยมจัตุรัสกลมเดี่ยว / คู่แหนบรูปสี่เหลี่ยมหรือแกน 4 รูป
6. แขนเซรามิคทองแดงโลหะผสมสังกะสีและที่อยู่อาศัยพลาสติก
7. IL≤ 0.2dB, RL≥50dB (pc); RL≥60dB (apc)
8. อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° C ~ + 85 ° C
9. แรงเสียบมาตรฐาน: 2 ~ 6N

10. ความทนทาน> 1000 ครั้ง


dapter สะพานเชื่อมช่องว่างระหว่างการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง

ใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบสื่อสารใยแก้วนำแสงเครือข่ายเคเบิลทีวี LAN และ WAN เครือข่ายการเข้าถึงใยแก้วนำแสงและการรับส่งวิดีโอ

SC Female To LC Female Adapter

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

SC-LC Fiber Optical Adapter


ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย