รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:Gigabit Ethernet Media Converter,ราคาตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก,Media Converter ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวเป็น Rj45
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Gigabit Ethernet Media Converter,ราคาตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก,Media Converter ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวเป็น Rj45

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวแปลงไฟเบอร์ > Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FOMC-019

Product Name: Optic Media Converter

Transmission: 10/100/1000Mbps, 25km

Network Port: RJ45

Fiber Wave: 1310nm/1550nm

Light Power: 0~-40

OEM: Support

Storage Tempe: -45℃~80℃

Fiber Type: SM/MM

Voltage Supply: 5V

Additional Info

บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง

ผลผลิต: 1000 Piece/Pieces per Day

แบรนด์: Foclink

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: ผลิตในประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

ใบรับรอง: ISO CE ROHS

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Ningbo,Hongkong

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter

ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ต ได้รับการออกแบบเพื่อให้สอดคล้องกับข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อมอย่างเต็มรูปแบบ (อุณหภูมิในการทำงานโดยรอบการสั่นสะเทือนทางกลการสั่นสะเทือนความชื้นที่มีการควบแน่นเงื่อนไขแรงดันไฟฟ้าสูง / ต่ำเส้นต่ำและการป้องกันแรงดันไฟฟ้าชั่วคราว) ไฟเบอร์ออปติก Media Converter สามารถแปลงได้ ไกลถึง 120KM ด้วย SFP เสริม Media Converter Single Mode Fibre เป็น Rj45 ที่ ชุบแข็งเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมเพื่อให้ทำงาน ในอุณหภูมิสูง ไฟแสดงสถานะ LED มีไว้เพื่อยืนยันสถานะการทำงานของอุปกรณ์ Foclink ซัพพลาย F IBER Media Converter, PLC Splitter, SC Connector ด่วน, คง Optical Attenuator, S แหล่งไฟโหมดไฟเบอร์ Patch Cord


คุณสมบัติที่สำคัญของผลิตภัณฑ์: ( Fiber Media Converter, F iber Optic Media Converter, 10 100 Fiber Media Converter, M edia Converter 1000 )


1. ฟังก์ชั่นการเจรจาอัตโนมัติช่วยให้พอร์ต UTP เลือกอัตโนมัติ 10/100 / 1000M และ Full Duplex

2. พอร์ต UTP รองรับการเชื่อมต่อของครอสโอเวอร์อัตโนมัติ MDI / MDI-X

3. Singlemode Fiber: ระยะทางสูงสุดถึง 60km

4. สนับสนุนสูงสุดแพ็คเก็ตอีเธอร์เน็ต 1536 ไบต์

5. สนับสนุนการควบคุมการไหล

6. การใช้แหล่งจ่ายไฟภายใน

ข้อมูลทางเทคนิค:

1. มาตรฐานการทำงาน: IEEE802.3z / AB, 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX

2. อุณหภูมิ: 0 ~ + 50 ° C อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ + 70 ° C ความชื้น: 5% ~ 90%

3. ตัวเชื่อมต่อ: UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps ไฟเบอร์: SC, 1000Mbps

4. สายเคเบิล: สาย UTP: Cat 5e หรือ Cat 6 (ระยะทางสูงสุดถึง 100m)

ไฟเบอร์: โหมดเดียว: 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9 / 125μm (ระยะทาง 20-100km)

5. การควบคุมการไหล: Full Duplex: IEEE802.3x Half Duplex: back pressure

6. พลังงาน: DC 48V เป็น DC 5V

7. ตารางที่อยู่ MAC: 4K

8. Data Buffer: 256K

คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์:

10/100/1000 เมตรเส้นใยคู่

Connector type
SC
SC
SC
SC
SC
Fiber type
Multi-mode
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Wavelength
850nm
1310nm
1310nm
1550nm
1550nm

Max Distance
62.5µm: 224m

20Km

40Km

60Km

80Km
50µm: 550m
Min TX PWR
-11.0dBm
-9.0dBm
-4.0dBm
-8.0dBm
-3.0dBm
Max TX PWR
-6.0dBm
-5.0dBm
0dBm
0dBm
0dBm
Sensitivity
< -18dBm
< -21dBm
< -24dBm
< -25dBm
< -25dBm
Link Budget
7.0dBm
12.0dBm
20.0dBm
17.0dBm
22.0dBm

เส้นใยเดี่ยว 10/100 / 1000M

Connector type
SC
SC
SC
SC
Fiber type
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Wavelength
1310/1550nm
1310/1550nm
1310/1550nm
1490/1550nm
Max Distance
20Km
40Km
60Km
80Km
Min TX PWR
-10.0dBm
-4.0/-8dBm
0/-5.0dBm
-1dBm
Max TX PWR
-4.0dBm
0dBm
3/0dBm
3dBm
Sensitivity
< -22dBm
< -25dBm
< -25dBm
< -25dBm
Link Budget
12.0dBm
20/17dBm
25/20dBm
24.0dBm


รูปภาพสินค้า

Media Converter Single Mode Fiber To Rj45Media Converter Single Mode Fiber To Rj45 2Media Converter Single Mode Fiber To Rj45 1





ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวแปลงไฟเบอร์

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย