สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด > ST หญิงถึง SC Single Single Fiber ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์

PRODUCT CATEGORIES

ST หญิงถึง SC Single Single Fiber ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์
ST หญิงถึง SC Single Single Fiber ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์
ST หญิงถึง SC Single Single Fiber ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์
ST หญิงถึง SC Single Single Fiber ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์
ST หญิงถึง SC Single Single Fiber ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์

ST หญิงถึง SC Single Single Fiber ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์

ราคาต่อหน่วย: USD 0.1 / Bag/Bags
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FA-H-002

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Durability: >1000 Matings, ≤0.2dB (1000 Times)

    Certification: ISO9001:2008,ROHS

    Sleeve: Zirconia

    Color: Blue,Green,Grey

    Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

    Model Number: SC-LC Hybrid Adapter

    Type: FC SC LC ST MPO MU MTRJ

    Return Loss: >55db

    Insertion Loss: <0.3db

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์:  อะแดปเตอร์ 40 ชุดต่อแพ็ค ในกล่อง 28 * 28 * 28

    ผลผลิต: 30000

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 20000

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 853670/851770

    ท่าเรือ: Shenzhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ST หญิงถึง SC Single Single Fiber ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์

ST Female to SC Single Single Fiber Opta Ada pter ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาชุดของแขนผสมพันธุ์และอะแดปเตอร์ไฮบริดรวมทั้งอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบพิเศษชายกับหญิง อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงรุ่น ST (หญิง) ถึง SC (ชาย) เป็นตัวเชื่อมต่ออะแดปเตอร์แบบฝังตัวแบบไฟเบอร์ที่ควบคุมซึ่งขึ้นอยู่กับการดำเนินการเชื่อมต่อระหว่างข้อต่อใยแก้วนำแสง

ST-SC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ที่ มีการตั้งค่าแบบตัวผู้และตัวเมียจะมีประโยชน์ในการเชื่อมต่อ patchcords กับขั้วต่อที่แตกต่างกันเนื่องจากปลั๊กต่อ (ชาย) และซ็อกเก็ตอะแดปเตอร์ (female) อะแดปเตอร์แบบไฮบริดนี้เหมาะกับสถานการณ์ต่างๆที่นำเสนอความยืดหยุ่นและลดขนาดน้ำหนักและความซับซ้อนของระบบ SC ST Adapte r มีการสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูงเรามี SC-ST Fiber Adaptor เชื่อมชนิดของตัวเชื่อมต่อที่เป็นที่นิยมเช่น FC, SC, ST และ LC.ST ไปยัง SC Adapter Fiber ST ไปยัง SC Adapter Fiber Optic SC ไปยัง ST Adapter

หญิง ST หญิง SC ภาพผลิตภัณฑ์: ST Female to SC Male Simplex Singlemode Fiber Optic Adapter

ข้อกำหนดผลิตภัณฑ์ของ ST Fiber Hybrid Adapter

1. อะแดปเตอร์แบบไฮบริด: ST (หญิง) ถึง SC (ชาย)

2. ไฟเบอร์เท่ากับ: SM 9/125 ไฟเบอร์

3. การใส่ขาดทุน (db): น้อยกว่า 0.50

4. ความสามารถในการทำซ้ำได้ (db): มากกว่า 0.38

5. ความสามารถในการเปลี่ยนเปลี่ยนได้ (db): น้อยกว่า 0.20

6. ซ็อกเก็ตแขน: เซอร์โคเนียมไดออกไซด์เซรามิค

7. อุณหภูมิในการทำงาน: -25 C ถึง + 75 C

8. อุณหภูมิในการจัดเก็บ: 25 ° C ถึง + 75 ° C

Parameter

Unit

ST female to SC male

SM

PC/UPC/APC

Insertion Loss (Typical)

dB

≤0.2

Return Loss

dB

≥60

Exchangeability

dB

≤0.2

Repeatability

dB

≤0.2

Durability

Time

>1000

Operating Temperature

°C

-40~75

Storage Temperature

°C

-45~85

คุณสมบัติ ST Fiber Hybrid Adaptor :

สามารถนำมาใช้ซ้ำได้ถึง 1000 ครั้ง

มีความแม่นยำสูงและเข้ากันได้ดี

ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง ST-SC Fiber Adapter

ST Fiber Hybrid Adapter บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง:

ST-SC Fiber Adapter


ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong