สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวแปลงไฟเบอร์ > Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter

PRODUCT CATEGORIES

Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter
Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter
Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter
Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter
Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter

Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FOMC-012

    Product Name: Optic Media Converter

    Transmission: 10/100/1000Mbps, 25km

    Network Port: RJ45

    Fiber Wave: 1310nm/1550nm

    Light Power: 0~-40

    OEM: Support

    Storage Tempe: -45℃~80℃

    Fiber Type: SM/MM

    Voltage Supply: 5V

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง

    ผลผลิต: 1000 Piece/Pieces per Day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: ผลิตในประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    ใบรับรอง: ISO CE ROHS

    HS Code: 8517622990

    ท่าเรือ: Shenzhen,Ningbo,Hongkong

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter


ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก เป็นอีเธอร์เน็ตเป็นชุดแปลงสื่อการส่งผ่านอีเธอร์เน็ตซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าบนสายเคเบิลคู่บิดคู่ในระยะทางสั้นและสัญญาณแสงในระยะไกล Ethernet To Fiber Converter เรียกอีกอย่างว่าไฟเบอร์กับอีเธอร์เน็ตคอนเวอร์เตอร์ โดยทั่วไปแล้ว Gigabit Ethernet Fiber Media Converter จะใช้ในสภาพแวดล้อมอินเทอร์เน็ตซึ่งสาย Ethernet ไม่สามารถครอบคลุมได้และจำเป็นต้องใช้สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อขยายระยะการส่งข้อมูล นอกจากนี้ยังตั้งอยู่ในโซลูชั่นการเข้าถึงอินเทอร์เน็ตของ MAN บรอดแบนด์ Foclink ซัพพลาย F IBER Media Converter, PLC Splitter, SC Connector ด่วน, คง Optical Attenuator, S แหล่งไฟโหมดไฟเบอร์ Patch Cord


คุณสมบัติที่สำคัญ: ( Fiber Media Converter, F iber Optic Media Converter, 10 100 Fiber Media Converter, M edia Converter 1000 )


1. ฟังก์ชั่นการเจรจาอัตโนมัติช่วยให้พอร์ต UTP เลือกอัตโนมัติ 10/100 / 1000M และ Full Duplex

2. พอร์ต UTP รองรับการเชื่อมต่อของครอสโอเวอร์อัตโนมัติ MDI / MDI-X

3. Singlemode Fiber: ระยะทางสูงสุดถึง 60km

4. สนับสนุนสูงสุดแพ็คเก็ตอีเธอร์เน็ต 1536 ไบต์

5. สนับสนุนการควบคุมการไหล

6. การใช้แหล่งจ่ายไฟภายใน

ข้อมูลทางเทคนิคของผลิตภัณฑ์:

1. มาตรฐานการทำงาน: IEEE802.3z / AB, 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX

2. อุณหภูมิ: 0 ~ + 50 ° C อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ + 70 ° C ความชื้น: 5% ~ 90%

3. ตัวเชื่อมต่อ: UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps ไฟเบอร์: SC, 1000Mbps

4. สายเคเบิล: สาย UTP: Cat 5e หรือ Cat 6 (ระยะทางสูงสุดถึง 100m)

ไฟเบอร์: โหมดเดียว: 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9 / 125μm (ระยะทาง 20-100km)

5. การควบคุมการไหล: Full Duplex: IEEE802.3x Half Duplex: back pressure

6. พลังงาน: DC 48V เป็น DC 5V

7. ตารางที่อยู่ MAC: 4K

8. Data Buffer: 256K

คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์:

10/100/1000M Dual fiber

Connector type

SC SC SC SC SC
Fiber type Multi-mode Single-mode Single-mode Single-mode Single-mode
Wavelength 850nm 1310nm 1310nm 1550nm 1550nm
Max Distance 62.5µm: 224m 20Km 40Km 60Km 80Km
50µm: 550m
Min TX PWR -11.0dBm -9.0dBm -4.0dBm -8.0dBm -3.0dBm
Max TX PWR -6.0dBm -5.0dBm 0dBm 0dBm 0dBm
Sensitivity < -18dBm < -21dBm < -24dBm < -25dBm < -25dBm
Link Budget 7.0dBm 12.0dBm 20.0dBm 17.0dBm 22.0dBm


รูปภาพรายละเอียดสินค้า

Ethernet To FiberGigabit Ethernet Fiber Media ConverterFiber Optic To Ethernet100m Media Converter2100m Media Converter0






ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวแปลงไฟเบอร์

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong