สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวแปลงไฟเบอร์ > Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode

PRODUCT CATEGORIES

Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode
Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode
Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode
Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode
Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode

Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FOMC-011

    Product Name: Optic Media Converter

    Transmission: 10/100/1000Mbps, 25km

    Network Port: RJ45

    Fiber Wave: 1310nm/1550nm

    Light Power: 0~-40

    OEM: Support

    Storage Tempe: -45℃~80℃

    Fiber Type: SM/MM

    Voltage Supply: 5V

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง

    ผลผลิต: 1000 Piece/Pieces per Day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: ผลิตในประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    ใบรับรอง: ISO CE ROHS

    HS Code: 8517622990

    ท่าเรือ: Shenzhen,Ningbo,Hongkong

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode


Fiber Optic เพื่อ Ethernet Media Converter ที่ ออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการใช้งานระบบเครือข่ายใยแก้วนำแสงที่เกิดขึ้นใหม่ เดี่ยวไฟเบอร์สื่อแปลงเอ้อแปลงแบบสแตนด์อะโลนช่วยให้คุณสามารถเชื่อมต่อเครือข่ายกิกะบิตคู่บิดไปยังเครือข่ายออปติคอลไฟเบอร์ได้อย่างง่ายดายและประหยัดค่าใช้จ่ายได้อย่างมีประสิทธิภาพกับ 100KM ระยะทางสูงสุด Media Converter Ethernet ไปยัง Fiber เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3z & 802.3ab อย่างสมบูรณ์ ขั้นตอนการติดตั้งและการดำเนินงานของ -10 / 100 / 1000M มีความเรียบง่ายและตรงไปตรงมา

Foclink ซัพพลาย F IBER Media Converter, PLC Splitter, SC Connector ด่วน, คง Optical Attenuator, S แหล่งไฟโหมดไฟเบอร์ Patch Cord


คุณสมบัติเด่น: ( Fiber Media Converter, F iber Optic Media Converter, 10 100 Fiber Media Converter, Media Converter 1000 )

1. ฟังก์ชันการเจรจาต่อรองอัตโนมัติช่วยให้พอร์ต UTP สามารถเลือก 10/100 / 1000M และ Full Duplex ได้โดยอัตโนมัติ

2. พอร์ต UTP สนับสนุนการเชื่อมต่อ MDI / MDI-X auto crossover

3. Singlemode Fiber: ระยะทางสูงสุด 60 กม

4. รองรับแพคเก็ตอีเธอร์เน็ตขนาด 1536 ไบต์

5. สนับสนุนการควบคุมการไหล

6. การใช้แหล่งจ่ายไฟภายใน

ข้อมูลทางเทคนิค:

1. มาตรฐานการดำเนินงาน: IEEE802.3z / AB, 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX

2. อุณหภูมิแวดล้อม: 0 ~ + 50 ° C อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ + 70 ° C ความชื้น: 5% ~ 90%

3. ตัวเชื่อมต่อ: UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps; ไฟเบอร์: SC, 1000Mbps

4. สายเคเบิล: สาย UTP: Cat 5e หรือ Cat 6 (ระยะสูงสุดไม่เกิน 100 เมตร)

ไฟเบอร์: singlemode: 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9 / 125μm (ระยะทาง 20-100 กม.)

5. การควบคุมการไหล: Full Duplex: IEEE802.3x Half Duplex: ความดันย้อนกลับ

6. กำลังไฟ: DC 48V ถึง DC 5V

7. ตารางที่อยู่ MAC: 4K

8. บัฟเฟอร์ข้อมูล: 256K

คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์:

10/100/1000M Dual fiber

Connector type

SC SC SC SC SC
Fiber type Multi-mode Single-mode Single-mode Single-mode Single-mode
Wavelength 850nm 1310nm 1310nm 1550nm 1550nm
Max Distance 62.5µm: 224m 20Km 40Km 60Km 80Km
50µm: 550m
Min TX PWR -11.0dBm -9.0dBm -4.0dBm -8.0dBm -3.0dBm
Max TX PWR -6.0dBm -5.0dBm 0dBm 0dBm 0dBm
Sensitivity < -18dBm < -21dBm < -24dBm < -25dBm < -25dBm
Link Budget 7.0dBm 12.0dBm 20.0dBm 17.0dBm 22.0dBm


ภาพสินค้า


100m Media Converter0Fiber Optic To Ethernet Media ConverterMedia Converter Ethernet To FiberSingle Fiber Media Converter100m Media Converter2




ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวแปลงไฟเบอร์

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong