สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวแปลงไฟเบอร์ > Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

PRODUCT CATEGORIES

Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter
Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter
Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter
Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter
Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FOMC-023

    Product Name: Optic Media Converter

    Transmission: 10/100/1000Mbps, 25km

    Network Port: RJ45

    Fiber Wave: 1310nm/1550nm

    Light Power: 0~-40

    OEM: Support

    Storage Tempe: -45℃~80℃

    Fiber Type: SM/MM

    Voltage Supply: 5V

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง

    ผลผลิต: 1000 Piece/Pieces per Day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: ผลิตในประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    ใบรับรอง: ISO CE ROHS

    HS Code: 8517622990

    ท่าเรือ: Shenzhen,Ningbo,Hongkong

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นอีเธอร์เน็ต ให้พลังงานผ่าน Ethernet (PoE) 15.4W ไปยังอุปกรณ์ขับเคลื่อน (PD) เช่นกล้อง IP โทรศัพท์ VoIP และจุดเชื่อมต่อไร้สาย Fast Ethernet Converter ขยายระยะการส่งผ่านเครือข่ายจาก 100m ผ่านสายทองแดงเป็น 120 กิโลเมตรผ่านสายไฟเบอร์ออปติก ราคาไฟเบอร์ออปติกเป็น Ethernet Converter มีตัวเลือกในโหมดเดียว / มัลติไฟเบอร์เดี่ยว (WDM), SFP, ตัวเชื่อมต่อ SC / FC / ST / LC ระยะทางที่แตกต่างกัน ฯลฯ ตัวแปลงสื่อที่ ใช้กันอย่างแพร่หลายในการสื่อสารโทรคมนาคม LAN, datacomm, การขนส่ง การส่งผ่าน Foclink ซัพพลาย F IBER Media Converter, PLC Splitter, SC Connector ด่วน, คง Optical Attenuator, S แหล่งไฟโหมดไฟเบอร์ Patch Cord


คุณสมบัติที่สำคัญ: ( Fiber Media Converter, F iber Optic Media Converter, 10 100 Fiber Media Converter, M edia Converter 1000 )


1. ฟังก์ชั่นการเจรจาอัตโนมัติช่วยให้พอร์ต UTP เลือกอัตโนมัติ 10/100 / 1000M และ Full Duplex

2. พอร์ต UTP รองรับการเชื่อมต่อของครอสโอเวอร์อัตโนมัติ MDI / MDI-X

3. Singlemode Fiber: ระยะทางสูงสุดถึง 60km

4. สนับสนุนสูงสุดแพ็คเก็ตอีเธอร์เน็ต 1536 ไบต์

5. สนับสนุนการควบคุมการไหล

6. การใช้แหล่งจ่ายไฟภายใน

ข้อมูลทางเทคนิคของผลิตภัณฑ์:

1. มาตรฐานการทำงาน: IEEE802.3z / AB, 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX

2. อุณหภูมิ: 0 ~ + 50 ° C อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ + 70 ° C ความชื้น: 5% ~ 90%

3. ตัวเชื่อมต่อ: UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps ไฟเบอร์: SC, 1000Mbps

4. สายเคเบิล: สาย UTP: Cat 5e หรือ Cat 6 (ระยะทางสูงสุดถึง 100m)

ไฟเบอร์: โหมดเดียว: 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9 / 125μm (ระยะทาง 20-100km)

5. การควบคุมการไหล: Full Duplex: IEEE802.3x Half Duplex: back pressure

6. พลังงาน: DC 48V เป็น DC 5V

7. ตารางที่อยู่ MAC: 4K

8. Data Buffer: 256K

รายละเอียดสินค้าสเปค:

10/100/1000 เมตรเส้นใยคู่

Connector type
SC
SC
SC
SC
SC
Fiber type
Multi-mode
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Wavelength
850nm
1310nm
1310nm
1550nm
1550nm

Max Distance
62.5µm: 224m

20Km

40Km

60Km

80Km
50µm: 550m
Min TX PWR
-11.0dBm
-9.0dBm
-4.0dBm
-8.0dBm
-3.0dBm
Max TX PWR
-6.0dBm
-5.0dBm
0dBm
0dBm
0dBm
Sensitivity
< -18dBm
< -21dBm
< -24dBm
< -25dBm
< -25dBm
Link Budget
7.0dBm
12.0dBm
20.0dBm
17.0dBm
22.0dBm

เส้นใยเดี่ยว 10/100 / 1000M

Connector type
SC
SC
SC
SC
Fiber type
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Wavelength
1310/1550nm
1310/1550nm
1310/1550nm
1490/1550nm
Max Distance
20Km
40Km
60Km
80Km
Min TX PWR
-10.0dBm
-4.0/-8dBm
0/-5.0dBm
-1dBm
Max TX PWR
-4.0dBm
0dBm
3/0dBm
3dBm
Sensitivity
< -22dBm
< -25dBm
< -25dBm
< -25dBm
Link Budget
12.0dBm
20/17dBm
25/20dBm
24.0dBm


รูปภาพสินค้า


Fiber Optic To Ethernet Converter PriceFibre Converter To Ethernet




ประเภทผลิตภัณฑ์ : ตัวแปลงไฟเบอร์

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong