รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:Fiber Splice On Connector,ก้นบาท,ขั้วต่อสายไฟ,ขั้วต่อสายไฟ,,
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Fiber Splice On Connector

,ก้นบาท,ขั้วต่อสายไฟ,ขั้วต่อสายไฟ,,

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber > Fiber Splice On Connector
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

Fiber Splice On Connector

ประเภทสินค้าของ Fiber Splice On Connector เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน Fiber Splice On Connector ก้นบาท ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ ขั้วต่อสายไฟ R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!
ราคาดีไฟเบอร์ออฟติคัลฟิลด์แอสเซมบลี Sc / Apc Upc รวดเร็วรวดเร็วโหมดเดี่ยว Splice บน
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

ราคาดีไฟเบอร์ออฟติคัลฟิลด์แอสเซมบลี Sc / Apc Upc รวดเร็วรวดเร็วโหมดเดี่ยว Splice บน Fiber Optic 90 Degree Connector ช่วยให้สามารถเชื่อมต่อแกนแสงได้ง่ายโดยไม่มีการปฏิบัติหรือกาวยึด...

 คลิกรายละเอียด
การขายยอดนิยม Single Mode 0.9mm Sc / upc Fast Connector สำหรับ Fttx
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

การขายยอดนิยม Single Mode 0.9mm Sc / upc Fast Connector สำหรับ Fttx การออกแบบที่ไม่ซ้ำกันของตัวเครื่องประกบกลที่ได้รับการจดสิทธิบัตรจะรวมเอาก้านเส้นใยที่ติดตั้งมาจากโรงงานและชิ้นส่วนเซรามิกที่ผ่านการขัดเงามาแล้ว การประกอบ Quick-SC...

 คลิกรายละเอียด
โหมดไฟเบอร์ออฟติคแบบ Single Mode Ftth Fast Connector Sc / Apc
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

โหมดไฟเบอร์ออฟติคแบบ Single Mode Ftth Fast Connector Sc / Apc การใช้ Fiber Optic Fast Connectoc SC APC ของเฟืองเซรามิค Ftth SC APC / UPC ใยแก้วนำแสง Fast Connector ทำให้การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง ความถูกต้องประสิทธิภาพแสงของ V-...

 คลิกรายละเอียด
ประเทศจีน Fiber Splice On Connector ซัพพลายเออร์
การต่อสายไฟเข้ากับขั้วต่อที่มีให้เลือกใช้ในรุ่น SC, LC หรือ FC ซึ่งมีขนาด 250 ถึง 900 มม. และ 2.0 มม., 3.0 มม. แบบเดี่ยวและแบบมัลติไฟเบอร์รวมทั้ง Multi-mode 62.5 / 125um และ Multi-mode 50 / 125um ตัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์แบบเดี่ยวในโหมด single-mode สามารถใช้ได้กับปลั๊กไฟของ PC หรือ APC ข้อต่อไฟเบอร์ที่เชื่อมต่อช่วยให้ตัวติดตั้งสามารถยุติและเชื่อมต่อได้ภายในไม่กี่นาทีที่อุปกรณ์และแผง patch แบบไฟเบอร์ ข้อต่อไฟเบอร์ที่ขั้วต่อจะขจัดความต้องการของกาวอีพ็อกซี่กาวหรือเตาเผาที่มีค่าใช้จ่ายสูงมีคุณสมบัติในการติดตั้งสูงอัตราความสำเร็จสูงและความน่าเชื่อถือสูงการประกอบข้อต่อเส้นใยในตัวเชื่อมต่อต้องใช้เครื่องมือการเตรียมเส้นใยเพียงอย่างเดียวคือเครื่องมือตัดเส้นใยผ้าเช็ด เส้นใย cleaver.Installation ของประกบไฟเบอร์ในการเชื่อมต่อเป็นไปอย่างรวดเร็วและง่าย
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย