รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ST-SC,ST เพื่อ SC Coupler,ไฟเบอร์ SC ถึง ST Adapter
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ST-SC,ST เพื่อ SC Coupler,ไฟเบอร์ SC ถึง ST Adapter

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด > Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.1 / Bag/Bags
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FA-ST-005

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

เงื่อนไข: ใหม่

Durability: >1000 Matings, ≤0.2dB (1000 Times)

Certification: ISO9001:2008,ROHS

Sleeve: Zirconia

Color: Blue,Green,Grey

Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

Model Number: SC-LC Hybrid Adapter

Type: FC SC LC ST MPO MU MTRJ

Return Loss: >55db

Insertion Loss: <0.3db

Additional Info

บรรจุภัณฑ์:  อะแดปเตอร์ 40 ชุดต่อแพ็ค ในกล่อง 28 * 28 * 28

ผลผลิต: 30000

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 20000

ใบรับรอง: ISO

HS Code: 853670/851770

ท่าเรือ: Shenzhen,HK,GuangZhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์

FOC ให้ Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ แก้ประเภทการเชื่อมต่อที่นิยมเช่นเอฟซี, SC, ST และ LC.ST การ SC Adapter ST-SC ไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์ ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาชุดของแขนผสมพันธุ์และอะแดปเตอร์ไฮบริดรวมทั้งอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบพิเศษชายกับหญิง อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงรุ่น ST (หญิง) ถึง SC (ชาย) เป็นตัวเชื่อมต่ออะแดปเตอร์แบบฝังตัวแบบไฟเบอร์ที่ควบคุมซึ่งขึ้นอยู่กับการดำเนินการเชื่อมต่อระหว่างข้อต่อใยแก้วนำแสง

ST เพื่อ SC Coupler กับการกำหนดค่าจากชายไปหญิงมีประโยชน์มากในการเชื่อมต่อ patchcords กับขั้วต่อที่แตกต่างกันเนื่องจากทั้งปลั๊กต่อ (ชาย) และซ็อกเก็ตอะแดปเตอร์ (หญิง) อะแดปเตอร์แบบไฮบริดนี้เหมาะกับสถานการณ์ต่างๆที่นำเสนอความยืดหยุ่นและลดขนาดน้ำหนักและความซับซ้อนของระบบ ไฟเบอร์ SC ถึง ST Adapter มีการแทรกตัวต่ำและสูญเสียผลตอบแทนสูง สายไฟเบอร์บอร์ด, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์, ไฟเบอร์ออปติิท, ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์อย่างรวดเร็ว, ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์, กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์

หญิง ST หญิง SC ภาพผลิตภัณฑ์:

Duplex Metal St To Sc Fiber Optic Adapter

ข้อกำหนดผลิตภัณฑ์ของ ST Fiber Hybrid Adapter

1. อะแดปเตอร์แบบไฮบริด: ST (หญิง) ถึง SC (ชาย)

2. ไฟเบอร์เท่ากับ: SM 9/125 ไฟเบอร์

3. การใส่ขาดทุน (db): น้อยกว่า 0.50

4. ความสามารถในการทำซ้ำได้ (db): มากกว่า 0.38

5. ความสามารถในการเปลี่ยนเปลี่ยนได้ (db): น้อยกว่า 0.20

6. ซ็อกเก็ตแขน: เซอร์โคเนียมไดออกไซด์เซรามิค

7. อุณหภูมิในการทำงาน: -25 C ถึง + 75 C

8. อุณหภูมิในการจัดเก็บ: 25 ° C ถึง + 75 ° C

Parameter

Unit

ST female to SC male

SM

PC/UPC/APC

Insertion Loss (Typical)

dB

≤0.2

Return Loss

dB

≥60

Exchangeability

dB

≤0.2

Repeatability

dB

≤0.2

Durability

Time

>1000

Operating Temperature

°C

-40~75

Storage Temperature

°C

-45~85

คุณสมบัติ ST Fiber Hybrid Adaptor :

สามารถนำมาใช้ซ้ำได้ถึง 1000 ครั้ง

มีความแม่นยำสูงและเข้ากันได้ดี

ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง

ST Fiber Hybrid Adapter บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง:

ST-SC Fiber Optic Adapter


ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ > ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย